Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: đau lòng

me too! Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question đau lòng

một câu truyện không nói lên nỗi đau,nếu ai đã từng phải trải qua những gi mà tôi từng phải ghánh chịu.nỗi ám ảnh,sự sợ hãi.cảm giác tội lỗi.và ánh mắt dò xét khi nói chuyện với người đối diện.
    ngày 17/1/2010 âm lịch.tui đã phải cắn răng bỏ đi đứa con 3 tháng tuổi.vi cs chưa cho phép tui làm 1 người mẹ.cs chua cho phép tui có 1 gia đình riêng.tui đau khổ lắm.
    bsĩ cho tui hoi đã 10 ngày rui tui co thể đi siêu âm lại chưa? liệu có ahưởng gì tới skss của tui sau này kh? giúp tui với.

TinY Guest

phụ thuộc nhiều vào cơ thể của người mẹ lắm bạn ơi, có người phá 2-3 lần vẫn có thai tiếp như thường, có người thì ít hơn...

vì cs như thế nên bạn hãy dùng bcs khi qh nhé, thấy cơ thể khỏe thì bạn cứ đi tái khám nhé, kinh nguyệt đều đặn là được

trannga Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

không sau đâu bạn ơi.pjải vững tin lên chứ, mình cũng giống bạn nhưng mình luôn động viên mình răng chì là điều kiện chưa cho phép mà thôi.mạnh mẽ lên nhé

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

2 tháng trôi qua rùi bạn me too thế nào rồi nhỉ

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tội bạn nhỉ, nhưng cuộc sống mà phải vững vàng lên bạn ạ . Đôi lúc không nên tự dằn vặt bản thân mình quá, hãy biết quý trọng bản thân mình nhé. Chúc bạn có một cuộc sống vui vẻ và gặp nhiêu niềm vui trong cuộc sống, về sức khỏe của bạn thì bạn đừng lo lắng quá. Sau khi phá thai nội mạc tử cung cần có thời gian đê hồi phục, hãy chờ tới lần có kinh tiếp theo mọi việc sẽ ổn thôi .