Trang 3 của 117 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 1747
Like Tree57Likes

Chủ đề: Cách sử dụng que thử thai Quick Stick

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn babyTTL ơi, nếu đã 2 lần thử que 2 vạch thì không cần phải mua thêm nữa, bạn nên đi khám Sản khoa để bác sĩ biết xem thai đã được mấy tuần.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn pthao0432 nên đợi thêm khoảng 5- 7 ngày rồi thử que lại, nếu vẫn có vạch mờ hay 2 vạch rõ thì đi khám liền nha bạn. Tôi không loại trừ khả năng bạn có thai.

pthao0432 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn Nammap cho mình hỏi thêm, sáng nay mình có thử lại thì thấy chỉ có một vạch thôi, và đến tầm chiều thì mình bắt đầu ra kinh. Không biết ết quả vậy là như thế nào? Mình định tháng sau sẽ thử lại cho chắc ăn

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vậy thì yên tâm rồi, bạn không có thai đâu, bạn theo dõi chu kì lần này xem có gì bất thường về lượng, màu sắc và mùi máu kinh. Tôi khuyên bạn nên đi khám phụ khoa 1 lần, yêu cầu siêu âm bụng, có thể đi khám sau khi hết kinh nha bạn.

Cutachi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tre kinh 20ngay

Mình bị trễ kinh20 ngày. Mình co quan hệ nhưng không xuất tinh vào trong âm đạo (chỉ qh khoảng30s thôi) thử3 lần test ma vẫn1 vạch.từ hôm qua mình ra máu màu đen nhưng rất ít.bụng dưới đau nhưng chỉ lâm râm thôi. bây giờ mình không biết phải xử lý sao nữa.tư vấn cho mình với

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn theo dõi xem ra máu đen bao nhiêu ngày hen? Ngoài máu đen xem còn ra gì lạ không như huyết trắng, máu cục...Theo tôi thì tốt nhất bạn nên đi khám phụ khoa, có thể có viêm nhiễm torng âm đạo rồi nhưng nếu ngại thì theo dõi thêm mấy ngày nữa nha bạn.
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 10-03-2011 lúc 06:08 PM.

vietchoice888 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hi.Em lâu nay chẳng biết thế nào là dùng que thử thai.Nhưng khi vao diển đàn em thấy có rất nhiều câu hỏi rất hay và hữu ích cho mọi người

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vậy bạn có thắc mắc gì không? Hy vọng bạn sẽ thích diễn đàn này.

phuonglan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình uống thuốc tránh thai khẩn cấp vào đúng ngày mà theo chu kỳ kinh nguyệt là mình sẽ bắt đầu có kinh. lúc uống thì mình vẫn chưa thấy có. nếu vậy thì chu kỳ kinh của mình có bị ảnh hưởng gì không? nếu bị chậm thì sẽ bị chậm khoảng bao nhiêu ngày? QH bên ngoài, xuất tinh bên ngoài trước chu kỳ kinh từ 1 đến 5 ngày thì khả năng có thai cao ko? làm ơn tư vấn giúp mình với!!

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Thuốc tránh thai khẩn cấp có nhiều tác dụng phụ, chuyện chậm kinh cũng là 1 trong các tác dụng phụ đó nha bạn. Vẫn có khả năng có thai nha bạn, tốt nhất bạn nên dùng BCS hay thuốc tránh thai uống hằng ngày.

thichkhampha Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

BẠn nên dùng biện pháp tránh thai khác đi, dùng cách này vừa lo vừa không tốt cho sức khỏe.

nunu123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Help!!!! Em dùng Qt nhưng ban đầu ra 1 vạch đầu đậm màu, sau đó em thấy ko có nữa, đến giờ là gần 30p nó lại hiện ra vạch thứ 2 mờ trên vạch đầu tiên, như vậy có phải là có thai ko ạh? Vì thường thì vạch đầu phải nằm trên vạch sau mới đúng

CuteGirlVN Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bài viết hết sức bổ ích và thiết thực.Xin chân thành cảm ơn anh.Đây là vấn đề mà rất nhiều bạn trẻ còn mập mờ đây,có bài viết này thì ...hihi

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Quẻ chỉ có tác dụng trong 5 phút đầu, bạn để tới 30 phút thì nước tiểu bị biến tính rồi, bạn theo dõi xem tháng này có kinh không nha.

betihin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cho e hoi chut..e quan he va thu que sau 7 ngay va 14 ngay deu k co thai,nhung e bi cham kinh 1 tuan roi a..lieu e co thai khong a.