Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 17
Like Tree1Likes

Chủ đề: con gái có thủ dâm ko?

meoconbexiu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định con gái có thủ dâm ko?

E là con gái, ko biết làm như thế này có gọi là thủ dâm ko nữa. E ko cho bất cứ vật gì vào âm đạo hết, thậm chí ko sờ đến luôn. E ko biết gọi nó là gì nữa. nhưng làm xong thì có cảm giác rất dễ chịu. Nằm sấp, nói chung úp phần âm đạo xuống, quần áo để nguyên nha, khép chân lại, dùng sức ép của thân mình tạo áp lực lên phần giữa (phần âm đạo)..hix ko biết diễn tả sao luôn.cái này e biết làm từ bé lận, mà ko hiểu nó là cái gì. có lần bị mẹ phát hiện cấm ko cho làm vậy nữa. nên chỉ làm lén thôi.cảm giác dễ chịu lắm.bị nghiện lun đó. khi tạo áp lực lên vùng kín( người gồng lên ép đùi vào vùng kín 1 lúc sẽ có cảm giác đó, rất dễ chịu và thik nữa. Sau này e nghĩ đó là thủ dâm. nhưng thuộc dạng đặc biệt quá, vì e ko cho tay vào âm đạo như cách mà mọi người làm. e ko bỏ hành động này vì e thấy thích khi làm nó, làm dễ ngủ nữa. khi khó ngủ hay làm, làm xong co thể rã rời rồi ngủ luôn hà, chắc do căng cơ nhiều nên vậy..?.. Bác sĩ giải thích cho e dc ko? và tác hại của việc này nữa. Cảm giác thích thú khi làm hành động này chắc cũng giống như thủ dâm hay lên đỉnh khi qhtd vậy(e nghĩ vậy thôi, chứ chưa biết qhtd có thích như vậy ko nữa), nhưng ko làm rách màng trinh. Con gái đến tuổi trưởng thành cũng có nhu cầu tình dục mà. E chọn làm vậy vì theo e nó an toàn, khỏi sợ ảnh hưởng đến màng trinh hay sợ có thai khi qhtd mà vẫn thoả mãn dc nhu cầu.Cho e 1 lời khuyên đi!
    Nghevangcuatoi likes this.

TinY Guest

Đúng là cơ thể ai trưởng thành cũng sẽ có nhu cầu tình dục, và để thỏa mãn thì cũng có nhiều cách, thủ dâm là 1 trong số đó. Mình cũng khó hình dung cách của bạn nhưng mình chia sẻ thế này:
    _Khi có khoái cảm về mặt tình dục, bộ phận sinh dục nam và nữ sẽ tiết ra chất nhờn gọi là dâm thủy. Chẳng ai khuyến khích việc thủ dâm cả vì nó tác động nhiều đến sức khỏe và tâm lý con người ta. Sau này có thể bạn sẽ chẳng hứng thú với chồng nữa mà chỉ thích nằm sấp như thế cả ngày thôi.

_Để tránh thủ dâm hãy tránh rãnh rỗi quá nhiều và giữ cho đầu óc thoải mái sẽ ko nghĩ đến nó. Chúc bạn thành công.

meoconbexiu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nghe bác sĩ bảo sau này cứ thích nằm sắp như thế cả ngày thấy buồn ghê. Chuyện này e ko biết phải hỏi ai và hiểu như thế nào mới đúng. Đây là lần đầu tiên e chia sẻ với diễn đàn. E rất mong chờ đợi câu trả lời từ diễn đàn nhưng sao khi đọc xong thấy hơi buồn và thất vọng. Ko có cảm giác nhận dc chia sẻ mà giống như mình bị lên án vậy. Dù sao e cũng cảm ơn bác sĩ cản ơn diễn đàn rất nhiều.

bacsyhoasung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cái vụ này thì mặt tốt cũng có mà mặt ko tốt cũng có, khi con người ta nghiện cái gì rùi thì các ký ức về nó được in sâu lên cuống não rất khó bỏ, nên nhớ 1 điều : cha mẹ chỉ cấm con cái làm cái gì đó nếu họ thấy ko tốt, cháu nên lưu ý và tìm cơ hội nói truyện với mẹ, còn nên chú tâm sang các việc khác như thể dục thể thao... hay tìm cho mình 1 khuôn mẫu để mỗi khi nghĩ tới việc đó thì nghĩ tới các khuôn mẫu đó ...dễ mà

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

đó là TinY đưa ra 1 viễn cảnh tồi tệ cho bạn thấy đó mà chứ lên án ai ở đây đâu. Hy vọng bạn sẽ sớm cải thiện chuyện này theo chiều hướng tích cực hơn.

quykame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

dây là thủ dâm.vì nó làm nghiên va tâm lý thoải mái.nhưng không sao cả.chỉ ảnh hướng tâm lý bạn thôi.như là sẽ không dc vô tư như trc nữa dó

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

uhm, với nữ giới thì chỉ ảnh hưởng tâm lý thôi, nhưng như vậy thì cũng là ghê ghớm lắm rồi, có khi thay đổi cả cuộc đời đấy, trên mạng các mẩu chuyện như thế rất nhiều, về các bà mẹ thích 1 mình

thatswhy123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chịu............................
    Lần sửa cuối bởi thatswhy123, ngày 21-11-2011 lúc 01:23 AM.

Tieudi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

ủa vậy chứ mình nghĩ tới chiện đó cũng được xem là thủ dâm à, he he, pải nghiên cứu lại mới được

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Thủ dâm ảnh hưởng nhiều tới tâm lý lắm, với lại bạn đừng nằm sấp nữa, bởi đang trong tuổi dậy thì, ngực bạn đang phát triển mạnh, nằm sấp sẹ ảnh hưởng không tốt tời sự phát triển của nó đâu.Thủ dâm có 2 mặt tốt và xấu, nó giúp ta giải quyết được nhu cầu tình dục tạm thời, nhưng mặt khác cũng khiến ta trở nên chai sạn, và có những suy nghĩ lệch lạc. Tốt nhất là bạn nên tham gia các hoạt đông xã hội lành mạnh để không tiếp tục nó

SweetMami Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

to online bang dien thoai khong viet duoc dau nhung rat muon cho meo loi khuyen cac ban va mod thong cam nha . meo nay chi hoi be den gio cung tim duoc cach giong nhu em,kep chan vao tao ap luc nhung chi khong nam sap va viec nay khong anh huong gi ca,bay gio chi cung da co gia dinh va mang thai be dau tien roi nen em khoi lo nghen.hay tap the duc the thao thuog xuyen va han che lam vay nhe.lam nhjeu cung ko tot dau em.chuc em luon vui va khoe manh.

cuchuoi_quaco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đây là do khi bạn kẹp chặt chân tạo áp lực cọ xát lên âm vật (hột le) gây khoái cảm tình dục có thể dẫn tới cực khoái. Cũng nhiều phụ nữ thủ dâm theo cách này. Đây có lẽ là biện pháp thủ dâm nữ an toàn nhất mà mình từng biết vì không gây tổn hại đến cơ quan sinh dục. Mình có đọc tài liệu nói rằng nhiều phụ nữ thú nhận họ đã thủ dâm theo cách này ở mọi nơi, những nơi công cộng đông người như trên xe bus, tàu hỏa, ở văn phòng làm việc ...(vì nó rất kín đáo khó phát hiện).

Nói chung thủ dâm là an toàn nếu dùng biện pháp phù hợp và với tần suất phù hợp. Nhưng đừng lạm dụng nó vì nó có thể ảnh hưởng đến chất lượng đời sống tình dục của bạn.

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Thủ dâm thì không phân biệt nam nữ vì thế thủ dâm ở nữcũng có gì là sai cả và cũng không ảnh hưởng tới sinh sản nhưng đúng như bạn cuchuoi đã nói nó ảnh hưởng đến chất lượng trong đời sống tình dục

cavoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

oài. thật ra mình chả hình dung nổi cái cách bạn ấy đã làm nữa. Nhưng theo mình đó cũng gọ là 1 cách thủ dâm vì tạo cho mình cảm giác thoả mãn còn gìg

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

có vậy hả ta, mình cũng như cavoi, ko hình dung dc, có nhiều khi là đang thủ dâm nhưng lại ko biết điều đó.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối