Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Cham kinh

muonlagio Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cham kinh

thua bac si, em va ban trai chua tung qhtd, nhung co dung cham trong nhung lan gan nhau, ban trai em van chua xuat tinh. Va lan gan day nhat la hon 28ngay. Cho den bay gio em da bi cham kinh hon 10ngay roi. Truoc do 15ngay em cung co dau hieu cua kinh nguyet nhu cang nguc, ra mau trang nhieu. Nhung cho den bay gio, Cac dau hieu do da het, nhung em van chua co kinh. May ngay gan day em thuong hay bi dau bung tren va bung duoi am i, ca ngay va dem, doi khi co ca dau hieu chang bung duoi. Cho em hoi, nhu vay em co kha nang co thai ko? Neu ko co thai thi em co bi nhung benh nao khac khong? cach day 2 thang em co kinh deu vao ngay 15, nhung 2 thang gan day em co kinh vao ngay 7, nhung gio da la ngay 17 ma em van chua co kinh. Mong bac si tra loi giup em. E cam on

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

nếu như bạn nói, hai bạn hoàn toàn chưa quan hệ bao giờ, có thể loại trừ việc có thai, bạn bao nhiêu tuổi rồi, có thể bạn đã bị rối loạn kinh nguyệt

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Chu kì kinh phụ thuộc rất nhiều yếu tố. Bạn đừng quá lo lắng sẽ ảnh hưởng không tốt. Thân chào bạn!

Mặc định Cham kinh

minh 19t roi, mjnh da dung que thu thai, mjnh dung 1luc 2que de chac chan, nhug ket qua la ko co thai. nhung cho den gio mjnh van chua co kinh nguyet, van co dau hieu dau va tuc bung am i. Minh rat lo la mjnh da bi mot benh nao do. Co khi nao la vay ko?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Nhiều yếu tố dẫn đến trễ kinh bạn à. Như lo lắng, chế độ sinh hao5t kém điều độ..đều có thể gây rối loạn nội tiết và dẫn đến rối loạn kinh nguyệt. Nếu bạn cảm thấy khó chịu trong người vì chưa ra kinh hay bất an thì nên đi khám phụ khoa kiểm tra xem sao thôi nhé !

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn ko bị bệnh gì cả, thử que ròi, cũng ko sao, chỉ là do bạn bất an thoy

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Không có thai, thử que đã cho bạn biết kết quả. Bạn theo dõi tiếp chu kì kinh nhen.

yeusuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn theo dõi đi, tháng tiếp theo sẽ có kinh đó.

trinhkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

neu k chac ban van con lo thi di kham va noi ro cho bs biet nhe.bs se dua thuoc uong de co kinh neu

cam on su giup do cua moi ng rat nhieu, kinh nguyet cua e da binh thuong lai roi, mac du bung duoi cua e dau hon nhung lan kinh nguyet trc

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Kinh nguyệt nếu vẫn ra như những chu kì bình thường thì có thể an tâm không có thai được rồi. Còn việc đau bụng, nếu đau quá thì bạn có thể dùng thuốc giảm đau thông thường như paracetamol !

salemod Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chậm kinh có thể do nhiều nguyên nhân nữa bạn à, nhưng mà tốt hơn hết là nên đi khám phụ khoa 6 tháng 1 lần nhé