Kết quả 1 đến 6 của 6
    co gai ngoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cho em hoi thai nhi 19 tuan tuoi co the bo hay khong

]em la sinh vien sap tot nghiep ra truong , em da co nguoi yeu va nguoi yeu em dang o daklak va do cung la que cua em. cach day may thang e co ve que va chung em da quan he voi nhau nhung do truoc do em da uong thuoc tranh thai khan cap nhieu lan nen lan nay gap em so anh huong den sau nay nen ko uong .Bay gio em lai co thai 19 tuan tuoi em muon hoi la minh co the bo cai thai nay di hay khong .gio hoang canh cua em va nguoi yeu em rat kho khan, chuyen tc cua tui em lai bi gia dinh em ngan cam,con ben gia dinh cua anh ay thi rat thuong em.em mong muon duoc su giup do chu moi nguoi va co the cho em biet la chi phi khi em pha thai la bao nhieu .e cam on

betapdi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

theo mình thì ko nên bỏ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Thai quá lớn rồi em àh, không nên bỏ đâu, vì thủ thuật này rất tổn hại cho sức khỏe của em, mà hơn hết, có khả năng ảnh hưởng đến khả năng sinh sản của em sau này nữa. TUy nhiên, nếu đã là đường cùng, thì em nên đến bv phụ sản trung ương, các bs sẽ xem xét tình hình của em và có thể thực hiện thủ thuật bỏ thai cho em 1 cách an toàn nhất. Đừng đi đến những nơi không an toàn, đảm bảo theo lời hướng dẫn của nhiều người vì rất nguy hiểm, thậm chí ảnh hưởng tính mạng nữa đấy. Chúc em sớm có hướng giải quýêt !

cheryl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Nếu được thì đừng bỏ bạn ơi, thai lớn quá rồi, bỏ sẽ nguy hiểm cho cả người mẹ nữa đó !

suri1103 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn ơi đừng bỏ. Con cái là trời cho. Nhiều người muốn có con mà không có được kìa bạn. Bạn vào những forum của những bà mẹ hiếm muộn mà đọc những chia sẽ của họ và bạn sẽ thấy quí con bạn hơn. Vả lại, con của bạn cũng đã được 19 tuần rồi, đã nên hình hài và là một SINH MẠNG rồi. Mình không biết hòan cảnh của bạn khó khăn như thế nào và có thể mình cũng không hiểu được nhưng nếu mình là bạn, mình chắc chắn sẽ giữ. Nó là sinh linh, là máu mủ, là thiên thần của mình mà. Mong bạn suy nghĩ lại nhé.

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo lý thì vẫn có thể bỏ được, nhưng theo tình thì bạn không nên bỏ, vừa ảnh hưởng cho sức khỏe của bạn rất nhiều, vừa tội nghiệp cho đứa bé đáng thương. Hãy suy nghĩ chín chắn vào bạn nhé !