Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 16 đến 17 của 17
Like Tree1Likes

Chủ đề: con gái có thủ dâm ko?

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Cả nam và nữ đều có ham muốn tình dục nên việc thủ dâm là dĩ nhiên có ở cả 2 giới rồi !

ltchinh03 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi meoconbexiu Xem bài viết
    Nghe bác sĩ bảo sau này cứ thích nằm sắp như thế cả ngày thấy buồn ghê. Chuyện này e ko biết phải hỏi ai và hiểu như thế nào mới đúng. Đây là lần đầu tiên e chia sẻ với diễn đàn. E rất mong chờ đợi câu trả lời từ diễn đàn nhưng sao khi đọc xong thấy hơi buồn và thất vọng. Ko có cảm giác nhận dc chia sẻ mà giống như mình bị lên án vậy. Dù sao e cũng cảm ơn bác sĩ cản ơn diễn đàn rất nhiều.
    Bình thường thôi, theo thống kê thì có hơn 90% đàn ông đều có thủ dâm, tỷ lệ này ở phụ nữ thì ít hơn nhiều khoảng 30%. Tỷ lệ thỏa mãn tình dục sau kết hôn cũng phản ánh tương tự hơn 90% đàn ông đều thõa mãn và cũng chỉ gần 30% phụ nữ thỏa mãn. Bánh xe lăn thì không đóng rêu, con người cũng vậy, khi luyện tập cơ bắp thì cơ bắp khỏe, khi luyện tập hít thở thì phổi khỏe. Tôi tin rằng khi bạn luyện tập về sinh lý cũng làm cho sinh lý khỏe. Nhưng nhớ đừng làm quá độ sẽ có hại. Giống như luyện võ quá sức võ thì không giỏi mà còn bị tẩu hỏa nhập ma. Vấn đề chỉ có vậy thôi.

anhcanem_hb Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Smile hjhjhjhjhj.

hj. du nam hay nu cung deu trai qua tuoi day thi va cung da tung thu dam. minh chuc b hay nghi theo huong tich cuc nha. dung song vi no qua

anhcanem_hb Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định hjxhjx

thu dam nhu vay lieu co gia truoc tuoi khong nhi?

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12