Kết quả 1 đến 2 của 2
    duongthang1975 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chữa viêm phụ khoa bằng lá trà xanh có khỏi hẳn không?[Tư Vấn]

Các chị em thông thái cho em hỏi chữa viêm phụ khoa bằng lá trà xanh có khỏi không ạ? Em đang có dấu hiệu của bệnh viêm phụ khoa, đêm nào cũng ngứa vùng kín đến phát điên lên được, còn ra nhiều khí hư khó chịu lắm.
    Tham khảo trên mạng thấy nhiều chị em nói là dùng lá trà xanh sẽ đỡ nhưng em vẫn chưa dám thử. Chị làm cùng công ty em thì khuyên em là không nên dùng linh tinh. Trước chị cũng nghe mấy cô bán hàng ở chợ dùng thử lá trà xanh mà không thấy đỡ, chỉ thấy các dấu hiệu xuất hiện ngày càng nhiều. May được giới thiệu đến một phòng khám phụ khoa ở 12 Kim Mã điều trị một thời gian thì mới khỏi. Nghe xong em cũng hoang mang lắm, định dùng thử lá trà cho tiết kiệm mà giờ lại không dám.
    Em đang phân vân quá, không biết có nên thử dùng lá trà xanh không hay là đi khám ở 12 Kim Mã nữa. Có chị em nào từng bị viêm phụ khoa chữa khỏi rồi không ạ cho em xin lời khuyên với.
    Em cảm ơn nhiều lắm

nguyenthiluyen171 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chữa viêm phụ khoa bằng lá trà xanh có khỏi không?

Trích dẫn Gửi bởi duongthang1975 Xem bài viết
    Các chị em thông thái cho em hỏi chữa viêm phụ khoa bằng lá trà xanh có khỏi không ạ? Em đang có dấu hiệu của bệnh viêm phụ khoa, đêm nào cũng ngứa vùng kín đến phát điên lên được, còn ra nhiều khí hư khó chịu lắm.
    Tham khảo trên mạng thấy nhiều chị em nói là dùng lá trà xanh sẽ đỡ nhưng em vẫn chưa dám thử. Chị làm cùng công ty em thì khuyên em là không nên dùng linh tinh. Trước chị cũng nghe mấy cô bán hàng ở chợ dùng thử lá trà xanh mà không thấy đỡ, chỉ thấy các dấu hiệu xuất hiện ngày càng nhiều. May được giới thiệu đến một phòng khám phụ khoa ở 12 Kim Mã điều trị một thời gian thì mới khỏi. Nghe xong em cũng hoang mang lắm, định dùng thử lá trà cho tiết kiệm mà giờ lại không dám.
    Em đang phân vân quá, không biết có nên thử dùng lá trà xanh không hay là đi khám ở 12 Kim Mã nữa. Có chị em nào từng bị viêm phụ khoa chữa khỏi rồi không ạ cho em xin lời khuyên với.
    Em cảm ơn nhiều lắm
    Đừng tin mấy mẹo vặt trên mạng bạn ơi! Không hiệu quả đâu. Bạn nên đi khám đi! Phòng khám 12 Kim Mã cũng là một địa chỉ tốt đó.

Các Chủ đề tương tự

1. Sắc xanh tràn ngập thị trường chứng khoán
    Bởi 513minh89 trong diễn đàn Thư Giãn - Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-09-2016, 01:59 PM
  2. Khoa học nói gì về Nấm Lim Xanh?
    Bởi lenguyenhoney trong diễn đàn Bài Thuốc Cổ Truyền
    Bài viết cuối: 12-04-2013, 11:14 AM
  3. Thạch đậu xanh dâu tây ngon sảng khoái
    Bởi chuot_mickey trong diễn đàn Thực Phẩm Và Dinh Dưỡng