Kết quả 1 đến 4 của 4
    titmit2014 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định E bi ra mau 2 lan trong 1 thang

BS oi giup e voi! Em 33 tuoi, da lam xong cac xn cho ho so lam IVF nhung 3 thang nay em bi ra mau 2 lan trong 1 thang (cach khoang 10-15 ngay), ra rat it, e chi can dung BVS hang ngay, luc mau nau, luc mau hong, luc mau do kem cac mang bong. Chu ki KN cua e thuong k deu do bi BTDN. E thinh thoang truoc khi bi the nay con bi rong kinh, cung da di kham. BS cho e hoi lieu e co bi ung thu ctc hay buong trung k? Vi e cung chua dc chi dinh lam cac xn nay bao gio. Noi tiet cua em nhu the co anh huong den viec lam IVF k a? E cam on bac si nhieu.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi titmit2014 Xem bài viết
    BS oi giup e voi! Em 33 tuoi, da lam xong cac xn cho ho so lam IVF nhung 3 thang nay em bi ra mau 2 lan trong 1 thang (cach khoang 10-15 ngay), ra rat it, e chi can dung BVS hang ngay, luc mau nau, luc mau hong, luc mau do kem cac mang bong. Chu ki KN cua e thuong k deu do bi BTDN. E thinh thoang truoc khi bi the nay con bi rong kinh, cung da di kham. BS cho e hoi lieu e co bi ung thu ctc hay buong trung k? Vi e cung chua dc chi dinh lam cac xn nay bao gio. Noi tiet cua em nhu the co anh huong den viec lam IVF k a? E cam on bac si nhieu.
    Những lúc ra máu như vậy bạn có đi khám không ? Bạn không nên lo lắng quá về ung thư CTC và buồng trứng, trước hết nên loại trừ các nguyên nhân khác. Bạn bị buồng trứng đa nang nên việc ra máu như vậy cũng có thể xày ra !

titmit2014 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Những lúc ra máu như vậy bạn có đi khám không ? Bạn không nên lo lắng quá về ung thư CTC và buồng trứng, trước hết nên loại trừ các nguyên nhân khác. Bạn bị buồng trứng đa nang nên việc ra máu như vậy cũng có thể xày ra !
    May lan ra mau vua roi thi e khong di kham. Moi lan ra tu 3-5 ngay nhu KN nhung it, thang co 2 lan nen e chang xac dinh dc dau la ngay cua CK nua.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi titmit2014 Xem bài viết
    May lan ra mau vua roi thi e khong di kham. Moi lan ra tu 3-5 ngay nhu KN nhung it, thang co 2 lan nen e chang xac dinh dc dau la ngay cua CK nua.
    Nếu vậy thì bạn nên đi khám. Việc siêu âm nội mạc sẽ biết được ngày nào là ngày đầu của chu kì !

Các Chủ đề tương tự

1. Bé trai bị thương nặng vì kẹt chân trong thang cuốn
    Bởi sky01 trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-10-2012, 10:45 AM
  2. Vợ trở thành “ky bo” trong thời buổi giá cả leo thang
    Bởi songxanh trong diễn đàn Hôn Nhân Gia Đình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-08-2012, 10:04 PM
  3. da bi tre kinh trong thang nay rui
    Bởi Quangbui trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 4