Kết quả 1 đến 12 của 12
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Có Kinh nguyệt sớm 2 tuần

lethikimthoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có Kinh nguyệt sớm 2 tuần

Bác sĩ ơi, cho em hỏi với ạ. Em mới lấy chồng được 3 tháng. Kinh nguyệt của em rất đều (Khoảng vào ngày 30,31,1,2). CHúng em còn trẻ nên chưa muốn có con sớm nên mỗi lần quan hệ thường sử dụng bao cao su. Tuy nhiên thì cách đây khoảng 2 tuần, do hết bao cao su, lại không kìm chế đc nên chúng em có quan hệ, nhưng chồng em vẫn xuât tinh ra bên ngoài. Bây giờ thì em thấy hiện tượng chảy máu, nhưng không nhiều như những ngày có kinh nguyệt (Chỉ làm ướt quần trong thôi ạ). Bác sĩ cho em hỏi liệu như thế là em có thai không ạ, hay em có bị bệnh phụ khoa nào không ạ. Em mong tin của bác sĩ lắm ạ

buithihue Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

pupupupupupupuppupupuppupuuppupupup
    uuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppp
    ym : betso1 UUUUUYYYYym : betso1
    uuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppuuuuuuuuuuuuuua betno1.info ca do onlineabetno1.info ca do onlineupppppppppppppppppppp

c.hue oi. the la the nao ạ.hic

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lethikimthoa Xem bài viết
    Bác sĩ ơi, cho em hỏi với ạ. Em mới lấy chồng được 3 tháng. Kinh nguyệt của em rất đều (Khoảng vào ngày 30,31,1,2). CHúng em còn trẻ nên chưa muốn có con sớm nên mỗi lần quan hệ thường sử dụng bao cao su. Tuy nhiên thì cách đây khoảng 2 tuần, do hết bao cao su, lại không kìm chế đc nên chúng em có quan hệ, nhưng chồng em vẫn xuât tinh ra bên ngoài. Bây giờ thì em thấy hiện tượng chảy máu, nhưng không nhiều như những ngày có kinh nguyệt (Chỉ làm ướt quần trong thôi ạ). Bác sĩ cho em hỏi liệu như thế là em có thai không ạ, hay em có bị bệnh phụ khoa nào không ạ. Em mong tin của bác sĩ lắm ạ
    Nếu ra máu cũng trong thời điểm hành kinh như bình thường thì bạn theo dõi 1-2 ngày nữa xem có ra nhiều như kinh bình thường lại chưa. Nếu không an tâm thì thử que kiểm tra là biết được có thai hay không ngay thôi !
    lethikimthoa likes this.

vâng, cám ơn bác sĩ lắm ạ.em mua que thử rồi. 1 vạch bác sĩ ạ.hihi

vâng, cám ơn bác sĩ lắm ạ.em mua que thử rồi. 1 vạch bác sĩ ạ.hihi
    Như vậy thì an tâm nhé bạn !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy thì an tâm nhé bạn !
    em cám ơn bác sĩ ạ.hi

tu lung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bút camera,but camera,bút quay phim, bút quay phim hd,pen camera,camera siêu nhỏ,camera mini,bút camera 4g,bút camera 8g

Chuyên bán lẻ bán buôn camera ngụy trang siêu nhỏ, chụp hình, thu thanh chuyên nghiệp
    Địa chỉ: 30B Trung Văn - Thanh Xuân - Hà Nội

Tell: 0466.759.662- 0466.759.888

Mobile: 090.22.77.552 -0979.013.387 - 0906.226.225

GIAO HÀNG THU TIỀN TẬN NƠI TRÊN TOÀN QUỐC
    ĐẢM BẢO SỰ AN TOÀN MUA SẮM CHO BẠN

Camera ngụy giám sát được ngụy trang kín đáo dưới dạng đồ vật để phụ vụ những mục đích sau

Đối với chủ doanh nghiệp: Bảo vệ doanh nghiệp của bạn và giúp bắt những tên trộm hay kẻ gian phá hoại.
    Đối với gia đình: Theo dõi kẻ đột nhập vào nhà ăn trộm tài sản của bạn hay giám sát con cái, người giúp việc.
    Theo dõi giám sát: giám sát nhân viên, chống mất cắp trong cửa hàng, cửa hiệu.
    Đối với chủ doanh nghiệp: Bảo vệ doanh nghiệp của bạn và giúp bắt những tên trộm hay kẻ gian phá hoại.
    Đối với gia đình: Theo dõi kẻ đột nhập vào nhà đánh cắp tài sản của bạn hay giám sát con cái, người giúp việc.
    Theo dõi giám sát: giám sát nhân viên, chống mất trộm trong cửa hàng, cửa hiệu.

1. BÚT CAMERA SIÊU NHỎ

Bút camera 4G : 540.000 vnđ Bảo Hành : 06 tháng

Bút camera 8G : 800.000 vnđ Bảo hành : 06 tháng

Bút camera taiwan : 1.500.000 vnđ Bảo hành : 12 tháng

trình bày chi tiết:
    Đây là dòng sản phẩm Camera hiện đại nhất. Siêu nhỏ, quay hình ảnh, CHỤP ẢNH và âm thanh rỏ nét cả ngày lẫn đêm. Dùng để ngụy trang trong công việc tác vụ rất thuận lợi. Đặc biệt giới Vip, các PV rất quan tâm đến sản phẩm này!
    Viết ghi hình tiếng ngụy trang siêu nhỏ hỗ trợ pin lithium-ion mạnh mẽ dẻo dai độ phân giải cao dễ dàng dùng có nút nhấn thu thanh, ăn nhập cho những người dùng trong hội nghị, thương lượng, ký kết hợp đồng vừa sang trọng vừa tiện lợi, có thể quay camera mà đối phương không thể phát hiện được.

Ngoài ra còn dùng làm USB lưu trữ dữ liệu. Camera cmode Ống Kính 1/3’’, tiêu cự 3,7mm độ nhạy sáng 0.5 lux, độ phân giải 480TVL.

Các thông số chính:
    1. Quay phim chất lượng cao cùng với ghi âm thanh. Âm thanh có thể được ghi với chất lượng cao trong bán kính 15m. Điều này hỗ trợ tối đa cho các công việc phức tạp của Cảnh sát, nhà báo, đặc biệt là thám tử tư.
    2. Bút có khả năng viết ra mực như bất kỳ cây viết nào
    3. Nó có thể kết nối với bất kỳ máy tính nào hoặc thiết bị điện tử sử dụng giao thiệp USB
    4. Khôngcần cài driver cho các hệ điều hành: Windows98/98SE/2000/XP/Vista, MAC OS, thậm chí là Linux
    5. Định dạng file MPG (chuẩn AVI), độ phân giải 480TVL
    6. Tốc độ ghi: 700kb đến 900kb/s
    7. Độ phân giải lên đến 3.2 megapixel
    8. Thiết bị còn tích hợp thêm chức năng autozip tự động giải nén hình ảnh dưới dạng file mpeg mp4, nên khi quay hoặc chụp hình, ảnh sẽ tự động nén xuống nên 4GB

em cám ơn bác sĩ ạ.hi
    Không có gì, chúc bạn vui khỏe !

capeein Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bs oi cho e hoi
    Kinh thang truoc cua bn e la 20-25
    1-8 thi E va ban gai e qh bằng tay . Tay e k biet co dinh tinh trung ko ( em k nhớ).roi 4 ngay sau uong ich mẫu lien tiep 2 ngay .r toi ngay thu 6 ra kinh .sang 7 ngay thu que thu thai chi có 1 vach.
    Hien tai kinh van dang ra ở ngay 8
    Bn e ra kinh sớm 2 tuan
    Bn e van k co dau hjeu gi mang thai het van giong mọi ngay
    Bs cho e hoi lieu bn gai e co thai khong?bao nhjeu % . E rat lo co thai ngoai y muon
    Lần sửa cuối bởi capeein, ngày 09-08-2014 lúc 11:25 AM.

itaivecom Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cảm ơn bác nhé hay ghê

Trích dẫn Gửi bởi capeein Xem bài viết
    Bs oi cho e hoi
    Kinh thang truoc cua bn e la 20-25
    1-8 thi E va ban gai e qh bằng tay . Tay e k biet co dinh tinh trung ko ( em k nhớ).roi 4 ngay sau uong ich mẫu lien tiep 2 ngay .r toi ngay thu 6 ra kinh .sang 7 ngay thu que thu thai chi có 1 vach.
    Hien tai kinh van dang ra ở ngay 8
    Bn e ra kinh sớm 2 tuan
    Bn e van k co dau hjeu gi mang thai het van giong mọi ngay
    Bs cho e hoi lieu bn gai e co thai khong?bao nhjeu % . E rat lo co thai ngoai y muon
    Câu trả lời cho bạn đã có trong 1 topic khác rồi nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 06:43 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-12-2012, 10:40 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-11-2012, 08:22 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 09:37 PM