Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 18
Like Tree5Likes

Chủ đề: dính tinh trùng lên tay.... rửa âm đaoh mà quên rửa tay

ruacon2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question dính tinh trùng lên tay.... rửa âm đaoh mà quên rửa tay

vấn đề là .....em với bạn gái chưa quan hệ với nhau nhưng có kích thích bằng tay , và em xuất ra dính tay bạn gái ( có chùi lên áo nhưng còn dính ít ) , sau đó cỡ 20s( từ lúc xuất ra ) bạn gái em rữa âm hộ mà quên rữa tay ......đên bây giờ là trễ 5 ngày kinh rồi , em thử que thì có 1 vạch , người bạn gái em thì lúc nào cũng mệt , mỏi lưng , nóng ( có lúc hơi hơi )...khí hư thì ra rất ít , hầu như không ra .....bác sĩ giải đáp giùm em nhak ....đang rất lo lắng, em cảm ơn bác sĩ trước

em bổ sung thêm là : bạn gái của em rất ít uống nước và ăn trái cây ( cả tháng có khi không ăn ) , rất ghét ăn cá ( hầu như toàn ăn thịt )

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

ko có thai đc đâu bạn à...tinh trùng ra ngoài không khí mấy giây là chết rồi...chỉ là lo lắng quá dẫn đến trễ kinh thôi
    ruacon2 likes this.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi ruacon2 Xem bài viết
    vấn đề là .....em với bạn gái chưa quan hệ với nhau nhưng có kích thích bằng tay , và em xuất ra dính tay bạn gái ( có chùi lên áo nhưng còn dính ít ) , sau đó cỡ 20s( từ lúc xuất ra ) bạn gái em rữa âm hộ mà quên rữa tay ......đên bây giờ là trễ 5 ngày kinh rồi , em thử que thì có 1 vạch , người bạn gái em thì lúc nào cũng mệt , mỏi lưng , nóng ( có lúc hơi hơi )...khí hư thì ra rất ít , hầu như không ra .....bác sĩ giải đáp giùm em nhak ....đang rất lo lắng, em cảm ơn bác sĩ trước
    Nếu lo lắng về việc có thai thì nên an tâm nhé. Với việc dùng tay như thế và sau đó vệ sinh âm hộ thì khó lòng mà đưa tinh trùng còn sống vào được trong cơ thể để thụ thai. Có lẽ sắp có kinh lại nên bạn gái cảm thấy mệt mỏi đó thôi !
    ruacon2 likes this.

.......tại bạn gái em có ngày kinh không đều ..... cứ 2 tháng là đổi chu kỳ kinh .... có lúc 28 , có lúc qua ngày 2 tháng sau ..... em bổ sung thêm là ngày tụi em kích thích nhau là 20/7 , bây giờ là 8/8 ( ngày kinh tháng trước là 2/7 ) rồi mà vẫn chưa có kinh , trể 1 tuần rồi ......các triệu chứng thì vẫn như vậy .....không khác gì cả bác sĩ ạ

.......tại bạn gái em có ngày kinh không đều ..... cứ 2 tháng là đổi chu kỳ kinh .... có lúc 28 , có lúc qua ngày 2 tháng sau ..... em bổ sung thêm là ngày tụi em kích thích nhau là 20/7 , bây giờ là 8/8 ( ngày kinh tháng trước là 2/7 ) rồi mà vẫn chưa có kinh , trể 1 tuần rồi ......các triệu chứng thì vẫn như vậy .....không khác gì cả bác sĩ ạ
    Đã trễ kinh mà thử que chỉ có 1 vạch thì bạn nên an tâm là không có thai rồi. Huống gì việc quan hệ như thế thì khả năng mang thai lại càng thấp !
    ruacon2 likes this.

em cảm ơn bác sĩ

ruby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mình nghĩ như vậy chắc không sao!
    ruacon2 likes this.

bác sĩ ơi ....tới giờ này mà bạn gái em vẫn chưa có kinh , không hề có 1 tí xíu cảm giác gì cả .... nhưng người vẫn cứ mệt mà mỏi lưng , mỏi tay chân , nóng ....vậy là sao thưa bác sĩ ???

hitle Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thưa bác sĩ cho em hỏi. chiều em có kích thích âd bạn gái em bằng tay thì tự dưng trên tay em có dính cái chất gì dạng như dỉ mũi nó đông đặc lại và vón cục, hình như cái đó có dính chên lông ad bạn gái em nó màu trắng hơi vàng vàng, nó khiến em ngi ngờ bạn gái em có qhe vs người khác. có phải xuất tih vào lông rồi để đó nó xẽ đông đặc lại như cục và dính dính k. em để cục đó dính trên tường tới tối vẫn còn, đó có phải tinh dịch k ạ
    Lần sửa cuối bởi hitle, ngày 10-08-2012 lúc 10:05 AM.

bác sĩ ơi ....tới giờ này mà bạn gái em vẫn chưa có kinh , không hề có 1 tí xíu cảm giác gì cả .... nhưng người vẫn cứ mệt mà mỏi lưng , mỏi tay chân , nóng ....vậy là sao thưa bác sĩ ???
    Do việc chưa có kinh gây ra các triệu chứng này đó thôi. Đã trễ kinh mà que thử chỉ 1 vạch thì an tâm là không có thai. Bạn gái cần ngủ nghỉ, sinh hoạt điều độ, uống nhiều nước thì có thể kinh sẽ có lại thôi !
    ruacon2 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi hitle Xem bài viết
    thưa bác sĩ cho em hỏi. chiều em có kích thích âd bạn gái em bằng tay thì tự dưng trên tay em có dính cái chất gì dạng như dỉ mũi nó đông đặc lại và vón cục, hình như cái đó có dính chên lông ad bạn gái em nó màu trắng hơi vàng vàng, nó khiến em ngi ngờ bạn gái em có qhe vs người khác. có phải xuất tih vào lông rồi để đó nó xẽ đông đặc lại như cục và dính dính k. em để cục đó dính trên tường tới tối vẫn còn, đó có phải tinh dịch k ạ
    Điều đó không chứng tỏ có quan hệ với người khác đâu bạn. Thứ bạn mô tả có thể là huyết trắng của bạn gái mà thôi !

mình cũng nghĩ là ko phải quan hệ đâu .......phải rữa chứ ....ai đời để dơ đó rồi gần gũi với người khác

bác sĩ ơi .... bác sĩ cho em cái thực đơn ăn tẩm bổ để mau ra kinh giùm em .......tới giờ này mà vẫn chưa có tí xíu cảm giác gì cả ..........mấy lần trước cỡ 2=>5 ngày ..mà bi giờ là 8 ngày rồi ) .......người vẫn yk chang như trên ......có khi lại thấy khỏe re ( cỡ 2 tiếng ) rồi mệt lại .......chắc sau này em đi làm bác sĩ luôn ^^!...bác sĩ giúp em hak

hitle Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

cảm ơn bác sĩ và ruacon2. bs cho em hỏi thêm là, hnay em và bgai có quan hệ em đeo 2bcs liền 1 lúc và xuất tinh ngoài. em quan hệ 1 lúc vs bạn gái song em có thủ dâm xong xuất tinh thì bao thứ 2 bị rách và có tinh dịch bắn ra 1 chút . nhưng bao 1 của em, em kiểm tra vẫn bt k có thủng và rách gì và trong đó cx có tinh dịch thì tại sao bao 2 rách lại có tinh dịch bắn ra đc vậy, thật khó hiểu, bác sĩ trl dùm em

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối