Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Có thai hay không?

bonghoanho123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có thai hay không?

Chào BS, chào mọi người ! Em có 1 vấn đề mong mọi người tư vấn giúp
    Chu kỳ kinh của em dao động từ 28-35 ngày.Tháng trước em có kình ngày 18/1. Tháng này em có kinh ngày 18/2. Kinh nguyệt em kéo dài 4 ngày, ngày thứ 5,6,7 e có ra tí xíu máu kiểu như tướt ra như mọi tháng trước. vào ngày thứ 5, thứ 8 và thứ 10 ( tính từ ngày đầu có kinh ) e và ox có quan hệ không dùng phương pháp tránh thai nào. Như vậy em có thể có thai hay không ? Hôm nay lưng của thì mõi, lúc rất mõi lúc thì hết, nằm xuống giường thì bớt. bụng em thì đau ê ê vùng dưới rốn, nhấn vào thì cũng ê ê hơn, đến giờ vẫn còn hơi âm ỉ, e ko có bị ăn ko tiêu hay đầy hơi gì hết. Em biết muốn biết chính xác thì đợi khoảng 10 ngày dùng que thử thai. Nhưng e đang rất muốn có con, ox em thì đi công tác xa 1 tháng mới về vài lần nên việc có thai với e càng khó. Với lại Có thuốc nào uống dể mang thai mà không có tác dụng phụ không? em xin cảm ơn mọi người !

yeonbeo2602 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hay, thanks chủ thớt vì bài viết
    ----------------------
    Chữ ký ......

bonghoanho123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

giúp em với hic

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi bonghoanho123 Xem bài viết
    Chào BS, chào mọi người ! Em có 1 vấn đề mong mọi người tư vấn giúp
    Chu kỳ kinh của em dao động từ 28-35 ngày.Tháng trước em có kình ngày 18/1. Tháng này em có kinh ngày 18/2. Kinh nguyệt em kéo dài 4 ngày, ngày thứ 5,6,7 e có ra tí xíu máu kiểu như tướt ra như mọi tháng trước. vào ngày thứ 5, thứ 8 và thứ 10 ( tính từ ngày đầu có kinh ) e và ox có quan hệ không dùng phương pháp tránh thai nào. Như vậy em có thể có thai hay không ? Hôm nay lưng của thì mõi, lúc rất mõi lúc thì hết, nằm xuống giường thì bớt. bụng em thì đau ê ê vùng dưới rốn, nhấn vào thì cũng ê ê hơn, đến giờ vẫn còn hơi âm ỉ, e ko có bị ăn ko tiêu hay đầy hơi gì hết. Em biết muốn biết chính xác thì đợi khoảng 10 ngày dùng que thử thai. Nhưng e đang rất muốn có con, ox em thì đi công tác xa 1 tháng mới về vài lần nên việc có thai với e càng khó. Với lại Có thuốc nào uống dể mang thai mà không có tác dụng phụ không? em xin cảm ơn mọi người !
    Bạn quan hệ vào những ngày như vậy thì khả năng có thai thấp. Để có thai thi2ne6n quan hệ vào khoảng giữa chu kì. hiện tại chưa thể dùng thuốc nào đâu bạn !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 30-03-2014, 11:13 AM
  2. Quan he sau khi uong thuoc tranh thai khan cap lieu co mag thai ko?
    Bởi Mys2girl trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-03-2014, 09:26 PM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-03-2013, 04:47 PM
  4. Địa Cẩm Thảo-Ủy Lăng Thái-Phiên Bạch Thảo
    Bởi Đồng Tranh trong diễn đàn Cây Thuốc Nam
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-04-2011, 11:15 PM
  5. Hut thai duoi 6tuan, chua co phoi thai, co nguy hiem ko?
    Bởi chieutim2612 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-03-2011, 05:06 PM