Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 32
Like Tree3Likes

Chủ đề: chưa cho dương vật vào trong âm đạo và chưa xuất tinh thì có thai không ?

capcuu117 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking chưa cho dương vật vào trong âm đạo và chưa xuất tinh thì có thai không ?

thưa bác sĩ em và bạn gái có cho 2 cái đó cọ sát nhau nhưng 2 người vẫn còn mặc quần lót bạn gái em đã trễ kinh 22 ngày rồi có thử que vào buổi tối nhưng chỉ 1 vạch vậy cho em hỏi có thai không ạ

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trường hợp của bạn thì không phải trễ kinh do thai rồi?
    capcuu117 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Trường hợp của bạn thì không phải trễ kinh do thai rồi?
    thưa bs hôm qua bg e có hiện tượng chóng mặt buồn nôn và đau bụng khi đang an mì kèm theo đang trễ nữa thì có phải có thai k ạ lúc e và bg cọ sát nhau thì quần lót 2 ng bị ướt vậy tinh trùng của e có xuyện qua 2 lớp quần lót làm có thai k ạ hôm nay bg e chậm 23 ngày rồi e lo quá

thaidt306 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

các bạn có sử dụng thuốc tránh thai sau khi có cọ sát 2 cái đó ko? Nếu có thì có thể là tác dụng phụ của thuốc tránh thai.
    Nhưng cũng không ngoại trừ trường hợp bạn gái bạn có thai thật, và không phải có thai với bạn /
    Mua que thử thai thử đi nhé. Kết quả thử thai chính xác nhất vào sáng sớm, lần đi vệ sinh đầu tiên trong ngày
    Mệt quá :|

Trích dẫn Gửi bởi thaidt306 Xem bài viết
    các bạn có sử dụng thuốc tránh thai sau khi có cọ sát 2 cái đó ko? Nếu có thì có thể là tác dụng phụ của thuốc tránh thai.
    Nhưng cũng không ngoại trừ trường hợp bạn gái bạn có thai thật, và không phải có thai với bạn /
    Mua que thử thai thử đi nhé. Kết quả thử thai chính xác nhất vào sáng sớm, lần đi vệ sinh đầu tiên trong ngày
    cho e hỏi làm việc nặng quá sức bị căng cơ giữa ngực do khiêng hàng và uống thuốc cảm có làm cho trễ kinh không vậy không có uống thuốc tránh thai và đã thử thai vào buổi tối kết quả 1 vạch thử vào ngày trễ kinh thứ 12 13 gì đó ?
    Lần sửa cuối bởi capcuu117, ngày 19-04-2013 lúc 04:22 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi capcuu117 Xem bài viết
    cho e hỏi làm việc nặng quá sức bị căng cơ giữa ngực do khiêng hàng và uống thuốc cảm có làm cho trễ kinh không vậy không có uống thuốc tránh thai và đã thử thai vào buổi tối kết quả 1 vạch thử vào ngày trễ kinh thứ 12 13 gì đó ?
    Các yếu tố này có thể ảnh hưởng đến chu kì. Trễ kinh có nhiều nguyên nhân nhưng nếu bạn đã thử que 1 vạch khi trễ kinh thì tức là không phải do thai rồi !
    capcuu117 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Các yếu tố này có thể ảnh hưởng đến chu kì. Trễ kinh có nhiều nguyên nhân nhưng nếu bạn đã thử que 1 vạch khi trễ kinh thì tức là không phải do thai rồi !
    nếu chắc là k có thai thì e cám ơn bs và các bạn

thưa bs hôm qua bg e có hiện tượng chóng mặt buồn nôn và đau bụng khi đang an mì kèm theo đang trễ nữa thì có phải có thai k ạ lúc e và bg cọ sát nhau thì quần lót 2 ng bị ướt vậy tinh trùng của e có xuyện qua 2 lớp quần lót làm có thai k ạ hôm nay bg e chậm 23 ngày rồi e lo quá
    Đã thật sự quan hệ đâu mà có thai hả bạn!

Bình thường bạn gái bạn có hay bị trễ kinh không?

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Bình thường bạn gái bạn có hay bị trễ kinh không?
    chưa bị trễ kinh lần nào lần này là lần đầu hôm nay vẫn chưa có kinh nữa vậy là sao hả bs

vitvit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

thua bac si TH! em va ban gai khong quan he, chi kich thich va xuat tinh ngoai am dao, em dung` giay' lau sach tinh trung o dau duong vat roi, nhung sau khoang 15 phut em co dua duong vat vao cua? am dao, em thay am dao co dich nhot. khi ay ban gai em het kinh dc 1 tuan`. cho em hoi nhu vay co the mang thai duoc khong ad. va neu mang thai thi bao lau co the phat hien duoc. neu di giai quyet thi chi phi khoang bao nhieu, va tuoi cua bao thai la bao nhieu thi giai quyet an toan ad?. Ban gai em 18t, em dang rat lo lang, mong bac si giup do. em cam on bac si ad
    Lần sửa cuối bởi vitvit, ngày 20-04-2013 lúc 12:27 PM.

igokhoa's Avatar
    igokhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chúc diển đàn ngày càng lớn mạnh ............................
    vitvit likes this.

good-health Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chừng nào trễ kinh thì thử que là biết có thai hay không đó bạn !

Trích dẫn Gửi bởi vitvit Xem bài viết
    thua bac si TH! em va ban gai khong quan he, chi kich thich va xuat tinh ngoai am dao, em dung` giay' lau sach tinh trung o dau duong vat roi, nhung sau khoang 15 phut em co dua duong vat vao cua? am dao, em thay am dao co dich nhot. khi ay ban gai em het kinh dc 1 tuan`. cho em hoi nhu vay co the mang thai duoc khong ad. va neu mang thai thi bao lau co the phat hien duoc. neu di giai quyet thi chi phi khoang bao nhieu, va tuoi cua bao thai la bao nhieu thi giai quyet an toan ad?. Ban gai em 18t, em dang rat lo lang, mong bac si giup do. em cam on bac si ad
    Khi nào trễ kinh từ 7-10 ngày thì cứ thử que nha bạn!

chưa bị trễ kinh lần nào lần này là lần đầu hôm nay vẫn chưa có kinh nữa vậy là sao hả bs
    Nhưng với cách quan hệ như vậy thì chắc chắn không có thai được, có gì cứ đi khám nha bạn!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-04-2013, 06:33 PM
  2. Quan hệ lần đầu xuất tinh bên trong bạn gái có dẫn đến có thai ko bác sỉ ?
    Bởi huynhminhquy trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 14-03-2013, 12:13 AM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-07-2012, 06:19 AM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-07-2011, 05:37 PM
  5. Âm nhạc một trong những món ăn tinh thần trong thời kỳ mang thai
    Bởi nhinhanh trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-03-2011, 02:50 PM