Kết quả 1 đến 3 của 3
    sieu_chuot Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em đang hoang mang lắm giúp em với Bác Sĩ ơi

Em và bạn gái quan hệ cách đây 3 tháng rồi. Trong 3 tháng đó bạn gái em nói có kinh bình thường, nhưng gần đây cô ấy xuất hiện các triệu chứng nhức đầu, khô mắt, buồn ngủ nhiều, hay cáu gắt em lo quá MONG BÁC SĨ GIÚP EM VỚI EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ

BjenPCIb52 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hôm Nay Ghé Forum Xin Giới Thiệu Với Cả Nhà WebSite xemphim Miễn Phí : Phim, Xem phim, Phim hay, Phim online, Phim trực tuyến
    Website Cũng Mới Hoạt Động Và Ra Đời Với Mục Đích Đem Lại Những Bộ phim 2013 mới nhất, phim hành động mỹ,phim hd,phim trực tuyến,phim tình cảm hàn quốc Hot Nhất Trên mạng Và Sưu Tầm Từ Nhiều Nguồn Khác Nhau. Và Hơn Nữa Mục Đích Chính Mình Lập Ra Web phim 24 Này Để Các Bạn có thể xem phim 1 cách thoải mái vì thấy mấy web phim online trên mạng thường đặt popup và những quảng cáo khó chịu vì vậy Mình Xin Đảm Bảo Sẽ không đặt cách popup quảng cáo hay những quảng cáo gây khó chịu cho người xem, không vì lợi nhuận mà làm người xem khó chịu.
    [url=http://ibongda.vn/]bong da[/url]| [url=http://ibongda.vn/sopcast]link sopcast [/url]

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sieu_chuot Xem bài viết
    Em và bạn gái quan hệ cách đây 3 tháng rồi. Trong 3 tháng đó bạn gái em nói có kinh bình thường, nhưng gần đây cô ấy xuất hiện các triệu chứng nhức đầu, khô mắt, buồn ngủ nhiều, hay cáu gắt em lo quá MONG BÁC SĨ GIÚP EM VỚI EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ
    Chắc chắn là bạn gái bạn không thể có thai nếu trong những tháng sau đó đã có kinh bình thường. Các triệu chứng bạn nêu không đặc hiệu cho việc mang thai đâu bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. 20 điều hoang mang khi mang thai
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-08-2017, 10:34 AM
  2. Về vấn đề hoang mang,lo sợ mang thai bác sĩ ơi!!!!!!
    Bởi laylabrown trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 131
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 08:30 AM
  3. Thông báo về hoạt động của mặt trời, hóa giải hoang mang lo lắng
    Bởi anhhoanhat trong diễn đàn Mọi Người Cùng Khỏe
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-04-2013, 05:50 AM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-07-2012, 09:04 PM
  5. 20 điều hoang mang khi mang thai (tiếp)
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-01-2011, 06:22 AM