Kết quả 1 đến 4 của 4
    uyennn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em bị thế này là sao ạ? liệu có mang thai k?

Chào bác sĩ!
    Em và bạn đã quan hệ k an toàn vào ngày 11 thág 5 khi vừa hết kì kinh e đã uốg thuốc tránh thai khẩn cấp và sau đó cỡ 4 5 ngày e có ra máu nhiều trong vòg 3 ngày?.Mỗi tháng bình thường khi có kinh e thường có tầm 1 tuần. nhưng cỡ ngày 4/6 thì e bị lại nhưng ra rất rất ít, giống những ngày sắp hết kinh vậy ạ. Như vậy là sao Bác sĩ? Liệu e có mang thai không

phuongvivang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chào bạn mình là 1 thành viên thui nhưng mình cũng đã gặp tình huống của b. không sao đâu bạn ak, vì thuốc tránh thai khẩn cấp làm rối loạn kinh nguyệt của thôi. Nhưng tốt nhất lần sau bạn đừng dùng thuốc khẩn cấp vì để lại nhiều hậu quả sau này b ak.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi uyennn Xem bài viết
    Chào bác sĩ!
    Em và bạn đã quan hệ k an toàn vào ngày 11 thág 5 khi vừa hết kì kinh e đã uốg thuốc tránh thai khẩn cấp và sau đó cỡ 4 5 ngày e có ra máu nhiều trong vòg 3 ngày?.Mỗi tháng bình thường khi có kinh e thường có tầm 1 tuần. nhưng cỡ ngày 4/6 thì e bị lại nhưng ra rất rất ít, giống những ngày sắp hết kinh vậy ạ. Như vậy là sao Bác sĩ? Liệu e có mang thai không
    Đó không phải là kì kinh thông thường của bạn đâu mà là rong huyết do sử dụng thuốc ttkc đó bạn ạ. Khả năng mang thai khi đã dùng thuốc là không cao, bạn cứ theo dõi chu kì kinh tiếp theo của mình là được !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi uyennn Xem bài viết
    Chào bác sĩ!
    Thế đã đến ngày kinh tháng này chưa bạn?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-07-2019, 08:11 PM
  2. 20 điều hoang mang khi mang thai
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-08-2017, 10:34 AM
  3. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-04-2017, 11:08 AM
  4. Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 28-05-2013, 06:04 AM
  5. 20 điều hoang mang khi mang thai (tiếp)
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-01-2011, 06:22 AM