Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 137
Like Tree2Likes

Chủ đề: chất nhờn của con trai khi bị kích thích liệu có thai được không?

nhoxvjp189 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bác sĩ tinh trùng sống trong bcs đc bao lâu ah.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi nhoxvjp189 Xem bài viết
    bác sĩ tinh trùng sống trong bcs đc bao lâu ah.
    Trong bcs cũng là môi trường bên ngoài nên tinh trùng cũng không sống lâu được quá 1 p đâu bạn !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Tối đa cũng chỉ 3 phút thôi bạn ah!

bác sĩ bạn gái e trễ kinh 2 ngày rồi e rất lo lắng.thử 2 lần rùi nhưng không có.vậy có thai hok ạ

bác sĩ bạn gái e trễ kinh 2 ngày rồi e rất lo lắng.thử 2 lần rùi nhưng không có.vậy có thai hok ạ
    Bình thường kinh nguyệt bạn gái đều không bạn. Nếu đều mà thử que 1 vạch thì không có thai đâu !

kinh nguyệt bạn gái e đều.tự nhiên hôm rồi mấy kinh 2 hôm làm e lo mún chết.mak sao kinh nguyệt đều mak lại bị trễ kinh vậy bác sĩ

kinh nguyệt bạn gái e đều.tự nhiên hôm rồi mấy kinh 2 hôm làm e lo mún chết.mak sao kinh nguyệt đều mak lại bị trễ kinh vậy bác sĩ
    Trễ kinh cũng có nhiều nguyên nhấn tác động lắm bạn ạ. Có thể do stress, bệnh lý khác...ảnh hưởng nội tiết dẫn đến trễ kinh !

syl32 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ cho em hỏi,
    Cách đây 3 tuần em và bạn trai có ngủ chung, chưa quan hệ với nhau, nhưng anh ấy để dv gần âm đạo của em khoảng 10s rồi đưa ra, không rõ có dính chất nhờn hay không. Sau đó 2 tuần thì ngực căng tức, khoảng 4 ngày thì hết nhưng đầu ngực lại nhạy cảm hơn bình thường, đôi khi ngứa kéo dài đến nay, ngoài ra không có gì bất thường hết. Em bị kinh nguyệt không đều nên khó tính được ngày rụng trứng. Tính từ lần cuối có kinh nguyệt đến nay đã 4 tháng. Vậy khả năng có thai là có không hay chỉ do em bị thay đổi hormone?

bo ngok Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bác sĩ .

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Như vậy thì không thể có thai đâu bạn !
    cho em hõi . em và bạn gái có âu yếm nhau . nhưng k quan hệ . và e tiết chất nhờn ra . có dính vào AD của bạn gái . vậy có thai k bác sĩ .
    bạn gái e trể kinh mấy tuần r . e và bạn gái lo lắm . bác sĩ tl giúp em

bo ngok Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho em hõi . em và bạn gái có âu yếm nhau . nhưng k quan hệ . và e tiết chất nhờn ra . có dính vào AD của bạn gái . vậy có thai k bác sĩ .

Trích dẫn Gửi bởi syl32 Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi,
    Cách đây 3 tuần em và bạn trai có ngủ chung, chưa quan hệ với nhau, nhưng anh ấy để dv gần âm đạo của em khoảng 10s rồi đưa ra, không rõ có dính chất nhờn hay không. Sau đó 2 tuần thì ngực căng tức, khoảng 4 ngày thì hết nhưng đầu ngực lại nhạy cảm hơn bình thường, đôi khi ngứa kéo dài đến nay, ngoài ra không có gì bất thường hết. Em bị kinh nguyệt không đều nên khó tính được ngày rụng trứng. Tính từ lần cuối có kinh nguyệt đến nay đã 4 tháng. Vậy khả năng có thai là có không hay chỉ do em bị thay đổi hormone?
    Như vậy thì bạn không thể có thai được đâu. Có thể do kinh nguyệt bạn vốn dĩ không đều mà thôi !

Trích dẫn Gửi bởi bo ngok Xem bài viết
    Như vậy là chưa quan hệ thật sự thì khó lòng mang thai bạn nhé !

ure
    ure Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bác sĩ cho e hỏi: e và bạn gái e chưa quan hệ thực sự. e cũng chưa xuất. nhưng trên đầu DV có dịch nhờn. e đã đưa DV vào trong AĐ nhưng chỉ qua khấc của DV xong rồi rút ra. Vậy có thể có thai đc ko bac sĩ. Và ms quan hệ một ngày thỳ dùng que thử được không ạ. và nếu như đã có thì e phải làm gì ạ. Bọn e mới lần đầu mong bác sĩ giúp đỡ (b gái e đã chảy máu )
    Lần sửa cuối bởi ure, ngày 24-02-2015 lúc 08:25 AM.

Trích dẫn Gửi bởi ure Xem bài viết
    bác sĩ cho e hỏi: e và bạn gái e chưa quan hệ thực sự. e cũng chưa xuất. nhưng trên đầu DV có dịch nhờn. e đã đưa DV vào trong AĐ nhưng chỉ qua khấc của DV xong rồi rút ra. Vậy có thể có thai đc ko bac sĩ. Và ms quan hệ một ngày thỳ dùng que thử được không ạ. và nếu như đã có thì e phải làm gì ạ. Bọn e mới lần đầu mong bác sĩ giúp đỡ (b gái e đã chảy máu )
    Như vậy thì khả năng mang thai của bạn gái cũng khá thấp thôi. Bạn gái theo dõi kì kinh tiếptheo của mình, thử que ngay hiện tại chưa có kết quả chính xác đâu bạn !

ure
    ure Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

còn nữa là ban gái e đang ở giữa kì kinh. gần ngày trứng rụng . mười lăm ngày ạk

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối