Kết quả 1 đến 14 của 14
    Binhtram Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chong mat va nhuc dau muon oi ra ma oi ko dc. Them an ma ko an ko mong mieng

Co ai ko ? Dao ngay minh cam thay met moi va chong mat nua . An gi cung ko nua. Muon oi thoi ma oi ko dc . Minh cam thay met moi va nhuc dau chong mat nua . Hay doi bung ma an ko dc ngon mieng nua? Minh thu Quickstick co mot vat thoi la ko co thay roi . Nhung ko sao hỉu minh cam thay met moi trong nguoi va muon an nhieu ma ko ngon mieng va chong mat nhieu nhuc dau nua ? Co biet ko hay giup minh vui

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Lần sau bạn nên gõ chữ tiếng việt có dấu. Các triệu chứng bạn kể rất chung chung và là biểu hiện của rất nhiều bệnh. Bạn bao nhiêu tuổi, trước giờ có bị bệnh gì không?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Binhtram Xem bài viết
    Co ai ko ? Dao ngay minh cam thay met moi va chong mat nua . An gi cung ko nua. Muon oi thoi ma oi ko dc . Minh cam thay met moi va nhuc dau chong mat nua . Hay doi bung ma an ko dc ngon mieng nua? Minh thu Quickstick co mot vat thoi la ko co thay roi . Nhung ko sao hỉu minh cam thay met moi trong nguoi va muon an nhieu ma ko ngon mieng va chong mat nhieu nhuc dau nua ? Co biet ko hay giup minh vui
    Kinh nguyệt của bạn thế nào ? Bạn thử que vào lúc nào ? Sau khi quan hệ bao nhiêu ngày ? Có thai hay không phải xác định bằng que thử đúng thời điểm. Còn các triệu chứng bạn nêu đúng là có thể gặp trong nhiều trường hợp khác không phải có thai !

Em ko de khi quan he bao nhieu nua.vi e ko co chu y nua?kinh nguyet cua em chua den con thieu 5 ngay nua la ngay kinh nguyet cua e day ! Ma em ko hieu sao dao ngay nay e cam khac la chong met nhieu khi di ngu cung chong mat nua. Da an com roi sao minh van doi bung nua an vao ma cam thay ko ngon mieng nhu binh thuong nua ?minh muon oi ma oi ko ra dc khi an vao cung vay ? Nhuc dau nua. Lam gi chut la met nua e ko hieu tai sao nua day ? E bi gi chu xin bs thieng huong giup to em cho

Em ko de khi quan he bao nhieu nua.vi e ko co chu y nua?kinh nguyet cua em chua den con thieu 5 ngay nua la ngay kinh nguyet cua e day ! Ma em ko hieu sao dao ngay nay e cam khac la chong met nhieu khi di ngu cung chong mat nua. Da an com roi sao minh van doi bung nua an vao ma cam thay ko ngon mieng nhu binh thuong nua ?minh muon oi ma oi ko ra dc khi an vao cung vay ? Nhuc dau nua. Lam gi chut la met nua e ko hieu tai sao nua day ? E bi gi chu xin bs thieng huong giup to em cho
    Sắp đến chu kì rồi thì bạn theo dõi thêm vài ngày nữa xem sao. Nếu đến khi đó mà có kinh bình thường thì chắc chắn không có thai. Còn nếu vẫn không có kinh thì thử que kiểm tra. Các triệu chứng mệt mỏi thì bạn thử cố gắng ngủ nghỉ sinh hoạt đúng giờ giấc xem sao !

E ngu dung gio ma ko sao e can cam thay mat moi trong nua va khi di bo hoac la do mua do gi chut minh cung hoi chong mat nua. Um minh se doi xem may ngay xem the nao nua . Minh so bi benh gi khac nua day ! Con 4 ngay minh xem co kinh nguyet ko nua . Du sao minh cam bs thienhuong nhieu tu van minh va giup to minh nua .....! Thanks!

E ngu dung gio ma ko sao e can cam thay mat moi trong nua va khi di bo hoac la do mua do gi chut minh cung hoi chong mat nua. Um minh se doi xem may ngay xem the nao nua . Minh so bi benh gi khac nua day ! Con 4 ngay minh xem co kinh nguyet ko nua . Du sao minh cam bs thienhuong nhieu tu van minh va giup to minh nua .....! Thanks!
    Việc mệt mỏi cũng có nhiều nguyên nhân khác. Thiếu máu cũng có thể gây chóng mặt, mệt mỏi. Bạn thử ăn uống thức ăn giàu chất sắt, uống thêm viên sắt trong mỗi chu kì nữa xem !

Minh hieu nhung minh muon doi xem them may ngay nua the nao cung cung cam thay met moi va chong met nua ko nhu binh thuong.minh moi co 25 tuoi thoj ma bi thieu mau va chong mat met moi co the nua v.v giong nhu benh nguoi gia va len tuoi vay do huhuhuchang nge . Con tre ma bi nhu vay buon thiet chua gia nua huhuh

Minh hieu nhung minh muon doi xem them may ngay nua the nao cung cung cam thay met moi va chong met nua ko nhu binh thuong.minh moi co 25 tuoi thoj ma bi thieu mau va chong mat met moi co the nua v.v giong nhu benh nguoi gia va len tuoi vay do huhuhuchang nge . Con tre ma bi nhu vay buon thiet chua gia nua huhuh
    Bình thường phụ nữ đều có thể thiếu máu bạn ạ, tùy mức độ nặng nhẹ và sự chịu đựng của cơ thể thôi vì chúng ta phải mất máu cố định hàng tháng mà. Do đó, hiện nay việc bổ sung sắt ở phụ nữ trong lứa tuổi đang hành kinh ngày càng phổ biến đấy bạn !

Cho minh hoi them chut nua ? Neu nhu co thai? Cam thay nhu the nao?chong mat may ngay vay ha?

cocchammamruoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Tùy người mà bạn, có người không bị sao hết trơn, có người thì nghén, nhưng mà hồi mới có thai thôi, sau này sẽ hết!

Bsi tienhuong ! Hom nay doi ngay kinh nguyet cua em roi nhu the nay la e ko co thai roi. Nhung e ko hieu sao minh cam thay met moi trong co the va chong met nhieu va hom nay e hoi bi suot chut la sao ne? E bi benh gi? Giup e voi?

Bsi tienhuong ! Hom nay doi ngay kinh nguyet cua em roi nhu the nay la e ko co thai roi. Nhung e ko hieu sao minh cam thay met moi trong co the va chong met nhieu va hom nay e hoi bi suot chut la sao ne? E bi benh gi? Giup e voi?
    Việc mệt mỏi trong những ngày hành kinh cũng là điều bình thường. Như tôi đã nói với bạn, tôi nghĩ rằng bạn có vấn đề thiếu máu. nếu được bạn đi khám tổng quát, thử máu xem thế nào nhé !

Minh cam on bs nhieu ne? Chuc bs thienhuong nhieu ne