Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: đau bụng dưới

HoaNguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định đau bụng dưới

Xin bác sĩ cho e hỏi
    E va bạn trai quan hệ xuat tinh ngòai. Thág này e bị chậm kinh 2ngay rồi (khỏag ngay10 hàg thág là e hành kinh). Mấy hôm nay e đau lâm râm bụng dưới, đau lưng, căg ngực nhưg ko đau đầu ngực như truoc. Thág này e có bệnh cảm ho nghẹt mũi.
    bác sĩ cho e hỏi khả năg e có thai có cao ko? Đau bụg duoi có nằm trog dấu hieu có thai ko ạ?
    E xin cảm ơn.

phongkhamphukhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi HoaNguyen Xem bài viết
    Xin bác sĩ cho e hỏi
    E va bạn trai quan hệ xuat tinh ngòai. Thág này e bị chậm kinh 2ngay rồi (khỏag ngay10 hàg thág là e hành kinh). Mấy hôm nay e đau lâm râm bụng dưới, đau lưng, căg ngực nhưg ko đau đầu ngực như truoc. Thág này e có bệnh cảm ho nghẹt mũi.
    bác sĩ cho e hỏi khả năg e có thai có cao ko? Đau bụg duoi có nằm trog dấu hieu có thai ko ạ?
    E xin cảm ơn.
    Triệu chứng của bạn cho thấy khả năng mang thai của bạn là rất cao bạn nên sử dụng một số cách thử thai để ktr hoặc đế các cơ sở ý tế chuyên Phụ Khoa để được kiểm tra nha!
    Lần sửa cuối bởi phongkhamphukhoa, ngày 08-09-2016 lúc 09:21 AM.
    tư vấn phong thuy mua đồ phong thuy truy cập bachkhoaphongthuy.com

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi HoaNguyen Xem bài viết
    Xin bác sĩ cho e hỏi
    E xin cảm ơn.
    Để xác định chính xác thì tốt nhất bạn nên thử que kiểm tra, các triệu chứng này không đặc hiệu để khẳng định bạn có thai hay là không !