Kết quả 1 đến 4 của 4
    Eternal Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em có bị bệnh gì không???

Chu kì kinh của em không đều,lúc 28 ngày,lúc 30,35 ngày.Có khi lại 50 ngày.
    Gần đây nhất e có kinh vào ngày 10/2 đến ngày 13/2 thì hết.Sau đó vào ngày 15/2 e có quan hệ nhưng chỉ cọ sát bên ngoài chứ không vào trong.Đến ngày 24/2 e lại có kinh (ít hơn bình thường nhưng vẫn ra đều).Vậy cho em hỏi em có bị gì không?
    Em xin cảm ơn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Eternal Xem bài viết
    Chu kì kinh của em không đều,lúc 28 ngày,lúc 30,35 ngày.Có khi lại 50 ngày.
    Gần đây nhất e có kinh vào ngày 10/2 đến ngày 13/2 thì hết.Sau đó vào ngày 15/2 e có quan hệ nhưng chỉ cọ sát bên ngoài chứ không vào trong.Đến ngày 24/2 e lại có kinh (ít hơn bình thường nhưng vẫn ra đều).Vậy cho em hỏi em có bị gì không?
    Em xin cảm ơn.
    Do chu kì của bạn không đều nên cũng khó nói. Nếu không an tâm thì bạn có thể dùng que kiểm tra thử nhưng nếu chỉ cọ sát bên ngoài thì khó lòng mà mang thai được !

Eternal Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Do chu kì của bạn không đều nên cũng khó nói. Nếu không an tâm thì bạn có thể dùng que kiểm tra thử nhưng nếu chỉ cọ sát bên ngoài thì khó lòng mà mang thai được !
    Thưa bác sĩ,lúc quan hệ dương vật của anh ấy có chất nhờn và cọ sát bên ngoài âm đạo của em,anh ấy xuất tinh vào miệng em.Sau hôm đó âm đạo e rất ngứa,bây giờ không còn ngứa mà lại ra kinh nguyệt dù em mới hết kinh 10 ngày.Giờ em vẫn có kinh nguyệt,muốn dùng que kiểm tra thì khi nào dùng được ạ,và những biểu hiện của em có bị gì không ạ.Em cảm ơn bác sĩ.
    Lần sửa cuối bởi Eternal, ngày 01-03-2014 lúc 02:10 AM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Eternal Xem bài viết
    Thưa bác sĩ,lúc quan hệ dương vật của anh ấy có chất nhờn và cọ sát bên ngoài âm đạo của em,anh ấy xuất tinh vào miệng em.Sau hôm đó âm đạo e rất ngứa,bây giờ không còn ngứa mà lại ra kinh nguyệt dù em mới hết kinh 10 ngày.Giờ em vẫn có kinh nguyệt,muốn dùng que kiểm tra thì khi nào dùng được ạ,và những biểu hiện của em có bị gì không ạ.Em cảm ơn bác sĩ.
    Mới có kinh mà giờ lại tiếp tục có nữa thì đó không phải là kinh đâu bạn. bạn có thể thử que ngay bây giờ vẫn được. Tốt nhất đi khám để loại trừ viêm nhiễm thôi !