Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Chậm kinhhhh??!!!!

smile09's Avatar
    smile09 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Arrow Chậm kinhhhh??!!!!

Tình hình là từ hồi t7 đến bg là tháng 10 . 3 tháng nhưng mình bị có 2 lần((.. Bt chỉ 28-hơn 30 ngày 1 chút là thấy nhưng dnay thì 50 ngày m mới thấy. Đến bây h đc 45 ngày kể từ lần gần dây nhất là 25.8. Mình 18 và chưa qh.. Cũng tham khả0 thôg tin cũng sợ ảnh hưởng sau này. Nhưng mình mới bị chu kì chậm này đc 1 lần. Bg đag theo dõi thì sẽ là lần 2
    Mong m.ng chia sẻ và đưa lời khuyên(((((:cry::cry::cry:

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi smile09 Xem bài viết
    Tình hình là từ hồi t7 đến bg là tháng 10 . 3 tháng nhưng mình bị có 2 lần((.. Bt chỉ 28-hơn 30 ngày 1 chút là thấy nhưng dnay thì 50 ngày m mới thấy. Đến bây h đc 45 ngày kể từ lần gần dây nhất là 25.8. Mình 18 và chưa qh.. Cũng tham khả0 thôg tin cũng sợ ảnh hưởng sau này. Nhưng mình mới bị chu kì chậm này đc 1 lần. Bg đag theo dõi thì sẽ là lần 2
    Mong m.ng chia sẻ và đưa lời khuyên(((((:cry::cry::cry:
    Không sao cả đâu bạn. Nếu lo lắng thì có thể đi khám 1 lần cho an tâm. Phụ nữ không phải cứ kinh đều thì chắc chắn sinh sản ổn mà kinh không đều là có vấn đề khó khăn đâu !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đừng quá lo lắng nha bạn. Rối loạn kinh nguyệt là một vấn đề rất thường gặp. Tự nhiên lần này bị trễ lâu vậy thì nên đi khám nha bạn!