Kết quả 1 đến 4 của 4
    kelikiller Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Cần bác sĩ sãn phụ khoa tư vấn gấp..!

Em và bạn gái em quan hệ = tay, chuyện cũng chẳng có gì nếu bạn gái em không cẩn thận dùng tay dính "tinh binh" của em để rửa chố ấy, hxhx. 2 tuần gần đây cô ấy trễ kinh, nhưng 2 ngày gần đây thì đã có kinh rồi. Nhưng trưa hôm qua cố ấy đi tiểu ra 1 cục gì đó, cô ấy tả với em là đỏ hồng và dài như cục thịt. Em sợ điếng người, lên mạng search thì giống triệu chứng sẩy thai quá, cũng ra "máu" và mệt mỏi, giống hệt như thời kỳ "nguyệt san". Có ai gặp trường hợp này or bác sĩ nào biết thì tư vấn cho em biết với.

P/S: Em đang rất lo lắng, giúp dùm em nhe.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Mình xin trả lời bạn như sau:

Thứ nhất,quan hệ bằng tay thì khả năng có thai là không cao đâu bạn à.Để có thai thì cần có một số lượng tinh đáng kể.Theo nghiên cứu thì người có <20 triệu tinh trùng/1ml tinh dịch là vô sinh đó bạn à.Vậy nên bạn hãy yên tâm nha!

Thứ hai với kinh nghiệm của một người từng trải thì mình đoán rằng bạn gái bạn đang trêu chọc và làm nũng với bạn đó.Bạn hãy kiểm tra lại nha!

temokato Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Mình xin trả lời bạn như sau:

Thứ hai với kinh nghiệm của một người từng trải thì mình đoán rằng bạn gái bạn đang trêu chọc và làm nũng với bạn đó.Bạn hãy kiểm tra lại nha!
    haha, ghe ghe

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Không có chi đó là một chút kinh nghiệm mà mình hay đọc trên mạng thôi chứ có gì đâu mà ghê,hihi