Kết quả 1 đến 10 của 10
    Ho Hoa cat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Em chet mat, giup em voi bs oi!

Em va ban trai chua quan he lan nao nhung anh ay thuong thu dam voi em. Gan day luc anh ay dua ngon tay vao sau ben trong, em cam thay hoi dau va sau do co ra 1 it mau, truoc day du thj khong bao gjo ra mau. Em ngj la minh bi rach mang trinh roi. Nhung cach do may bua he anh ay thu dam la em laj bi ra mau. Mau van tiep tuc ra sau do vai ngay nhug rat it. Moj lan di tieu tien em lai thay hoi buot o am dao. Em co bi lam sao khong thua bs. Va e co nen dj kham phu khoa k? E chua tung quan he tinh duc. Mong bs tra loi gjup e

tanlong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn nên nói người yêu đừng quan hệ bằng tay nữa, có lẽ bạn đã bị trầy xướt rồi đó, dừng lại là cách tốt nhất bạn à

cuchuoi_quaco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tốt nhất là em đi khám phụ khoa để có câu trả lời chính xác vì chỉ khi bác sỹ nhìn trực tiếp mới trả lời câu hỏi của em được.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

1 là rách thật nhưng ko lẽ lần nào cũng rách, có một cái màng trinh chứ mấy.
    2 là do mạnh tay nên bị trầy xước, cái này thì nên đi khám gâp kẻo để lâu nó viêm nhiễm lại khổ

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn nên đi khám phụ khoa, tôi nghĩ bạn bị viêm âm đạo thì đúng hơn, không nên lặp lại những hành dộng nguy hiểm đó nữa nha bạn. Chuyện màng trinh tôi nghĩ bạn bị rách rồi nhưng không đáng lo bằng chuyện kia.

thichkhampha Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn trai bạn không nên làm những hành động thô bạo như vậy, nguy hiểm lắm.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

tốt hơn hết là cứ đi khám đi bạn à

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Màng trinh thực chất cũng là 1 lớp niêm mạc mỏng, nó có thể trầy xước hoặc rách tùy mức độ tác động... Rách hay không thì cũng khó nói, bs phụ khoa e rằng ko dám khám bằng mỏ vịt cho bạn trong trường hợp này (vì bạn chưa thực sự quan hệ) Còn trường hợp tiểu buốt, có thể bạn đã bị viêm đường tiểu, đi bs để điều trị sớm nhé bạn !

Ho Hoa cat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation em muon hoi them

cam on moi nguoi, nhung ma e chi bi tieu buot vai ngay sau khi thu dam thoi ah. vay co phai bi viem duong tieu khong, neu bi vay that thi em van di kham phu khoa hay di kham cho nao khac ah. mong moi nguoi tra loi som giup em

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bs phụ khoa có thể điều trị viêm đường tiểu cho bạn được, bạn cứ khám bs phụ khoa là được rồi !