Kết quả 1 đến 11 của 11
    Dr_NTN Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Question Chồng em không cảm thấy hứng thú khi gần em...

Em lập gia đình được hơn một tháng nay nhưng chồng em va em vẫn chưa quan hệ được vì em thấy chồng em không cảm thấy hứng thú khi gần em và anh ấy không làm sao quan hệ được. Em rất lo và mong chương trình giúp cho em!
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 27-06-2010 lúc 12:29 PM.

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

mình rất thông cảm với tâm trạng của bạn. Có rất nhiều nguyên nhân làm cho người chồng giảm hứng thú. Nhưng theo mình nghĩ có thể là nguyên nhân tại tâm lý của chồng bạn. Bạn hãy thử chủ động tạo không khí cho chồng bạn trước sau đó nếu không hiệu quả thì hảy đến các cơ sở y tế nhờ tư vấn cho cả hai vợ chồng nhé!!!
    Chúc gia đình bạn luôn luôn hạnh phúc

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Có thể là do tâm lý của 1 trong 2 người gay6 ra, chị nên nói chuyện thẳng thắn với chồng chị là tốt hơn hết, để lâu hoàn toàn không tốt cho quan hệ vợ chồng chị ạ.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Mình xin trả lời bạn như sau:
    Có thể chồng bạn đang gặp trục trặc gì đó trong vấn đề tình dục. Bạn nên khuyên anh ấy đi khám tại các phòng khám chuyên khoa Nam học để được biết, và được tư vấn cụ thể hơn nhé.

Chúc hai bạn hạnh phúc.

bac_si_map Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn hãy tự làm mới bản thân mình bằng những lời nói ngọt ngào,có những hành động gợi cảm và quan trọng là bạn phải giữ cho mình một voc dáng thật quyến rũ.Mình tin rằng anh ấy sẽ rất hạnh phúc và lúc nào cũng muốn được gần bạ[email protected]@

Chúc bạn hạnh phúc
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 23-07-2010 lúc 04:52 PM.

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tình yêu đôi khi cũng có những khoảng lặng bạn ah.Bạn nên chăm sóc hỏi han anh ấy xem anh ấy có một vấn đề gì về nội tâm không.Người đàn ông hay để những lo âu phiền muộn trong lòng lắm bạn ah!Hãy thông cảm và sẻ chia cùng anh ấy nha bạn!

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Đúng đó trong tình yêu thì điều quan trọng nhất là sự hòa hợp của hai người.Hãy lắng nghe và chia sẻ cùng anh ấy bạn nhé.Chúc gia đình bạn được hạnh phúc!

Suckhoelavang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Theo suy nghĩ của mình rất có thể anh ấy bị một mặc cảm tâm lý gì đó rất lớn.Bạn đừng nên nghi kị mà hãy quan tâm chăm sóc cho anh ấy.Bạn hãy làm cho anh ấy biết dù có chuyện gì xảy ra đi chăng nữa thì bạn vẫn ở bên anh ấy.

Chúc gia đình bạn hạnh phúc

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn Dr_NTN ơi ông xã của bạn dạo này sao rồi!Nếu tình hình có gì mới bạn hãy chia sẻ cho anh em trong diễn đàn nha bạn.Chào bạn và chúc gia đình bạn được hạnh phúc!

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Rất cám ơn về thành ý của bạn zztanzz.Nếu bạn có kinh nghiệm gì trong lĩnh vực này hãy mạnh dạn chia sẻ cho mọi người trong diễn đàn nha bạn.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chào bạn!Tình hình của sao rồi?Nếu bạn còn điều gì khúc mắc thì hảy chia sẻ cùng mọi người trong diễn đàn nha!