Kết quả 1 đến 6 của 6
    mongconve Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định em dang co bau thang thu 7 bi viem am dao,am ho,co tu cung (nhu ahp) mong bac si giup em

chao bac si mong bac si giai dap giup em vi em dang rat lo nang a.em dang co bau thang thu 7 thay hien tuong ra nhieu khi hu ngua va rat em di kham va duoc chuan doan la bi viem am dao+viem am ho+viem co tu cung (nhu ahp)
    bac si ke don thuoc cho em
    natamocin 10v dat am dao ngay 1vien
    beevirutal boi am ho ngay 3 den 4 luot
    povidine rua am ho truoc khi dat thuoc
    em da dung het thuoc nhung nhung cai mun nhu ay cang ngay cang to len cho em hoi em dung nhung thuoc ay va bi viem nhiem nhu vay co anh huong gi den con em sau nay khong a.va lam sao de nhung cai u nhu day bien mat bay gio em di dot thi co anh huong den be khong ha bac si mong bac si som hoi am.

Bs.ThienHuong bây giờ đang trực tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi mongconve Xem bài viết
    chao bac si mong bac si giai dap giup em vi em dang rat lo nang a.em dang co bau thang thu 7 thay hien tuong ra nhieu khi hu ngua va rat em di kham va duoc chuan doan la bi viem am dao+viem am ho+viem co tu cung (nhu ahp)
    bac si ke don thuoc cho em
    natamocin 10v dat am dao ngay 1vien
    beevirutal boi am ho ngay 3 den 4 luot
    povidine rua am ho truoc khi dat thuoc
    em da dung het thuoc nhung nhung cai mun nhu ay cang ngay cang to len cho em hoi em dung nhung thuoc ay va bi viem nhiem nhu vay co anh huong gi den con em sau nay khong a.va lam sao de nhung cai u nhu day bien mat bay gio em di dot thi co anh huong den be khong ha bac si mong bac si som hoi am.
    Hiện tại bé đã được 7 tháng thì việc dùng thuốc có thể an toàn. Bạn ne6nt ái khám để điều trị, nếu dứt điểm được trước khi sanh thì sẽ không ảnh hưởng đáng kể đến em bé !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Hiện tại bé đã được 7 tháng thì việc dùng thuốc có thể an toàn. Bạn ne6nt ái khám để điều trị, nếu dứt điểm được trước khi sanh thì sẽ không ảnh hưởng đáng kể đến em bé !
    vang em cam on bac si. em da tai kham bac si bao nhung u nhu cua em chi co dot moi bien mat nhung co the moc lai bat cu khi nao.con viem am dao ,am ho ,viem co tu cung chua khoi han nhung tai vi em dang co em be len tam nghi dung thuoc 1 hoac 2 tuan roi dieu tri tiep.nhu vay co dc khong a.va neu nhu anh huong den em be thi anh huong nhu the nao a.em dang phan van khong giam dot nhung u nhu do vi so no anh huong den em be ma de thi nhin n

o ky ky mong bac si tu van ki giup em

Bs.ThienHuong bây giờ đang trực tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi mongconve Xem bài viết
    vang em cam on bac si. em da tai kham bac si bao nhung u nhu cua em chi co dot moi bien mat nhung co the moc lai bat cu khi nao.con viem am dao ,am ho ,viem co tu cung chua khoi han nhung tai vi em dang co em be len tam nghi dung thuoc 1 hoac 2 tuan roi dieu tri tiep.nhu vay co dc khong a.va neu nhu anh huong den em be thi anh huong nhu the nao a.em dang phan van khong giam dot nhung u nhu do vi so no anh huong den em be ma de thi nhin n

o ky ky mong bac si tu van ki giup em
    Chính vì bạn có em bé nên cần tái khám để điều trị dứt điểm hẳn các vấn đề viêm nhiễm, kể cả u nhú. Nếu vẫn còn tình trạng này đến lúc sanh, em bé sanh qua đường dưới sẽ dễ bị nhiễm khuẩn từ bạn đấy !

Mặc định mongconve

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Chính vì bạn có em bé nên cần tái khám để điều trị dứt điểm hẳn các vấn đề viêm nhiễm, kể cả u nhú. Nếu vẫn còn tình trạng này đến lúc sanh, em bé sanh qua đường dưới sẽ dễ bị nhiễm khuẩn từ bạn đấy !
    vang em cam on bac si a

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Tốt nhất vẫn nên điều trị càng sớm càng tốt nha bạn!

Các Chủ đề tương tự

1. xin bac si giai dap giup em em dang rat lo lag
    Bởi pepa.thienthan trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-07-2013, 07:58 PM
  2. Viem tinh hoan.GIUP DO E BAC SI OI!!!!
    Bởi mncbnb159357 trong diễn đàn Nam Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-01-2013, 12:47 AM
  3. mong bac si va moi nguoi tra loi giup em. em dang rat lo
    Bởi aaaaaa trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-08-2012, 09:30 PM