Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Cho em hỏi gấp?

Ngoc lan.12 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Cho em hỏi gấp?

thưa bác sĩ cho em hỏi gấp? Em mới hết kinh vào chủ nhật tuần truớc ngày 23/6 chủ nhật tuần này 30/6 em có quan hệ với bạn trai vậy khả năng thụ thai có cao không bác sĩ? Ban trai cháu xuất tinh ra ngoài? cháu lo lắng quá cho cháu câu trả lời gấp

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Ngoc lan.12 Xem bài viết
    thưa bác sĩ cho em hỏi gấp? Em mới hết kinh vào chủ nhật tuần truớc ngày 23/6 chủ nhật tuần này 30/6 em có quan hệ với bạn trai vậy khả năng thụ thai có cao không bác sĩ? Ban trai cháu xuất tinh ra ngoài? cháu lo lắng quá cho cháu câu trả lời gấp
    Sau khi hết kinh đc 1 tuần mà quan hệ là ko an toàn bạn nhé!Nhưng dù có an toàn thì biện pháp tránh thai này hiệu quả cũng ko cao vì nó chỉ áp dụng cho những ng` có vòng kinh thật đều...Thứ hai,biện pháp xuất tinh ngoài của bạn cũng ko an toàn nhé.Vì trước khj xuất tinh thì trong chất nhờn bạn traj bạn tiết ra khi hưng phấn đã có chứa một lượng nhỏ tinh trùng!Tuy nhiên thì bạn cũng khoan lo lắng...cứ theo dõi kì kinh tiếp theo...nếu trễ 7-10 ngày thì thử que ngay nha!!!

kimgiarakura Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tranh chữ cát lợi trong nhà là nhằm chỉ những bức thư pháp ngụ ý may mắn và những lời chúc tốt lành, những bức tranh hoa mẫu đơn tượng trung cho sự vinh hoa phú quý, những bức tranh hoa sen và cá chép tương trưng cho năm dư, những bức tranh tùng hạc diên niên tượng trưng cho sức khỏe và trường thọ, tranh lưu vận bách bức (trăm con dơi di chuyển) tượng trung cho phúc phần vĩnh tồn. Treo tranh trong nhà, nên lấy nội dung quang mình chánh đại là chính, tránh những vật lẻ loi, đơn độc. Nếu treo tranh sơn thủy ở phòng khách cần phải chú ý cho thuế nước chảy vào nhà, không thể chảy ra ngoài, nếu là tranh một chiếc thuyền thì treo sao cho đầu thuyền hướng vào trong, cấm hướng ra ngoài.

labery Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi laylabrown Xem bài viết
    Sau khi hết kinh đc 1 tuần mà quan hệ là ko an toàn bạn nhé!Nhưng dù có an toàn thì biện pháp tránh thai này hiệu quả cũng ko cao vì nó chỉ áp dụng cho những ng` có vòng kinh thật đều...Thứ hai,biện pháp xuất tinh ngoài của bạn cũng ko an toàn nhé.Vì trước khj xuất tinh thì trong chất nhờn bạn traj bạn tiết ra khi hưng phấn đã có chứa một lượng nhỏ tinh trùng!Tuy nhiên thì bạn cũng khoan lo lắng...cứ theo dõi kì kinh tiếp theo...nếu trễ 7-10 ngày thì thử que ngay nha!!!
    Vậy bác sĩ ơi giờ cháu uống thuốc tránh thai có còn kịp không bác sĩ? Và nếu không uống thì tuần sau cháu mua que thử thai về thử đã biết đuợc kết quả chưa bác sĩ?

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi labery Xem bài viết
    Vậy bác sĩ ơi giờ cháu uống thuốc tránh thai có còn kịp không bác sĩ? Và nếu không uống thì tuần sau cháu mua que thử thai về thử đã biết đuợc kết quả chưa bác sĩ?
    Nếu tính từ thời gian bạn quan hệ đến hiện giờ mà vẩn trong vòng 47 tiếng thì có thể uống thuốc tránh thai khẩn cấp nhé!!!

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đây là những ngày có khả năng thụ tinh nhưng bạn trai bạn xuất tinh ra ngoài nên khả năng sẽ không cao!

kjenPhjen24 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Xem ]phim mới hay nhất tại Phim.haohanca.com
    Xem phim mới hay nhất tại Phim.haohanca.com

Xem ]phim mới hay nhất tại Phim.haohanca.com

rdkv1811 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình đang cần mua gấp lại 1 chiếc iphone 4s cũ giá tầm 3-5tr ai có inbox nhé

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi labery Xem bài viết
    Trong vòng 3 ngày thì vẫn có thể dùng thuốc được nhưng theo tôi thì bạn trai xuất tinh ngoài nên khả năng mang thai cũng không cao lắm. Theo dõi kì kinh để thử que sẽ chính xác hơn !

Ngoc lan.12 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Trong vòng 3 ngày thì vẫn có thể dùng thuốc được nhưng theo tôi thì bạn trai xuất tinh ngoài nên khả năng mang thai cũng không cao lắm. Theo dõi kì kinh để thử que sẽ chính xác hơn !
    vậy là tuần sau cháu mới biết thử que đc ak cô

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

vậy là tuần sau cháu mới biết thử que đc ak cô
    Tuần sau có thể thử que được nhưng kết quả đó chưa chính xác hẳn 100% đâu. Bạn có thể chỉ cần theo dõi đến kì kinh tiếp theo rồi hãy thử que nếu có bất thường !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Khi nào trễ kinh từ 7-10 ngày hãy thử que bạn ah!