Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 25

Chủ đề: Cho em hỏi ???

Vani Nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Cho em hỏi ???

bác sĩ ơi cho em hỏi, hình như đã qua kì kinh lâu rồi, hình như tới giờ là khoảng 15 ngày j đó. mà em vẫn chưa có kinh. khoảng hai ngày nay thì em có ra chất màu nâu, lúc đầu rất ít nhưng có chấm đỏ như máu v nhưng ít xịt luôn, hqa thì cũng có cục máu đỏ tí thôi lẫn vào. h thì ko thấy nữa, chỉ có màu nâu thôi. ko piêt em sắp có kinh chưa ạ? hay bị gì phải không thưa bác sĩ ? mong trả lời giúp em. Em cám ơn nhiều lắm. hiện h e dang rất lo, mong sẽ có phẩn hồi sớm

với lại là em vs bạn trai em chưa thật sự quan hệ, nên chắc ko thể nào có thai phải ko bác sĩ,vì tụi em chỉ vô tình chạm vào rồi lập tức đẩy ra liền. vì em nghe nói nếu ra huyết nau cg có thể là dấu hiệu mang thai.đúng ko ạ? v bây giờ em có dùng qe thử dc ko, còn có độ chính xác ko ạ?

Tracy Trần Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình nghĩ là ko phải do có thai đâu mà là do sau chu kì kinh nguyệt vẫn còn 1 ít máu đọng lại nên mới ra thế thôi

wapacaguhj Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tamphotoshop chúc bạn một ngày tốt lành!

Trích dẫn Gửi bởi Tracy Trần Xem bài viết
    mình nghĩ là ko phải do có thai đâu mà là do sau chu kì kinh nguyệt vẫn còn 1 ít máu đọng lại nên mới ra thế thôi
    mình cg nghĩ như bạn, nhưng hnay vẫn ra huyết nâu
    nên mình cg lo lắng lắm

Tracy Trần Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Vani Nguyen Xem bài viết
    mình cg nghĩ như bạn, nhưng hnay vẫn ra huyết nâu
    nên mình cg lo lắng lắm
    cũng có thể do tác động từ bên ngoài khiến bản thân lo lắng, căng thẳng...tốt nhất bạn nên đi khám

Trích dẫn Gửi bởi Tracy Trần Xem bài viết
    cũng có thể do tác động từ bên ngoài khiến bản thân lo lắng, căng thẳng...tốt nhất bạn nên đi khám
    hôm nay mình vẫn còn ra huyết nâu, có lẫn tí máu nữa nhưng mình ko cảm thấy có mùi lạ j hết.
    với lại trưa nay tới h mình cảm thấy người nhức mỏi, lưng mỏi. phần bụng tự rốn xuống cũng cảm thấy nhói. ko phải đau bên trong như lúc có kinh

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

hôm nay mình vẫn còn ra huyết nâu, có lẫn tí máu nữa nhưng mình ko cảm thấy có mùi lạ j hết.
    với lại trưa nay tới h mình cảm thấy người nhức mỏi, lưng mỏi. phần bụng tự rốn xuống cũng cảm thấy nhói. ko phải đau bên trong như lúc có kinh
    Nhưng bạn đã thử que chưa ? Tôi nghĩ khả năng có thai hầu như không có nhưng nếu ra huyết nâu bất thường thì cứ nên thử que cho an tâm thôi !

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Nhưng bạn đã thử que chưa ? Tôi nghĩ khả năng có thai hầu như không có nhưng nếu ra huyết nâu bất thường thì cứ nên thử que cho an tâm thôi !
    nhưng mà hiện giờ thời gian này thử còn có kết quả đúng ko ạ?
    hom nay khi về nhà thì em thấy ra máu đỏ, hôm nay ra nhiều hơn mấy hôm trước, nhưng chiều nay khi về nhà thì thấy lại ra huyết nâu . v mai có thể thử que thử dc ko ?>

nhưng mà hiện giờ thời gian này thử còn có kết quả đúng ko ạ?
    hom nay khi về nhà thì em thấy ra máu đỏ, hôm nay ra nhiều hơn mấy hôm trước, nhưng chiều nay khi về nhà thì thấy lại ra huyết nâu . v mai có thể thử que thử dc ko ?>
    Thử khi ra máu bất thường thì sẽ biết được máu này có phải do thai hay không. Theo tôi thì bạn không có thai !

Thử khi ra máu bất thường thì sẽ biết được máu này có phải do thai hay không. Theo tôi thì bạn không có thai !
    da em đã thử roi , kq là 1v rõ. v e có cần đi khám ko ạ? hay để hết thàng này rồi đi ạ?

da em đã thử roi , kq là 1v rõ. v e có cần đi khám ko ạ? hay để hết thàng này rồi đi ạ?
    Tốt nhất là đi khám để loại trừ viêm nhiễm để điều trị sớm. Nếu không còn gì bất thường thì bạn theo dõi thêm !

Tốt nhất là đi khám để loại trừ viêm nhiễm để điều trị sớm. Nếu không còn gì bất thường thì bạn theo dõi thêm !
    dạ, hôm nay thì hầu như là hết ra huyết nâu rồi ạ ! ko piết khi nào mới có kinh lại thưa bs, trong tháng này luôn hay là có kkinh vào tháng tới ạ?
    dì của em nói em bị rong kinh, ko piết có phải v ko ?

dạ, hôm nay thì hầu như là hết ra huyết nâu rồi ạ ! ko piết khi nào mới có kinh lại thưa bs, trong tháng này luôn hay là có kkinh vào tháng tới ạ?
    dì của em nói em bị rong kinh, ko piết có phải v ko ?
    Bạn bị rong huyết thì đúng hơn. Chuyện có thai thì chắc không phải rồi do bạn chưa thật sự quan hệ. Khi nào có kinh bình thường thì không chắc đoán trước được !

Bạn bị rong huyết thì đúng hơn. Chuyện có thai thì chắc không phải rồi do bạn chưa thật sự quan hệ. Khi nào có kinh bình thường thì không chắc đoán trước được !
    rong huyết là sao ạ? có bị gì ko bác sĩ ? v là h cần theo dõi thêm đến khi nào có kinh thoi ạ??/

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối