Kết quả 1 đến 2 của 2
    Nguyenluong.tkdh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Chậm kinh hay có thai?

Bình thường chu kì của em bắt đầu từ ngày 8 hàng tháng ạ. Tháng trước ngày 6/9 bạn trai em về, chúng em có quan hệ nhưng xuất tinh ra ngoài, do ko yên tâm nên em có uống thuốc TTKC loại 1 viên, tới ngày 9/9 thì em lại có kinh như bình thường, nhưng sang tháng này tới hnay ngày 12/10 mà em vẫn chưa có kinh. Em lo lắng ko biết em có khả năng có thai ko ạ? Bình thường trước kì kinh em vẫn bị đau ngực. Và tháng này em cũng bị đau mà tới giờ chưa thấy kinh. Mong bsĩ giải đáp giúp em ạ! Em cảm ơn ạ!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenluong.tkdh Xem bài viết
    Bình thường chu kì của em bắt đầu từ ngày 8 hàng tháng ạ. Tháng trước ngày 6/9 bạn trai em về, chúng em có quan hệ nhưng xuất tinh ra ngoài, do ko yên tâm nên em có uống thuốc TTKC loại 1 viên, tới ngày 9/9 thì em lại có kinh như bình thường, nhưng sang tháng này tới hnay ngày 12/10 mà em vẫn chưa có kinh. Em lo lắng ko biết em có khả năng có thai ko ạ? Bình thường trước kì kinh em vẫn bị đau ngực. Và tháng này em cũng bị đau mà tới giờ chưa thấy kinh. Mong bsĩ giải đáp giúp em ạ! Em cảm ơn ạ!
    Có thể bạn trễ kiinh tháng này là do tác dụng phụ của thuốc ttkc thôi. Bạn cứ theo dõi thêm, nếu không an tâm thì có thể thử que để kiểm chứng !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. quan hệ trước có kinh 5 ngày và đang bị trễ kinh 6 ngày, có thai hay không?
    Bởi hoahongtrang1989 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 31-10-2012, 10:57 AM
  3. em bi tre kinh 20 ngay sau do da thay kinh nguyet lieu co thai hay khong?
    Bởi namtao20 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-09-2011, 06:54 PM
  4. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-05-2011, 09:56 AM