Kết quả 1 đến 3 của 3
    Pupeo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chậm kinh nhưng thử que vẫn 1 vạch

Bác sĩ ơi. Cho em hỏi, em và bạn trai có qhtd vào ngày 23/2, khi đó tụi em có dùng bcs, nhưng chỉ sau một lúc qh thôi, và khi đó bạn em ko xuất tinh. Em có đèn đỏ vào ngày 9/2, nhưng đến hôm nay là 14/2 vẫn chưa thấy kinh nguyệt. Ck kinh cua em khá đều, khoảng 28 ngày. Em đã thử 4 que quickstick vào các ngày khác nhau nhưng kết quả vẫn là một vạch. Nhưng em vẫn lo lắng vì h vẫn chưa thấy kinh. Vậy em có thai ko ạ? Em trễ gần tuần rồi. Mong mọi người giúp ạ

sieu.nhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Pupeo Xem bài viết
    Bác sĩ ơi. Cho em hỏi, em và bạn trai có qhtd vào ngày 23/2, khi đó tụi em có dùng bcs, nhưng chỉ sau một lúc qh thôi, và khi đó bạn em ko xuất tinh. Em có đèn đỏ vào ngày 9/2, nhưng đến hôm nay là 14/2 vẫn chưa thấy kinh nguyệt. Ck kinh cua em khá đều, khoảng 28 ngày. Em đã thử 4 que quickstick vào các ngày khác nhau nhưng kết quả vẫn là một vạch. Nhưng em vẫn lo lắng vì h vẫn chưa thấy kinh. Vậy em có thai ko ạ? Em trễ gần tuần rồi. Mong mọi người giúp ạ

mình cũng như bạn.mình đi khám thì k thấy có thai bsy hẹn 1 tuần sau nội soi lại.k bit có bầu k nữa

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Pupeo Xem bài viết
    Nếu bình thường kinh đều nay trễ kinh mà que thử chỉ 1 vạch thì tức là không có thai đâubạn. Trễ kinh có nhiều nguyên nhân khác nữa nên ab5n cũng đừng quá lo lắng, Theo dõi thêm thôi !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 09:37 PM