Kết quả 1 đến 4 của 4
    lamchannguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Câu hỏi về việc mang thai

Bác sĩ cho con hỏi là con có hay thủ dâm , thường là trước hoặc trong khi tắm , vệ sinh sạch sẽ xong rồi con lấy khăn tắm chùi mình , con tự hỏi là thì dụ như sau thủ dâm thì tinh dịch thường hay rỉ ra , lỡ con đang chùi mà dính vào khăn tắm, sau đó chị hay mẹ dùng khăn đó chùi người trúng vào chỗ ấy thì có mang thai không ạ . Tại vì thường nếu thời gian trôi qua lâu thì không sao , mà bữa trước thì khi con vừa mới bước ra khỏi phòng vệ sinh , thì mẹ con bước vào tắm , nghĩ đến nên hơi hoang mang ạ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lamchannguyen Xem bài viết
    Bác sĩ cho con hỏi là con có hay thủ dâm , thường là trước hoặc trong khi tắm , vệ sinh sạch sẽ xong rồi con lấy khăn tắm chùi mình , con tự hỏi là thì dụ như sau thủ dâm thì tinh dịch thường hay rỉ ra , lỡ con đang chùi mà dính vào khăn tắm, sau đó chị hay mẹ dùng khăn đó chùi người trúng vào chỗ ấy thì có mang thai không ạ . Tại vì thường nếu thời gian trôi qua lâu thì không sao , mà bữa trước thì khi con vừa mới bước ra khỏi phòng vệ sinh , thì mẹ con bước vào tắm , nghĩ đến nên hơi hoang mang ạ.
    Chắc chắn không thể có thai trong trường hợp dùng chung khăn tắm được đâu bạn nhé, an tâm !

lamchannguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Vậy cho con hỏi thêm , lỡ như tay con dính tinh dịch mà cầm lên vòi sen hay là nắp xà bông , mà quên rửa lại nên có thể tinh dịch sẽ đọng lại , vậy thì sau đó phụ nữ đụng vô rồi lỡ may chạm đến gần âm đạo lúc kì cọ thì có sao không ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lamchannguyen Xem bài viết
    Vậy cho con hỏi thêm , lỡ như tay con dính tinh dịch mà cầm lên vòi sen hay là nắp xà bông , mà quên rửa lại nên có thể tinh dịch sẽ đọng lại , vậy thì sau đó phụ nữ đụng vô rồi lỡ may chạm đến gần âm đạo lúc kì cọ thì có sao không ạ
    Như vậy cũng không ảnh hưởng gì cả, không có khả năng mang thai bạn nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-07-2019, 08:11 PM
  2. 20 điều hoang mang khi mang thai
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-08-2017, 10:34 AM
  3. Tập luyện khi mang thai giảm nguy cơ sinh mổ và mang thai to
    Bởi chuong_gio trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-07-2015, 09:38 AM
  4. 20 điều hoang mang khi mang thai (tiếp)
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-01-2011, 06:22 AM