Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 173
Like Tree2Likes

Chủ đề: chất nhờn của con trai khi bị kích thích liệu có thai được không?

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

mới 2 tuần thì chưa có dấu hiệu gì rõ ràng đâu bạn à, nhưng nếu siêu âm thì có thể biết rồi đó

taburo1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chị ơi cho em hỏi: dương vật của bạn trai em tiết ra chất nhờn, sau đó em dùng miệng kích thích dương vật của anh ấy. khoảng vài phút sau anh ấy đưa dương vật vào âm đạo của em. em và anh ấy bắt đầu quan hệ, vài phút thì ngừng không quan hệ nữa, anh ấy cũng không xuất tinh luôn. lúc đó em đang có kinh nguyệt mà gần hết rồi. em và anh ấy quan hệ như vậy liệu có khi nào có thai không chị? em lo quá chị ơi! xin giúp em với!

mong sớm nhận được câu trả lời của chị! thanks!!!!!!!!!!!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi taburo1 Xem bài viết
    chị ơi cho em hỏi: dương vật của bạn trai em tiết ra chất nhờn, sau đó em dùng miệng kích thích dương vật của anh ấy. khoảng vài phút sau anh ấy đưa dương vật vào âm đạo của em. em và anh ấy bắt đầu quan hệ, vài phút thì ngừng không quan hệ nữa, anh ấy cũng không xuất tinh luôn. lúc đó em đang có kinh nguyệt mà gần hết rồi. em và anh ấy quan hệ như vậy liệu có khi nào có thai không chị? em lo quá chị ơi! xin giúp em với!

mong sớm nhận được câu trả lời của chị! thanks!!!!!!!!!!!
    Khả năng mang thai của bạn trong trường hợp này rất thấp vì quan hệ trong thời điểm an toàn và chưa xuất tinh. Bạn an tâm theo dõi chu kì kinh tháng sau của mình. Có thể vẫn sẽ có kinh bình thường thôi, đừng lo lắng quá !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Theo như bạn nói thì khà năng có thai rất thấp vì những ngày gần sạch kinh cũng khá an toàn và bạn trai bạn cũng chưa xuất tinh. Thân!

ankazi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Theo như bạn nói thì khà năng có thai rất thấp vì những ngày gần sạch kinh cũng khá an toàn và bạn trai bạn cũng chưa xuất tinh. Thân!
    bác sĩ cho e hỏi
    hôm vừa rồi e có sang nhà bạn thân e ngủ, vì là 2 đứa ngủ với nhau nên ăn mặc khá thoải mái (quần đùi ống rộng ý ạ)
    đến sáng e tỉnh ngủ thì thấy a của bạn ý đang làm hành động đen tối với e, cụ thể là để DV vào chỗ AĐ e. lúc đấy e đang mơ ngủ nên ko nhớ là để trong hay ngoài quần trong nữa. nhưng phát hiện ra e đã đẩy ra rồi. Mà hôm đấy lại là ngày thứ 15 trong chu kì của e, là ngày có khả năng có thai cao, e chỉ sợ a ta để trong xong lỡ mang thai thì chết, với lại e ko biết a ta làm thế trong bao lâu tại từ trc' đến nay e ngủ rất say...
    e chưa dám nói với ng.y, mong m.ng giải đáp giùm e xem liệu e có thai đc k tầm 10 ngày nữa là đến kì kinh của e rồi
    xin cảm ơn mọi người ạ!

Trích dẫn Gửi bởi ankazi Xem bài viết
    bác sĩ cho e hỏi
    hôm vừa rồi e có sang nhà bạn thân e ngủ, vì là 2 đứa ngủ với nhau nên ăn mặc khá thoải mái (quần đùi ống rộng ý ạ)
    đến sáng e tỉnh ngủ thì thấy a của bạn ý đang làm hành động đen tối với e, cụ thể là để DV vào chỗ AĐ e. lúc đấy e đang mơ ngủ nên ko nhớ là để trong hay ngoài quần trong nữa. nhưng phát hiện ra e đã đẩy ra rồi. Mà hôm đấy lại là ngày thứ 15 trong chu kì của e, là ngày có khả năng có thai cao, e chỉ sợ a ta để trong xong lỡ mang thai thì chết, với lại e ko biết a ta làm thế trong bao lâu tại từ trc' đến nay e ngủ rất say...
    e chưa dám nói với ng.y, mong m.ng giải đáp giùm e xem liệu e có thai đc k tầm 10 ngày nữa là đến kì kinh của e rồi
    xin cảm ơn mọi người ạ!
    Nếu anh ta chưa thật sự đưa dv vào trong âm đạo của bạn thì khả năng mang thai vẫn thấp. BẠn cũng đừng lo lắng quá, theo dõi kì kinh của mình xem sao !

hoanglong147 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Khả năng mang thai của bạn trong trường hợp này rất thấp vì quan hệ trong thời điểm an toàn và chưa xuất tinh. Bạn an tâm theo dõi chu kì kinh tháng sau của mình. Có thể vẫn sẽ có kinh bình thường thôi, đừng lo lắng quá !
    bac sĩ ơi!cho em hoi là em khong quan hệ với ban gai mà chỉ là 2 nguoi có âu yếm nhau .em không có đưa DV của em vào AD cua ban ay.mà em sợ trong lúc âu yếm đã dính chất nhờn của em vào bạn ấy.nhưng mà em cũng không biết chính xác là có dính chất nhờn hay không.nhưng vài ngày sao thi ban đó có kinh và tới tháng sao bạn ấy cũng có kinh.bây gio em đang rất lo là không biết bạn ấy có thai hay là khong.mong bác sĩ trả lời giúp em ...
    em xin cảm ơn bác sĩ!

nquan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi hoanglong147 Xem bài viết
    bac sĩ ơi!cho em hoi là em khong quan hệ với ban gai mà chỉ là 2 nguoi có âu yếm nhau .em không có đưa DV của em vào AD cua ban ay.mà em sợ trong lúc âu yếm đã dính chất nhờn của em vào bạn ấy.nhưng mà em cũng không biết chính xác là có dính chất nhờn hay không.nhưng vài ngày sao thi ban đó có kinh và tới tháng sao bạn ấy cũng có kinh.bây gio em đang rất lo là không biết bạn ấy có thai hay là khong.mong bác sĩ trả lời giúp em ...
    em xin cảm ơn bác sĩ!
    Bạn ơi trường hợp của bạn không có thai được đâu
    Nhưng chỉ có một điều mình cảm thấy rất buồn là thanh niên bây giờ vừa ham hố tìm cảm giác lạ nhưng lại chả có kiến thức gì cả, câu hỏi của bạn làm mình nhớ đến câu hỏi ngô nghê của trẻ con như kiểu hôn nhau hay nắm tay nhau thì sẽ có thai ý )
    Con người ai cũng có dục vọng và ham muốn nhưng hãy kiên nhẫn chờ đợi đến khi trưởng thành và đầy đủ hiểu biết "chú nhóc" à )
    Ôi giới trẻ bây giờ sẽ đi về đâu khi họ chỉ trang bị cho mình những bộ quần áo đẹp điện thoại cao cấp xe tay ga và một cô bồ nóng bỏng nhưng lại thiếu đi cái đầu :-<

lolbotay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Lightbulb chất nhờn của con trai khi quan hệ đi vào AĐ có khả năng có thai hay không?

Bác sĩ ơi, cho em hỏi, vợ chồng em mới lấy nhau không lâu, bình thường tụi em có dùng BCS để tránh thai vì tụi em vẫn chưa muốn có thai. Gần đây, vợ cồng em có quan hệ nhưng lại không đeo BCS, lúc phun tinh dịch thì chồng em đã rút ra kịp trước khi nó vào AĐ của em. Nhưng lúc sau chồng em có nói, có 1 phần rất nhỏ chất nhờn có thể dính vào AĐ của em. Em không nghĩ là sẽ có thai nhưng em đã trễ chu kỳ đc 3 ngày rồi!.
    Bác sĩ có thể cho em hỏi liệu em có thể có thai ngoài ý muốn không ạ?

mup123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em xin cảm ơn bác sĩ!
    có kinh rồi . 2 tháng liên tiếp ? ko biết bạn lo có thai ở tháng nào??????

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lolbotay Xem bài viết
    Bác sĩ ơi, cho em hỏi, vợ chồng em mới lấy nhau không lâu, bình thường tụi em có dùng BCS để tránh thai vì tụi em vẫn chưa muốn có thai. Gần đây, vợ cồng em có quan hệ nhưng lại không đeo BCS, lúc phun tinh dịch thì chồng em đã rút ra kịp trước khi nó vào AĐ của em. Nhưng lúc sau chồng em có nói, có 1 phần rất nhỏ chất nhờn có thể dính vào AĐ của em. Em không nghĩ là sẽ có thai nhưng em đã trễ chu kỳ đc 3 ngày rồi!.
    Đừng quá lo lắng nha bạn, khi nào trễ kinh từ 7-10 ngày thì thử que!

em xin cảm ơn bác sĩ!
    Nếu có kinh sau đó rồi thì không lo đến chuyện có thai nữa đâu bạn ạ !

Trích dẫn Gửi bởi lolbotay Xem bài viết
    Nếu đã trễ kinh thì bạn cứ nên thử que kiểm tra. Xuất tinh ngoài là cách tránh thai nhưng không an toàn bằng việc dùng bcs đâu bạn !

nhoxvjp189 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bác sĩ cho em hỏi:e có sử dụng BCS ngay từ đầu e có thử quan hệ nhưng hok đưa vào vì bạn gái e kêu đau sau đó chúng e làm ở bên ngoài 1 lúc thì BCS bị bể.e chưa xuất tinh vậy có thai không bác sĩ.sau khi bể e ngừng và lấy ra ngay lập tức và e thấy đầu dương vật e vẫn khô...bác sĩ trả lời giùm e.e cảm ơn bác sĩ

Trích dẫn Gửi bởi nhoxvjp189 Xem bài viết
    bác sĩ cho em hỏi:e có sử dụng BCS ngay từ đầu e có thử quan hệ nhưng hok đưa vào vì bạn gái e kêu đau sau đó chúng e làm ở bên ngoài 1 lúc thì BCS bị bể.e chưa xuất tinh vậy có thai không bác sĩ.sau khi bể e ngừng và lấy ra ngay lập tức và e thấy đầu dương vật e vẫn khô...bác sĩ trả lời giùm e.e cảm ơn bác sĩ
    Như vậy thì không thể có thai đâu bạn !

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối