Kết quả 1 đến 6 của 6
    waydragon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định e van bgaj e quan he. td nkug van mak quan l0t. nkug t0j paxh bgaj e da tre kjh 9 ngay r0j.jup e v0j

E va bgaj e da quan he. Nkug ka 2 van mac quan l0t. Nkug t0j hnay 3o-1 r0j mak bgaj e van ckua co kjh. Tjh ra da tre kjh dc. 10ngay r0j. Taj tkag trc bgaj e co kjh vao ngay 20 nkug t0j tkag nay t0j ngay 30 uj mak van ckua co. Cac bs jup e v0j. Lieu nku vay da co thai khog?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi waydragon Xem bài viết
    E va bgaj e da quan he. Nkug ka 2 van mac quan l0t. Nkug t0j hnay 3o-1 r0j mak bgaj e van ckua co kjh. Tjh ra da tre kjh dc. 10ngay r0j. Taj tkag trc bgaj e co kjh vao ngay 20 nkug t0j tkag nay t0j ngay 30 uj mak van ckua co. Cac bs jup e v0j. Lieu nku vay da co thai khog?
    Quan hệ mà vẫn mặc quần lót thì không có khả năng mang thai đâu bạn. Trễ kinh có nhiều nguyên nhân khác nữa. Nếu lo lắng thì bạn cứ cho bạn gái thử que sẽ thấy chỉ có 1 vạch thôi, yên tâm nhé !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trường hợp của bạn thì không có thai gần như là đều chắc chắn. Trước giờ chu kì kinh bạn gái bạn đều không? Có thể chỉ là rối loạn kinh nguyệt thôi. Thân chào!

quangcao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Chả hiểu viết chữ theo cái kiểu gì nữa, hiểu được chết liền đó.

nvnhhdk40 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Lần sau có hỏi ở những chỗ như vậy thì nên viết chữ nó nghiêm túc một chút, trường hợp của bạn không sao đâu, đừng quá lo ngại như vậy.

technology Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trời đúng là tụi con nít ranh, mới có chút xíu như vậy mà đã lo là có thai rồi.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

nhắc nhở em lần sau viết chữ tiếng Việt có dấu, ở đây mọi người đều lớn, em viết vậy làm sao mọi người đọc kịp??? trường hợp của em nếu còn mặc quần lót thì làm sao gọi là quan hệ được, nếu ko an tâm, em có thể thử nói bạn mình thử que nhé