Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 21
    moonvn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định em lo lắng qúa không biết có thai không. tụi em mới chỉ quan hệ ngoài

như tiêu đề thì vào ngày 14-15 tính từ ngày đầu chu kì kinh của bạn gai em. em va bạn gái co cho DV và AD cọ xát với nhau. Dv sâu lắm cũng chỉ khoang 0.5-1cm thôi ạ. đươc 1-2 phút thì em rút Dv ra thấy tren đầu có dịch nhờn của bạn gái( em chưa xuất tinh ạ) Rồi em dùng tay kích thích bạn gại. em đã cho vào khá sâu, có lúc còn chạm cả đáy Ad nữa a nhưng bạn gái em vẫn còn trinh (màng trinh của bạn gái em hình tròn nhưng có 1 lỗ thủng vừa 1 ngón tay ạ) em sợ lúc đấy Dv tiết ra 1 ít tinh dịc, trong đó có thể có tinh trùng dính vào cửa âm đạo rồi tay em vô tình dính phải đưa tinh trùng vào sâu âm đạo. bác sĩ cho em hỏi như vậy liệu có thai không ạ. sự việc cách đây 2 tuần rồi và em thấy đầu ngực bạn gái hơi thâm lại. em đang rất lo lắng mong bác sĩ tư vấn cho em

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi moonvn Xem bài viết
    như tiêu đề thì vào ngày 14-15 tính từ ngày đầu chu kì kinh của bạn gai em. em va bạn gái co cho DV và AD cọ xát với nhau. Dv sâu lắm cũng chỉ khoang 0.5-1cm thôi ạ. đươc 1-2 phút thì em rút Dv ra thấy tren đầu có dịch nhờn của bạn gái( em chưa xuất tinh ạ) Rồi em dùng tay kích thích bạn gại. em đã cho vào khá sâu, có lúc còn chạm cả đáy Ad nữa a nhưng bạn gái em vẫn còn trinh (màng trinh của bạn gái em hình tròn nhưng có 1 lỗ thủng vừa 1 ngón tay ạ) em sợ lúc đấy Dv tiết ra 1 ít tinh dịc, trong đó có thể có tinh trùng dính vào cửa âm đạo rồi tay em vô tình dính phải đưa tinh trùng vào sâu âm đạo. bác sĩ cho em hỏi như vậy liệu có thai không ạ. sự việc cách đây 2 tuần rồi và em thấy đầu ngực bạn gái hơi thâm lại. em đang rất lo lắng mong bác sĩ tư vấn cho em
    khi có kinh đầu ngực cũng thâm lại mà bạn ! bạn quan hệ như vậy thì khả năng mang thai thấp lắm ! nhưng phải theo dõi kỳ kinh kế tiếp , nếu trễ 7-10 ngày thì thử que kiễm tra nha !
    Nguyễn Hữu Tuấn 23 tuổi , đang học năm thứ 4 đại học y dược !

như vậy là bạn gái mình không co thai hả bạn. mình lo lắng quá

huyhoang91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định ........

Mình và bạn gái cũng cọ sát vào nhau..và cũng có xuất hiện chất nhờn từ đầu DV do mình qua hưng phấn….hôm nay là ngày thứ 27(tình từ ngày có kinh) kể từ khi bạn gái e có kinh tháng trước. Chu ky của ban gái e như thế này VD: tháng trước 11/5 bạn gái e có kinh thì khoảng 19/5 hết…và 20/6 mới có kinh lại..nếu tính theo ngày an toàn thì ngày 27 như vậy liệu có an toàn ko?

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

neu nhu chu ky kinh nguyet cua pan gaj pan deu thj ngay 2 pan lam z la thuoc nhung ngay gan luc trung rung.Neu chu ky ko deu thj co the k faj thoj jan trung rung.Tuy nhjen,neu trung co rung hay k thj kha nang mang thaj cua pan gaj pan la co the xay ra du kha nang la thap.Boi vi pan da de DV vao Ad roj,du la nong hay sau....trong dich tiet truoc khj xuat tinh van co tinh trung du it.The pan va pan gaj lam z dk pao nhjeu lan roj?

Trích dẫn Gửi bởi laylabrown Xem bài viết
    neu nhu chu ky kinh nguyet cua pan gaj pan deu thj ngay 2 pan lam z la thuoc nhung ngay gan luc trung rung.Neu chu ky ko deu thj co the k faj thoj jan trung rung.Tuy nhjen,neu trung co rung hay k thj kha nang mang thaj cua pan gaj pan la co the xay ra du kha nang la thap.Boi vi pan da de DV vao Ad roj,du la nong hay sau....trong dich tiet truoc khj xuat tinh van co tinh trung du it.The pan va pan gaj lam z dk pao nhjeu lan roj?
    mình làm vậy 1 lần là hôm đấy thôi. mình chưa hản là cho Dv vào AD . chỉ cọ xát ngoài thôi, mịnh định cho vào nhưng cửa AD của bạn gái mình rất bé, loay hoay mai không đuợc nên thôi chỉ o bên ngoài

mình làm vậy 1 lần là hôm đấy thôi. mình chưa hản là cho Dv vào AD . chỉ cọ xát ngoài thôi, mịnh định cho vào nhưng cửa AD của bạn gái mình rất bé, loay hoay mai không đuợc nên thôi chỉ o bên ngoài
    okay,mjh hjeu roj....tuy nhjen luc do pan hung phan nen da tiet ra chat nhon.Trong do co tjnh trung du so luong thap so voi khj xuat tjh.Nhu vay thj kha nang mag thaj cung ko cao pan nhe.Cu tiep tuc theo doj xem.Pan moj lam z lan dau thj dung wa lo lang nha.May ng chj wan he ngoaj mak co thaj thj thuog da lam z nhjeu lan

okay,mjh hjeu roj....tuy nhjen luc do pan hung phan nen da tiet ra chat nhon.Trong do co tjnh trung du so luong thap so voi khj xuat tjh.Nhu vay thj kha nang mag thaj cung ko cao pan nhe.Cu tiep tuc theo doj xem.Pan moj lam z lan dau thj dung wa lo lang nha.May ng chj wan he ngoaj mak co thaj thj thuog da lam z nhjeu lan
    mình nhớ là trước hôm đấy mình cung làm vậy . vậy tổng cộng là 2-3 lần. hôm đấy là hôm cuối cùng . đến bây giờ là 2 tuần rôi. bạn gái mình có kinh vào hôm 17/5. hôm nay 15/6 rồi vẫn chưa thấy gì. lo lắng quá, sắp phải thi nữa

mình nhớ là trước hôm đấy mình cung làm vậy . vậy tổng cộng là 2-3 lần. hôm đấy là hôm cuối cùng . đến bây giờ là 2 tuần rôi. bạn gái mình có kinh vào hôm 17/5. hôm nay 15/6 rồi vẫn chưa thấy gì. lo lắng quá, sắp phải thi nữa
    pan djen ta kho xac djnh wa.....pan noj cho mjh bjt ngay pan lam nhu z (ke het ngay cua 2-3 lan do).

ngày cuối cung là ngaày 14 của chu kì kinh. ban gái minh chu ki không đều mà cung không rõ chu ki kéo dài bao lâu nữa tại bạn gái mình ít theo dõi

ngày cuối cung là ngaày 14 của chu kì kinh. ban gái minh chu ki không đều mà cung không rõ chu ki kéo dài bao lâu nữa tại bạn gái mình ít theo dõi
    z thj k the dua vao cach tjh chu ky dk roj....z 2 lan trc la vao thag nao....
    thag do sau khj lam z thj pan gaj pan co kjnh k

z thj k the dua vao cach tjh chu ky dk roj....z 2 lan trc la vao thag nao....
    thag do sau khj lam z thj pan gaj pan co kjnh k
    banj gái mình có kinh ngày 17/5 mình làm liên tiếp ngày 29/5-30/5-1/6

banj gái mình có kinh ngày 17/5 mình làm liên tiếp ngày 29/5-30/5-1/6
    pan da de DV co xat ngay cua AD nhu the thj k hoan toan an toan pan nhe!tt trong djch nhon cua pan co the theo dich AD ma boj vao AD.Tuy nhjen,kha nang nay vo cung thap,pan dung nen lo lang wa.Cu tap trung thj dj,jo lo lag cung chag dk j...Tu tu theo doj tjep chu ky cua pan gaj nge!

ừ mình biết vậy nhưng vân lo quá. lậy trời bạn gái mình có kinh (

ừ mình biết vậy nhưng vân lo quá. lậy trời bạn gái mình có kinh (
    uk....mjh cung mong pan gaj pan mau co kjnh nhe!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. quan hệ ngoài quần xịp có thai không ạ ?
    Bởi tieuquy_cn trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-01-2013, 10:30 AM
  2. Quan hệ ngoài có thai kô?
    Bởi tuvanbacsi trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 11:01 PM
  3. quan hệ bên ngoài có thai được ko ạh?
    Bởi cretinism_129 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 10:56 PM
  4. Dịch chảy ra ngoài sau khi quan hệ thì khó có thai?
    Bởi nghethuatyeu trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-12-2011, 03:49 PM
  5. Quan hệ ngoài liệu có thai dc ko ?
    Bởi jur4ss trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 13-07-2011, 10:46 PM