Kết quả 1 đến 3 của 3
    gjjang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định các BS giúp e với ạ !

Em có e bé. nhưng trước khi có 2 vc e đều chưa kiểm tra sức khỏe. như vậy thì bh phai đi khám ạ? hôm truoc e hỏi thi` BS bảo k cần nhưng e vẫn k yên tâm lắm. Bs cho e uống Bibula. e nghe nói có 1 số thuốc va phai tiêm truoc khi muốn co e bé mơi co tác dụng đung k ạ? e đi kham thai nhi mới dc có 3.1mm và chưa xac định duoc cụ thể tuần tuổi vi` Kn e k đều. Bây giờ e cần phải uống gi`, tiêm gi để bổ sung tôt cho e be' ha BS! và có cần đi khám sức khỏe tổng quát k ạ? Cám ơn BS ạ.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bây giờ đã có em bé rồi thì chỉ việc đi khám thai đầy đủ là được rồi bạn!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi gjjang Xem bài viết
    Em có e bé. nhưng trước khi có 2 vc e đều chưa kiểm tra sức khỏe. như vậy thì bh phai đi khám ạ? hôm truoc e hỏi thi` BS bảo k cần nhưng e vẫn k yên tâm lắm. Bs cho e uống Bibula. e nghe nói có 1 số thuốc va phai tiêm truoc khi muốn co e bé mơi co tác dụng đung k ạ? e đi kham thai nhi mới dc có 3.1mm và chưa xac định duoc cụ thể tuần tuổi vi` Kn e k đều. Bây giờ e cần phải uống gi`, tiêm gi để bổ sung tôt cho e be' ha BS! và có cần đi khám sức khỏe tổng quát k ạ? Cám ơn BS ạ.
    Dù trước đây chưa từng kiểm tra sức khỏe hay đã kiểm tra rồi thì đến khi mang thai người mẹ vẫn phải khám thai định kì bạn ạ. Khám thai theo lịch hẹn của bs sản khoa chứ không phải khám tổng quát nhé bạn !