Kết quả 1 đến 4 của 4
    HienNguyen11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chấn nhờn có thể khiến mang thai?

Chào Bác sĩ, Em và bạn gái em có gần gũi bên nhau nhưng cả hai chưa làm gì hết cả, nhưng em có cho ngón tay của em vào mép AD của bạn gái em khoảng vài chục giây và lúc đó trên tay em cũng có dính 1 ít chất nhờn nhưng hình như nó đã khô. Em muốn hỏi liệu có khả năng bạn gái em mang thai không ạ. Em cảm thấy lo quá. Cảm ơn bác sĩ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi HienNguyen11 Xem bài viết
    Chào Bác sĩ, Em và bạn gái em có gần gũi bên nhau nhưng cả hai chưa làm gì hết cả, nhưng em có cho ngón tay của em vào mép AD của bạn gái em khoảng vài chục giây và lúc đó trên tay em cũng có dính 1 ít chất nhờn nhưng hình như nó đã khô. Em muốn hỏi liệu có khả năng bạn gái em mang thai không ạ. Em cảm thấy lo quá. Cảm ơn bác sĩ.
    Chất nhờn đã khô thì đồng nghĩa với việc tinh trùng đã bị bất hoạt nên trong trường hợp của bạn thì chắc chắn là không có thai được đâu bạn nhé !

vipperso Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ho e hỏi bác sĩ rằng e và bạn gái chỉ gần gũi bên ngoài lần nào cũng xuất tinh ngoài 2 tuần trước bọn e có cọ xát xong r e xuất tinh ngoài như mọi lần và hôm ấy e có dùng miệng và tay kích thích ngực cô ấy một cách không được nhẹ nhàng ngay ngày hôm sau cô ấy kêu đau ngực và 1 tuần sau thì e thấy ngực cố ấy giống như có hạch ở 2 bên trên và dưới khiến ngực to bất thường làm đầu ti bị thụt vào hôm nay e có cho cô ấy thử bằng que và cho 1 vạch vậy cho e hỏi cô ấy có thể có thai hay không và bị bệnh gì ạ để xác nhận có thai e muốn đi siêu âm cho cô ấy tại thòi điểm nayd đã được chưa ạ mong bác sĩ trả lời giúp e

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vipperso Xem bài viết
    Ho e hỏi bác sĩ rằng e và bạn gái chỉ gần gũi bên ngoài lần nào cũng xuất tinh ngoài 2 tuần trước bọn e có cọ xát xong r e xuất tinh ngoài như mọi lần và hôm ấy e có dùng miệng và tay kích thích ngực cô ấy một cách không được nhẹ nhàng ngay ngày hôm sau cô ấy kêu đau ngực và 1 tuần sau thì e thấy ngực cố ấy giống như có hạch ở 2 bên trên và dưới khiến ngực to bất thường làm đầu ti bị thụt vào hôm nay e có cho cô ấy thử bằng que và cho 1 vạch vậy cho e hỏi cô ấy có thể có thai hay không và bị bệnh gì ạ để xác nhận có thai e muốn đi siêu âm cho cô ấy tại thòi điểm nayd đã được chưa ạ mong bác sĩ trả lời giúp e
    Câu trả lời cho bạn đã có trong topic riêng rồi nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Ca mang thai từ sex bằng đường hậu môn khiến bác sĩ bối rối
    Bởi bsnhanhnhi trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-07-2016, 07:15 PM
  2. 7 điều thầm kín khiến phái nữ xấu hổ khi mang thai
    Bởi bsnhanhnhi trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-05-2016, 04:07 PM
  3. 7 điều thầm kín khiến phái nữ xấu hổ khi mang thai
    Bởi svhamhochoi trong diễn đàn Góc Của Mẹ
    Trả lời: 1