Kết quả 1 đến 3 của 3
    xuanmai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chẩn đoán ung thư cổ tử cung cho người độc thân

Thưa bác sĩ,

Em năm nay 22 tuổi, nặng 54kg. Mỗi lần em làm việc mệt hoặc đi lại nhiều đều ra khí hư màu xanh nhiều, hơi đặc. Gần đây, trong khí hư còn lẫn vài tia máu. Em tham khảo trên internet thì nói đây là dấu hiệu của Ung thư cổ tử cung. Em rất muốn đi xét nghiệm để biết chính xác bệnh tình. Mong bác sĩ tư vấn giúp em là em nên làm những xét nghiệm nào vì em CHƯA quan hệ tình dục, em còn độc thân. Em xin cảm ơn bác sĩ nhiều.

Thêm 1 chút thông tin, em hành kinh đều, vòng kinh khoảng 28 ngày, đợt kinh gần đây nhất là vào 17/11 đến 22/11.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi xuanmai Xem bài viết
    Thưa bác sĩ,

Em năm nay 22 tuổi, nặng 54kg. Mỗi lần em làm việc mệt hoặc đi lại nhiều đều ra khí hư màu xanh nhiều, hơi đặc. Gần đây, trong khí hư còn lẫn vài tia máu. Em tham khảo trên internet thì nói đây là dấu hiệu của Ung thư cổ tử cung. Em rất muốn đi xét nghiệm để biết chính xác bệnh tình. Mong bác sĩ tư vấn giúp em là em nên làm những xét nghiệm nào vì em CHƯA quan hệ tình dục, em còn độc thân. Em xin cảm ơn bác sĩ nhiều.

Thêm 1 chút thông tin, em hành kinh đều, vòng kinh khoảng 28 ngày, đợt kinh gần đây nhất là vào 17/11 đến 22/11.
    Nhiều khả năng là bạn bị viêm nhiễm hơn việc nghĩ đến ung thư. Bạn nên đi khám để bs cho dùng thuốc phù hợp thôi là được !

candyhong33 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

tai wechat

tai wechat Miễn phí áp dụng hot cho điện thoại. ứng dụng hot dành cho điện thoại. vận dụng điện thoại mới nhất. Free download phần mềm đt . tai wechat vận dụng crack hay nhất hiện, phần mềm crack hay cho dế yêu của bạn , hãy cài đặt về cho đt ngay nhé bạn.
    Hình ảnh tai wechat
    tai wechat Free khi tải về phần mềm hay nhất trong năm 2013 này bạn nhé.cùng tải về và sử dụng nào bạn ơi.tải về.

tai wechat, tai wechat

tai wechat Thật quyến rũ và sung sướng khi được sở hữu phần mêm được việt hoá.còn lần chần gì mà không tải vê nào.

Wechat iphone bóc yếm tai wechat
    Ngoáy mông hạc suốt ngày tháng liên miên
    Thuở xưa kia đã cung đàn
    Anh làm thơ rất sắc đẹp nhuộm điều

Tai wechat chân ngọc biển chiều
    Phim truyền hình được gió chiều wechat iphone
    Ngồi trên thuyền mái nhà tranh
    Khắp phương trời lá hát tình trầm phù
    [URL="http://taicamera360do.info/tai-ch-play.html"][B]tai ch play[/B][/URL]