Kết quả 1 đến 12 của 12
    itkh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em lo lắng quá. Các bác sĩ tư vấn giúp em.

Em và bạn gái có gần gũi với nhau. Trong lúc vuốt ve em có chút hưng phấn nhưng không có xuất tinh. Sau đó em đi vệ sinh, dùng tay (ngón trỏ và ngón giữa) để vệ sinh dương vật (sau khi đi vệ sinh) thì thấy chất nhầy rồi em rửa tay bằng nước thường. Lúc rửa em mở nước chảy mạnh và không còn cảm giác nhờn trên tay nhưng cũng không rõ là có sạch hay không nữa. Kế tiếp em lên phòng rồi 2 đứa lấy điện thoại ra chơi một tí, trò chuyện về mấy cái khung hình chụp của 2 đứa, đùa giỡn một tí. Thời gian kéo dài cũng chắc hơn 1 hay 2 phút gì đó, có thể hơn. Sau đó em có lỡ tay cho vào AD của bạn gái. Ngón giữa khoảng 2.5 đốt tay. Em nhớ là tay lúc đó cũng đã khô. Em ko biết làm vậy có bị có thai ko bác sĩ. Bọn em quen nhau đã lâu nhưng chưa quan hệ bao giờ. Lần này em sơ suất quá.

Bạn gái em thường bắt đầu có kinh trong khoảng ngày 5 đến ngày 7 hàng tháng. Việc này xảy ra vào ngày 22 tháng này. Mong bác sĩ tư vấn giúp
    Lần sửa cuối bởi itkh, ngày 30-06-2013 lúc 01:49 PM.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Chưa quan hệ thì tất nhiên là không có thai rồi bạn ah!

Thật không bác sĩ. Trường hợp tay em bị vậy không sao phải không? Em sao thấy lo quá.

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi itkh Xem bài viết
    Em và bạn gái có gần gũi với nhau. Trong lúc vuốt ve em có chút hưng phấn nhưng không có xuất tinh. Sau đó em đi vệ sinh, dùng tay (ngón trỏ và ngón giữa) để vệ sinh dương vật (sau khi đi vệ sinh) thì thấy chất nhầy rồi em rửa tay bằng nước thường. Lúc rửa em mở nước chảy mạnh và không còn cảm giác nhờn trên tay nhưng cũng không rõ là có sạch hay không nữa. Kế tiếp em lên phòng rồi 2 đứa lấy điện thoại ra chơi một tí, trò chuyện về mấy cái khung hình chụp của 2 đứa, đùa giỡn một tí. Thời gian kéo dài cũng chắc hơn 1 hay 2 phút gì đó, có thể hơn. Sau đó em có lỡ tay cho vào AD của bạn gái. Ngón giữa khoảng 2.5 đốt tay. Em nhớ là tay lúc đó cũng đã khô. Em ko biết làm vậy có bị có thai ko bác sĩ. Bọn em quen nhau đã lâu nhưng chưa quan hệ bao giờ. Lần này em sơ suất quá.

Bạn gái em thường bắt đầu có kinh trong khoảng ngày 5 đến ngày 7 hàng tháng. Việc này xảy ra vào ngày 22 tháng này. Mong bác sĩ tư vấn giúp
    Bạn kể tỉ mỉ ghê nhỉ!!! hjhj...nhưng bạn bày...ko có thai đc đâu bạn nhé...vì trong chất nhờn tiết ra khi hưng phấn vẫn có tinh trùng nhưng số lượng rất nhỏ...bạn đã rửa tay sạch rồi...rồi một lát sau mới cho vào AD...thế thì tinh trùng "ngủm" hết rồi bạn nhé!

quangbmw91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Trích dẫn Gửi bởi laylabrown Xem bài viết
    Bạn kể tỉ mỉ ghê nhỉ!!! hjhj...nhưng bạn bày...ko có thai đc đâu bạn nhé...vì trong chất nhờn tiết ra khi hưng phấn vẫn có tinh trùng nhưng số lượng rất nhỏ...bạn đã rửa tay sạch rồi...rồi một lát sau mới cho vào AD...thế thì tinh trùng "ngủm" hết rồi bạn nhé!
    Em cảm ơn Laylabrown và Dr.Vani đã tư vấn. Hi vọng sẽ không sao.

Em thấy thông tin trên mạng nhiều nhưng cũng trái chiều nhiều quá nên cũng hơi hoang mang. Nay có sự tư vấn từ diễn đàn chuyên môn em cũng an tâm phần nào.
    Lần sửa cuối bởi itkh, ngày 30-06-2013 lúc 10:03 PM.

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Em cảm ơn Laylabrown và Dr.Vani đã tư vấn. Hi vọng sẽ không sao.

Em thấy thông tin trên mạng nhiều nhưng cũng trái chiều nhiều quá nên cũng hơi hoang mang. Nay có sự tư vấn từ diễn đàn chuyên môn em cũng an tâm phần nào.
    Bạn cứ yên tâm nhé!!!Và đừng quên cùng bạn gái theo dõi kì kinh tiếp theo...Có vấn đề hay thắc mắc gì thì cứ hỏi tại diễn đàn bạn nha!!!Mọi ng` sẽ luôn sẵn sàng tư vấn cho bạn

kimgiarakura Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tranh chữ cát lợi trong nhà là nhằm chỉ những bức thư pháp ngụ ý may mắn và những lời chúc tốt lành, những bức tranh hoa mẫu đơn tượng trung cho sự vinh hoa phú quý, những bức tranh hoa sen và cá chép tương trưng cho năm dư, những bức tranh tùng hạc diên niên tượng trưng cho sức khỏe và trường thọ, tranh lưu vận bách bức (trăm con dơi di chuyển) tượng trung cho phúc phần vĩnh tồn. Treo tranh trong nhà, nên lấy nội dung quang mình chánh đại là chính, tránh những vật lẻ loi, đơn độc. Nếu treo tranh sơn thủy ở phòng khách cần phải chú ý cho thuế nước chảy vào nhà, không thể chảy ra ngoài, nếu là tranh một chiếc thuyền thì treo sao cho đầu thuyền hướng vào trong, cấm hướng ra ngoài.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Thật không bác sĩ. Trường hợp tay em bị vậy không sao phải không? Em sao thấy lo quá.
    Chắc chắn không thể có thai với cách thức như vậy đâu bạn ! Đừng nghe nhiều quá lại thêm lo lắng !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Chắc chắn không thể có thai với cách thức như vậy đâu bạn ! Đừng nghe nhiều quá lại thêm lo lắng !
    Em cảm ơn Bs.ThienHuong đã tư vấn.

Trích dẫn Gửi bởi laylabrown Xem bài viết
    Bạn cứ yên tâm nhé!!!Và đừng quên cùng bạn gái theo dõi kì kinh tiếp theo...Có vấn đề hay thắc mắc gì thì cứ hỏi tại diễn đàn bạn nha!!!Mọi ng` sẽ luôn sẵn sàng tư vấn cho bạn
    Em cảm ơn Laylabrown

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Em cảm ơn Bs.ThienHuong đã tư vấn.
    Không có gì. Chúc bạn vui khỏe. Nên nhớ tìm hiểu trước khi làm điều gì nhé !