Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 135 của 194
Like Tree3Likes

Chủ đề: chất nhờn của con trai khi bị kích thích liệu có thai được không?

Bs.ThienHuong bây giờ đang trực tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Namle21292 Xem bài viết
    Vâng.lúc đó em chưa có cảm giác hưng phấn,chưa xuất tinh gì cả.vậy chất nhờn có thể đc tiết ra ko ạ.đầu DV của em khô nhưng ÂĐ của bgái em hơi ướt do kích thích thôi ạ.nếu chất nhờn có thể tiết ra 1 ít thì tỉ lệ có thai là bnhiêu % ạ.
    Tỷ lệ % thì không ai nói chính xác được cả bạn ạ. Theo tôi thì bạn đừng quá lo lắng vì khả năng mang thai trong trường hợp của bạn là rất rất khó !

Namle21292 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Vâng.cảm ơn bsĩ nhiều ạ.do chu kì kinh của bgái em ko đều nên em hơi lo ko biết ngày nào là ngày an toàn thôi ạ.

bachthai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đã có lời giải rùi bác đừng lo lắng quá

giau001 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thưa bác sĩ !
    Cho cháu hỏi là trên thực tế các trường hợp như tay dính chất nhờn ( có ít tinh trùng ) đưa vào âm đạo hoặc xoa lên âm đạo và trường hợp cọ sát giữa dương vật với âm đạo ( cả 2 đều tiết dịch nhờn ) thì vô cùng khó để có thể xảy ra việc mang thai pải k ạ? bác sĩ có thể vui lòng khẳng định lại giúp cháu 1 lần nữa đc k ạ? tại cháu và bạn đang còn là sv nhưng lại mắc pải trường hợp trên nên cả 2 dang rất lo lắng , làm j cũng nghĩ tới nó cả . mong bác sĩ thông cảm giải đáp giúp thắc mắc của cháu ạ. Cháu cám ơn bác sĩ
    Lần sửa cuối bởi giau001, ngày 12-11-2016 lúc 11:01 AM.

Tienquoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thưa bác sĩ, e và bạn cũng đang gặp phải vướng mắc tren mong bác sĩ giúp đỡ. E có đọc nhieu bài tư vấn tren mạng của nhiều bác sĩ khác nhau co ng thì nói k thể mag thai đc vì chưa qan hệ thật sự, còn có ng thì nói vẫn có thể mag thai nhug với tỉ lệ thấp. V bác sĩ cho e hỏi cau trả lời nào lag đúng nhất ạ? Nếu vẫn mag thai nhưng thấp thi thấp có nghĩa la s a? Là có thể xảy ra 4/10 hoặc 3/10 hay là hi hữu lắm mới có? E và bạn đang lo lắng rất nhiều mog bác sĩ trả lời tận tình ạ.

Trích dẫn Gửi bởi giau001 Xem bài viết
    Thưa bác sĩ !
    Cho cháu hỏi là trên thực tế các trường hợp như tay dính chất nhờn ( có ít tinh trùng ) đưa vào âm đạo hoặc xoa lên âm đạo và trường hợp cọ sát giữa dương vật với âm đạo ( cả 2 đều tiết dịch nhờn ) thì vô cùng khó để có thể xảy ra việc mang thai pải k ạ? bác sĩ có thể vui lòng khẳng định lại giúp cháu 1 lần nữa đc k ạ? tại cháu và bạn đang còn là sv nhưng lại mắc pải trường hợp trên nên cả 2 dang rất lo lắng , làm j cũng nghĩ tới nó cả . mong bác sĩ thông cảm giải đáp giúp thắc mắc của cháu ạ. Cháu cám ơn bác sĩ
    Tôi khẳng định với bạn rằng trên thực tế các trường hợp như tay dính chất nhờn ( có ít tinh trùng ) đưa vào âm đạo hoặc xoa lên âm đạo và trường hợp cọ sát giữa dương vật với âm đạo ( cả 2 đều tiết dịch nhờn ) thì vô cùng khó để có thể xảy ra việc mang thai bạn nhé !

Trích dẫn Gửi bởi Tienquoc Xem bài viết
    Thưa bác sĩ, e và bạn cũng đang gặp phải vướng mắc tren mong bác sĩ giúp đỡ. E có đọc nhieu bài tư vấn tren mạng của nhiều bác sĩ khác nhau co ng thì nói k thể mag thai đc vì chưa qan hệ thật sự, còn có ng thì nói vẫn có thể mag thai nhug với tỉ lệ thấp. V bác sĩ cho e hỏi cau trả lời nào lag đúng nhất ạ? Nếu vẫn mag thai nhưng thấp thi thấp có nghĩa la s a? Là có thể xảy ra 4/10 hoặc 3/10 hay là hi hữu lắm mới có? E và bạn đang lo lắng rất nhiều mog bác sĩ trả lời tận tình ạ.
    Lý thuyết thì vẫn có khả năng mang thai, tuy nhiên tỷ lệ này là rất rất thấp. Con số % thì tôi không xác định chính xác được vì không thực hiện nghiên cứu nhưng riêng tôi thì chưa gặp trường hợp nào như vậy !

Binhco1999 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ cho em hỏi. Em có lấy tay chùi đi chất nhờn của dương vật thấy nó khô rất nhanh . Tầm 1p sau em có chạm nhẹ trúng vào dịch âm đạo của bạn gái , sau đó khoảng 30p bạn gái em có vệ sinh âm đạo . Thời điểm xảy ra là sau 1 ngày bạn gái em hành kinh . Vậy có thai không bác sĩ, em và bạn gái đang rất suy sụp ạ . Mong bác sĩ giải đáp nhanh ạ

Trích dẫn Gửi bởi Binhco1999 Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi. Em có lấy tay chùi đi chất nhờn của dương vật thấy nó khô rất nhanh . Tầm 1p sau em có chạm nhẹ trúng vào dịch âm đạo của bạn gái , sau đó khoảng 30p bạn gái em có vệ sinh âm đạo . Thời điểm xảy ra là sau 1 ngày bạn gái em hành kinh . Vậy có thai không bác sĩ, em và bạn gái đang rất suy sụp ạ . Mong bác sĩ giải đáp nhanh ạ
    Như vậy thì không thể có thai được đâu bạn ạ. Nói bạn gái yên tâm nhé !

minhmon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy thì không thể có thai được đâu bạn ạ. Nói bạn gái yên tâm nhé !
    Dạ thưa bác sĩ, em và bạn gái quan hệ vào ngày nguy hiểm, tức là ngày thứ 14 trong chu kì 28 ngày, cũng có lúc 29-30 ngày. Nhưng em đã đeo bao cao su từ đầu, không xuất tinh, thời gian quan hệ cũng không được lâu vì bọn em tranh thủ ạ, quan hệ xong thử lại với nước không thấy rách và thủng. Liệu bọn em có quan hệ vậy có nguy hiểm không ạ.

Trích dẫn Gửi bởi minhmon Xem bài viết
    Dạ thưa bác sĩ, em và bạn gái quan hệ vào ngày nguy hiểm, tức là ngày thứ 14 trong chu kì 28 ngày, cũng có lúc 29-30 ngày. Nhưng em đã đeo bao cao su từ đầu, không xuất tinh, thời gian quan hệ cũng không được lâu vì bọn em tranh thủ ạ, quan hệ xong thử lại với nước không thấy rách và thủng. Liệu bọn em có quan hệ vậy có nguy hiểm không ạ.
    Nếu đã dùng bcs đúng cách từ đầu thì khả năng bảo vệ đến 98-99% nên bạn có thể an tâm là không mang thai được rồi !

congthanh1212 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thưa bác sĩ cho cháu hỏi khi quan hệ chỉ cho vào âm đạo và không xuất tinh thì có thai không ạ. Khi rút ra thì mới xuất tinh thì có thai không ạ

Trích dẫn Gửi bởi congthanh1212 Xem bài viết
    Thưa bác sĩ cho cháu hỏi khi quan hệ chỉ cho vào âm đạo và không xuất tinh thì có thai không ạ. Khi rút ra thì mới xuất tinh thì có thai không ạ
    Nếu dương vật trực tiếp cho vào trong âm đạo rồi thì vẫn có khả năng mang thai dù xuất tinh ngoài bạn ạ. Đó là lý do mà người ta vẫn khuyến cáo dùng bcs ngay từ đầu quan hệ chứ không đợi lúc xuất tinh mới đeo bcs !

congthanh1212 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Nếu dương vật trực tiếp cho vào trong âm đạo rồi thì vẫn có khả năng mang thai dù xuất tinh ngoài bạn ạ. Đó là lý do mà người ta vẫn khuyến cáo dùng bcs ngay từ đầu quan hệ chứ không đợi lúc xuất tinh mới đeo bcs !
    Vậy có khả năng mang thai cao không ạ

nguyenvietvan31 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi congthanh1212 Xem bài viết
    Vậy có khả năng mang thai cao không ạ
    Khả năng mang thai của bạn là không cao nhé.

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối