Kết quả 1 đến 4 của 4
    khongconlachinhminh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định các bác tư vấn dùm e với ạ.

Xin chào tất cả các bác.
    Em và người yêu em có quan hệ mấy lần. Vì dương vật của e to nên người yêu em thường kêu là không vào được mà cái cảm giác của em là vào được rồi. Quan hệ với nhau nhiều rồi và thời gian quan hệ đến bh đã đk tháng thì người yêu em kêu dạo này bụng cứ thấy căng , thi thoảng buồn nôn , mà tháng này lại chậm kinh 5 ngày r mà đến bh vẫn chưa có kinh.
    Vậy theo các bác người yêu em đang ở trong tình trạng gì ạ?
    Mong các bác tư vẫn dùm em ạ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi khongconlachinhminh Xem bài viết
    Xin chào tất cả các bác.
    Em và người yêu em có quan hệ mấy lần. Vì dương vật của e to nên người yêu em thường kêu là không vào được mà cái cảm giác của em là vào được rồi. Quan hệ với nhau nhiều rồi và thời gian quan hệ đến bh đã đk tháng thì người yêu em kêu dạo này bụng cứ thấy căng , thi thoảng buồn nôn , mà tháng này lại chậm kinh 5 ngày r mà đến bh vẫn chưa có kinh.
    Vậy theo các bác người yêu em đang ở trong tình trạng gì ạ?
    Mong các bác tư vẫn dùm em ạ.
    Nếu đã quan hệ rồi, bạn gái chậm kinh thì tốt nhất nên cho bạn gái thử que kiểm tra xem có thai không đã nhé bạn !

khongconlachinhminh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

vang em cam on bac. Nhung nhung bieu hien ben tren e noi co noi len duoc dieu gi ve viec co thai k bac.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi khongconlachinhminh Xem bài viết
    vang em cam on bac. Nhung nhung bieu hien ben tren e noi co noi len duoc dieu gi ve viec co thai k bac.
    Biểu hiện bên ngoài thôi thì dễ lầm với các vấn đề khác nên không thể nói chắc có mang thai hay không được !