Kết quả 1 đến 5 của 5
    thanhthanh561 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking em trễ kinh 5 ngày nhưng chưa có biểu hiện hay dấu hiệu gì về cơ thể.

Thưa bác sĩ,e bị trễ kinh 5 ngày,nhưng ko có dấu hiệu của cơ thể như mệt mỏi,đau nhức,tức ngực hay đau buốt núm vú,ko cương cứng....ko bh gì cả.
    Hiện e đag rất lo lắng và xin bác sĩ tư vấn gấp liệu e có thai ko.Tỉ lệ có là bao nhiêu ạ.Dạo này e hay rất chất dịch nhờn làm quần chip rất khó chịu.Không hay ăn uống,ăn ko đủ chất.Và đag mất ngủ,thức khuya.Lo lắng m có thai.
    E và bạn trai có quan hệ nhưng từ 10/7 là ko quan hệ nữa.tháng trc e cũng chậm tận 4 ngày mới có nhưng tháng đấy lại có những biểu hiện rõ ràng như đau ngực,núm vú...Tháng này chưa thấy bh gì lạ.Chỉ thấy có việc đã trễ 5 ngày.Bạn trai e xuất ngoài,nhưng sau đó e đi rửa sạch bằng muối hay xà phòng lun.
    Xin bs cho e câu trả lời nhah ạ.E đag rất lo lắng,sợ sệt.

vitcon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn tính từ ngày qh được 7 ngày rồi thì bạn nên mua test thử thai về, 1 vạch là không có thai. Xuất tinh ngoài vẫn có khả năng có thai đấy.

thanhthanh561 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking hix

Trích dẫn Gửi bởi vitcon Xem bài viết
    bạn tính từ ngày qh được 7 ngày rồi thì bạn nên mua test thử thai về, 1 vạch là không có thai. Xuất tinh ngoài vẫn có khả năng có thai đấy.
    Nếu ko có thai thì tại sao mình chậm kinh tận 5 ngày vậy????ko đau âm ỉ?ko nhức?ko tức ngực hay thế nào.Bóp mạnh ở núm vú có ra chất gì trắng trắng.Vs lại dạo này chất huyết trắng ra nhìu gây khó chịu :<

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Chưa chắc là bạn có thai, có khi chỉ là do lo lắng quá nên trễ kinh. Các dấu hiệu bạn nêu cũng là các dấu hiệu báo sắp có kinh thường gặp. Bạn nên thử que đi rồi sẽ tính sa. Huyết trắng ra nhiều gây ẩm ướt khó chịu mà có hôi, ngứa gì không ? nếu có thì nên đi khám đi nhé, có thể bị viêm đấy !

cheryl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Đâu nhất thiết chậm kinh là phải có thai đâu bạn. Thử que đi rồi sẽ biết ngay thôi mà. Trễ kinh không phải do thai thì ăn uống sinh hoạt điều độ, uống thêm cao ích mẫu để dễ có kinh đó bạn !