Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 196 đến 210 của 210
Like Tree3Likes

Chủ đề: chất nhờn của con trai khi bị kích thích liệu có thai được không?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Min98 Xem bài viết
    Chào bác sĩ, cháu năm nay 19 tuổi. Cháu và bạn trai có cọ xát bộ phận sinh dục nhau, chỉ cọ xát ngoài, không đưa vào và không xuất tinh. Bạn trai cháu có ra ít nước nhờn nhưng chảy trên đùi cháu, và chủ yếu cọ xát phía hột le. Còn cháu ra rất ít nước nhờn. Cháu và bạn trai làm vậy khi cháu sạch kinh được 2 ngày. Cho cháu hỏi như vậy tỷ lệ mang thao cao không ạ? Hôm đó vì gấp nên bọn cháu k kịp mua biện pháp. Hiện tại cháu đang đi học nên rất lo lắng và sợ hãi mặc dù bạn trai cháu có bảo bạn cháu không ra 1 cái gì khi cong. Mong bác sĩ trả lời ạ. Chúc sức khỏe bác.
    Nếu chỉ dừng lại ở mức độ này thì bạn có thể an tâm là không có thai được bạn nhé !

bagiabanmuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

E và bạn gái e quan hệ vào ngày cuối của chu kì kinh. Bạn gái e có kinh từ 14/7 à tới ngày 12/8 tụi e quan hệ , sau đó qua ngày 13/8 thì bạn gái e có kinh lại. Tụi e quan hệ có dùng bcs. Như vậy thì bạn gái e có khả năng có thai k ạ ? E nghe nói quan hệ xong mà có kinh thì k thể có thai nhưng e vẫn chưa tin lắm nên mới lên đây hỏi. Mong nhận đc câu trả lời từ bsi. E cảm ơn.

Y sĩ mới Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

[QUOTE=bagiabanmuoi;1079026]E và bạn gái e quan hệ vào ngày cuối của chu kì kinh. Bạn gái e có kinh từ 14/7 à tới ngày 12/8 tụi e quan hệ , sau đó qua ngày 13/8 thì bạn gái e có kinh lại. Tụi e quan hệ có dùng bcs. Như vậy thì bạn gái e có khả năng có thai k ạ ? E nghe nói quan hệ xong mà có kinh thì k thể có thai nhưng e vẫn chưa tin lắm nên mới lên đây hỏi. Mong nhận đc câu trả lời từ bsi. E cảm ơn.[/QUOT
    Như vậy thì không thể có thai. Bạn yên tâm!

Y sĩ mới Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi bagiabanmuoi Xem bài viết
    E và bạn gái e quan hệ vào ngày cuối của chu kì kinh. Bạn gái e có kinh từ 14/7 à tới ngày 12/8 tụi e quan hệ , sau đó qua ngày 13/8 thì bạn gái e có kinh lại. Tụi e quan hệ có dùng bcs. Như vậy thì bạn gái e có khả năng có thai k ạ ? E nghe nói quan hệ xong mà có kinh thì k thể có thai nhưng e vẫn chưa tin lắm nên mới lên đây hỏi. Mong nhận đc câu trả lời từ bsi. E cảm ơn.
    Như vậy thì không thể có thai. Bạn yên tâm!

bagiabanmuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Dạ cảm ơn bsi đã rep ạ. E hơi thắc mắc là tại sao sau qua hệ mà có kinh lại là k có thai ạ ? Ý e là kinh nguyệt nó vai trò gì để chứng minh dc k có thai í. Mong bsi rep nha tại e chưa hiểu lắm. E cảm ơn nhiều ạ.

Hohuyhung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chất nhờn đầu dương vật

Gửi Bs.ThienHuong
    Thưa bác sĩ , cho em hỏi , em và bạn gái âu yếm nhau , em ra chất nhờn đầu dương vật , một lúc sau bạn gái em chạm vào chất nhờn đấy , nhưng 2 phút sau bạn gái em lại cho tay vào âm đạo vì hôm đấy là hôm ngày đèn đỏ cuối cùng của bạn gái em, bạn gái em có số ngày bị đèn đỏ là 5 ngày ạ . Như thế có khả năng có thai không ạ , cảm ơn bác sĩ.

Trích dẫn Gửi bởi Hohuyhung Xem bài viết
    Gửi Bs.ThienHuong
    Thưa bác sĩ , cho em hỏi , em và bạn gái âu yếm nhau , em ra chất nhờn đầu dương vật , một lúc sau bạn gái em chạm vào chất nhờn đấy , nhưng 2 phút sau bạn gái em lại cho tay vào âm đạo vì hôm đấy là hôm ngày đèn đỏ cuối cùng của bạn gái em, bạn gái em có số ngày bị đèn đỏ là 5 ngày ạ . Như thế có khả năng có thai không ạ , cảm ơn bác sĩ.
    Mong bác sĩ trả lời ạ , em rất cảm ơn bác sĩ

Trích dẫn Gửi bởi Hohuyhung Xem bài viết
    Gửi Bs.ThienHuong
    Như vậy thì không có khả năng mang thai đâu bạn ạ, an tâm nhé !

Trích dẫn Gửi bởi bagiabanmuoi Xem bài viết
    Dạ cảm ơn bsi đã rep ạ. E hơi thắc mắc là tại sao sau qua hệ mà có kinh lại là k có thai ạ ? Ý e là kinh nguyệt nó vai trò gì để chứng minh dc k có thai í. Mong bsi rep nha tại e chưa hiểu lắm. E cảm ơn nhiều ạ.
    Khi có kinh thì tức là nội mạc tử cung bong tróc, như vậy thì thai không thể làm tổ trong tử cung để nuôi dưỡng được, do đó khi có kinh thì tức là không có thai được bạn ạ !

Cho em hỏi kĩ hơn ạ, là nếu 2 người chưa quan hệ tình dục , mà bạn gái chạm vào chất nhờn bạn trai , tầm 2p sau thì cho vào trong vùng kín để kiểm tra. Vì hôm đấy là ngày thứ 5 ( ngày cuối của chu kì kinh nguyệt) bạn em có chu kì tầm 25 - 30 ngày

Ghffv Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chile

Cho em hỏi là cách đây 1 tuần e và b gai có gần guic nhau tay e dính dịch nhờn dv sau đó e xoa vao ad b gái thì liệu có thai dc k ạ ngày hôm đó là ngày b gái e hết kinh, cho tới hom nay b gai r nói đau lưng như vậy có phải co thai k ạ

nguyenvietvan31 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Ghffv Xem bài viết
    Cho em hỏi là cách đây 1 tuần e và b gai có gần guic nhau tay e dính dịch nhờn dv sau đó e xoa vao ad b gái thì liệu có thai dc k ạ ngày hôm đó là ngày b gái e hết kinh, cho tới hom nay b gai r nói đau lưng như vậy có phải co thai k ạ
    Trường hợp của bạn khả năng mang thai ngoài ý muốn là rất hiếm nếu như không muốn nói là không có bạn nhé. Bạn hãy an tâm.

tuananh38 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em chào bác sĩ, bác sĩ cho em hỏi : em đã xuất tinh một lần và sau đó đi rửa sạch, một lúc sau em và bạn gái lại tiếp tục dùng dv cọ sát vào âđ, nhưng không vào sâu bên trong, lúc này dv của em có một ít chất nhờn chảy ra, và bạn gái cũng có. quá trình diễn ra trong vòng 5-6p . Liệu có khả năng mang thai không ạ ? bạn gái em vừa hết kinh được 1 tuần ạ. Chúng em đang rất lo lắng, hi vọng bác sĩ sẽ trả lời giúp chúng em

Newtour1info bây giờ đang trực tuyến Thành Viên Mới

Lịch Nghỉ Tết Nguyên Đán 2018 Chính Thức – Tết Âm Lịch Việt Nam

Bạn đang băn khoăn các ngày lịch nghỉ lễ trong năm 2018 sắp tới? Bạn muốn về quê hay đi chơi du lịch bạn cần tìm hiểu thông tin lịch nghỉ tết nguyên đán 2018. Hoặc du lịch xa bạn cần phải lập kế hoặc ít nhất 1 đế 2 tháng vì vậy hãy xem lịch nghỉ Tết 2018 và lịch nghỉ Tết dương lịch 2018 chính xác! Sau đây vemaybayonline.biz cung cấp thông tin chi tiết thông tin chi tiết dành cho học sinh, công chức, văn phòng…lịch nghỉ Tết 2018 Âm Lịch, Dương Lịch mới nhất.

Chú ý: Tết Nguyên Đán là truyền thống quý báu của người Việt Nam cũng như người Phương Đông, cứ mỗi năm đến dịp Tết Nguyên Đán thì tất cả người Việt đều được nghỉ tết để về sum vầy cùng gia đình. Nên chắc chắn ai cũng háo hức với lịch nghỉ tết cũng như thời gian được ở bên gia đình có nhiều không. Và năm nay Tết Mậu Tuất 2018, lịch nghỉ tết âm lịch sẽ được công bố….

Thống kê 4 đối tượng nghỉ Tết Nguyên Đán Mậu Tuất 2018 như sau

– Học sinh có thể được nghỉ hơn 15 ngày
    – Công nhân có thể được nghỉ gần 15 ngày
    – Cán bộ nhà nước nghỉ hơn 10 ngày
    – Nhân viên tư nhân có thể nghĩ gần 10 ngày
    Cũng như mọi năm trước, lịch nghỉ Tết không có gì mới học sinh nghỉ Tết 2018 nhiều hơn. Những đối tượng nghỉ cán bộ, công chức nghỉ Tết 2018 thì ít hơn hãy cố gắng sắp xếp đặt vé máy bay Tết 2018 càng sớm càng tốt thuận tiện cho việc về quê không bị gián đoạn. Lịch nghỉ Tết 2018 mùng 2 và mùng 3 Tết Nguyên Đán 2018 rơi vào hai ngày nghỉ cuối tuần là thứ bảy và chủ nhật, vì thế người lao động được nghỉ bù thêm 2 ngày như vậy càng tạo điều kiện cho chuyến đi chơi Tết ở đâu? càng lâu càng thích.
    Lịch nghỉ Tết 2018 rơi từ ngày 30 tháng chạp năm Đinh Dậu 2017 đến hết ngày mùng 6 tháng Giêng năm Mậu Tuất 2018 (Dương lịch sẽ rơi vào ngày 15/02/2018 đến hết ngày 21/02/2018)

Như vậy các bạn đã biết lịch nghỉ Tết Âm Dương năm 2018 là chính xác nhất, đại diện đại lý vé máy bay NEW TOUR chúc quý khách năm mới gặp may mắn, nhiều niềm vui, nhiều sức khỏe và tích lũy thật nhiều tiền, công việc phát triển sang năm 2018 có nhiều ý nghĩa.
    Chú ý: lịch nghỉ Tết 2018 có thể thay đổi bất thường dựa trên quy định về các kỳ nghỉ của chính phủ, cụ thể là bộ nội vụ.

CHUYÊN : Vé máy bay - săn vé máy bay giá rẻ - vé máy bay tết 2018

đặt săn tìm vé giá rẻ miễn phí : 0974.072.093

Lịch Nghỉ Tết Nguyên Đán 2018 Chính Thức - Tin khuyến mãi - VÉ MÁY BAY GIÁ RẺ - SĂN VÉ MÁY BAY - VÉ MÁY BAY MÙA HÈ 2018 - VÉ TẾT 2018

pt9999 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Gửi BS. Thiên Hương E có điều muốn hỏi

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Khi có kinh thì tức là nội mạc tử cung bong tróc, như vậy thì thai không thể làm tổ trong tử cung để nuôi dưỡng được, do đó khi có kinh thì tức là không có thai được bạn ạ !
    E có post 1 thread nhưng ko thấy ai giải đáp nên vào đây mong BS giúp
    Chuyện là e và bạn gái có qh và muốn tránh thai , tụi e luôn sử dụng bcs . Nhưng có 1 lần e mang bị ngược nên phải lật ra đúng mặt r mang lại . k biết có còn sót tinh trùng trên cậu nhỏ ko mà bạn gái e bị mang thai ( ko may sau đó 2 3 tuần bị sảy tự nhiên ) theo e đoán là do tinh dịch ban đầu của e còn dính ở mặt trước khi e đeo ngược dẫn đến như vậy , Nên e rất thận trọng với dịch trong suốt này
    Bác sĩ có thể cho e hỏi trong trường hợp tinh dịch ban đầu dính vào tay vì lỡ chạm tay vào thì khi e dùng tay kích thích bạn gái thì có thể dẫn tới mang thai ko ( sau khi chạm vào khoảng hơn 5p sau e mới chạm vào cố bé ) . bọn e luôn sử dụng bcs khi bắt đầu xâm nhập và ko có bất cứ sự cố nào xảy ra . Vậy trong trường hợp trên tỉ lệ có thai là bn % ? Và bạn gái e khi đi vệ sinh cũng dùng tay để kích thích e và sau khoảng 10' có đi rửa âm đạo . trường hợp này thì ntn vì e nghĩ có thể tinh dịch còn dính trên tay cô ấy !
    Còn 1 vấn đề nữa là sau khi sảy thai tự nhiên thì cô ấy chưa có kinh lại. Tính tới bh đã 3 tháng thì cô ấy có bị gì ko ? Và phải xử lí ntn ? E lo lắm ah . Mong bác sĩ giúp đỡ

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314