Kết quả 1 đến 2 của 2
    sieu.nhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Lightbulb Có bầu không???????

Em chào các Chị, Bác Sỹ...
    Chu kỳ KN của e là 28 ngày. Tháng trước e bị vào 3/2 tháng này là 14/3 chậm 11 ngày rùi e vẫn chưa thấy.chu kỳ Kn của e đều lắm thi thoảng bị chậm 1,2 ngày thui.
    e dùng que thử vào ngày 9/3 thì 1 vạch
    ngày 12/3 e đi nội soi thì bsy kêu chưa thấy phôi thai,que thủ 1 vạch.hẹn 7-10 ngày nữa đến khám lại
    trước đó tức 3/3 e thấy mình ra huyết màu trắng có 1 chút gây đỏ,sau đó thì ko thấy gì, sau nữa thì thấy có dịch màu nâu được 1 ngày bây giờ lại bình thường,thi thoảng e thấy đau bụng dưới 1 chút,ngực e thì thấy mềm hơn và có vẻ phát triển hơn.
    liệu e có bầu không ạ??? mong mọi người giúp e
    Lần sửa cuối bởi sieu.nhan, ngày 14-03-2014 lúc 08:20 AM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sieu.nhan Xem bài viết
    Em chào các Chị, Bác Sỹ...
    Chu kỳ KN của e là 28 ngày. Tháng trước e bị vào 3/2 tháng này là 14/3 chậm 11 ngày rùi e vẫn chưa thấy.chu kỳ Kn của e đều lắm thi thoảng bị chậm 1,2 ngày thui.
    e dùng que thử vào ngày 9/3 thì 1 vạch
    ngày 12/3 e đi nội soi thì bsy kêu chưa thấy phôi thai,que thủ 1 vạch.hẹn 7-10 ngày nữa đến khám lại
    trước đó tức 3/3 e thấy mình ra huyết màu trắng có 1 chút gây đỏ,sau đó thì ko thấy gì, sau nữa thì thấy có dịch màu nâu được 1 ngày bây giờ lại bình thường,thi thoảng e thấy đau bụng dưới 1 chút,ngực e thì thấy mềm hơn và có vẻ phát triển hơn.
    liệu e có bầu không ạ??? mong mọi người giúp e
    Nếu que thử vẫn chỉ 1 vạch thì tức là không có thai. Trước đó bạn có bị bệnh hay dùng thuốc gì đặc biệt không ?