Kết quả 1 đến 4 của 4
    tranthithutrang12345 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Có phải bị viêm âm đạo không ạ?

Kì kinh trước của cháu là ngày 3/8, sau khi có kinh cháu bị ngứa ngoài cửa âm đạo 1 tuần, cháu đọc trên mạng rửa nước muối là hết, cháu làm theo thì cũng thấy hết ngứa ạ. Đến ngày 1/9 cháu quan hệ thì bị thủng bao nhưng không uống thuốc ttkc vì nghĩ cuối tháng nên không sao? Nhưng bác sĩ ơi, sau khi quan hệ cửa âm đạo cháu bị sưng phồng lên và 1 ngày sau đã xẹp rồi ạ, đến hôm nay là đc 2 ngày kể từ lúc quan hệ, âm đạo cháu ra rất nhiều chất màu trắng đục, sềnh sệch, ngửi có mùi tanh, cháu soi gương thì thấy dính quanh cửa âm đạo. Ra nhiều đến mức ướt hết quần nhỏ lun ạ. Cháu không biết đó là khí hư hay mủ nữa. Cháu thấy lo quá ạ. Bác sĩ có thể chỉ cách cháu chữa được tại nhÀ được không ạ. Đi bệnh viên cháu ngại lắm.
    Lần sửa cuối bởi tranthithutrang12345, ngày 03-09-2017 lúc 09:08 AM.

thoitrang1990 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi tranthithutrang12345 Xem bài viết
    Kì kinh trước của cháu là ngày 3/8, sau khi có kinh cháu bị ngứa ngoài cửa âm đạo 1 tuần, cháu đọc trên mạng rửa nước muối là hết, cháu làm theo thì cũng thấy hết ngứa ạ. Đến ngày 1/9 cháu quan hệ thì bị thủng bao nhưng không uống thuốc ttkc vì nghĩ cuối tháng nên không sao? Nhưng bác sĩ ơi, sau khi quan hệ cho đến hôm nay là đc 2 ngày rồi,âm đạo cháu ra rất nhiều chất màu trắng đục, sềnh sệch, ngửi có mùi tanh, cháu soi gương thì thấy dính quanh cửa âm đạo. Ra nhiều đến mức ướt hết quần nhỏ lun ạ. Cháu không biết đó là khí hư hay mủ nữa. Cháu thấy lo quá ạ. Bác sĩ có thể chỉ cách cháu chữa được tại nhÀ được không ạ. Đi bệnh viên cháu ngại lắm.
    Heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee... .............................................

BS.Thiên Lôi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi tranthithutrang12345 Xem bài viết
    Kì kinh trước của cháu là ngày 3/8, sau khi có kinh cháu bị ngứa ngoài cửa âm đạo 1 tuần, cháu đọc trên mạng rửa nước muối là hết, cháu làm theo thì cũng thấy hết ngứa ạ. Đến ngày 1/9 cháu quan hệ thì bị thủng bao nhưng không uống thuốc ttkc vì nghĩ cuối tháng nên không sao? Nhưng bác sĩ ơi, sau khi quan hệ cho đến hôm nay là đc 2 ngày rồi,âm đạo cháu ra rất nhiều chất màu trắng đục, sềnh sệch, ngửi có mùi tanh, cháu soi gương thì thấy dính quanh cửa âm đạo. Ra nhiều đến mức ướt hết quần nhỏ lun ạ. Cháu không biết đó là khí hư hay mủ nữa. Cháu thấy lo quá ạ. Bác sĩ có thể chỉ cách cháu chữa được tại nhÀ được không ạ. Đi bệnh viên cháu ngại lắm.
    Không phải Viêm Âm đạo đâu. Viêm miệng, Viêm não hoặc Viêm thần kinh đấy!

thanhhvseo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bạn tham khảo ở dưới đây nhé, mình thấy rất hay, có vài người bạn mình từng khám thấy rất hài lòng