Kết quả 1 đến 2 của 2
    thach_le_thuy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation có thai hay chỉ là trễ kinh 2

trung thu vừa rồi e có quan hệ với bạn trai nhưng chúng e xuất tinh ngoài. tháng này e bị trễ 5 ngày rồi và các biểu hiện có thai như: thân nhiệt tăng, bụng phình và đau lấn cấn, mệt mỏi. e cũng đã thử bằng que thử thai và kết quả là một vạch, nhưng đến giờ vẫn chưa có dấu hiệu có kinh. v là e có thai hay chỉ bị trễ thôi bác sĩ? xin bác sĩ giúp e!

Gamo011 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

[QUOTE=thach_le_thuy;418551]trung thu vừa rồi e có quan hệ với bạn trai nhưng chúng e xuất tinh ngoài. tháng này e bị trễ 5 ngày rồi và các biểu hiện có thai như: thân nhiệt tăng, bụng phình và đau lấn cấn, mệt mỏi. e cũng đã thử bằng que thử thai và kết quả là một vạch, nhưng đến giờ vẫn chưa có dấu hiệu có kinh. v là e có thai hay chỉ bị trễ thôi bác sĩ? xin bác sĩ giúp e![/QUOTE
    Theo mình nghĩ, xuất tinh ngoài k an toàn đâu
    Bạn nên theo dõi tiếp, đến khi trễ kinh khoảng 7 - 10 ngày thử lại que khác vào buổi sáng, nhớ thử đúng cách. Những biểu hiện như thân nhiệt tăng, bụng đau chắc là biểu hiện sắp tới chu kỳ KN hoặc do bạn quá lo lăng nên cảm thấy thế thôi. Cứ tiếp tục theo dõi và thử que lại nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. quan hệ trước có kinh 5 ngày và đang bị trễ kinh 6 ngày, có thai hay không?
    Bởi hoahongtrang1989 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 31-10-2012, 10:57 AM
  3. em bi tre kinh 20 ngay sau do da thay kinh nguyet lieu co thai hay khong?
    Bởi namtao20 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-09-2011, 06:54 PM
  4. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-05-2011, 09:56 AM