Kết quả 1 đến 9 của 9
Like Tree3Likes
  • 1 Post By nhoktjmgirlkute
  • 1 Post By Bs.ThienHuong
  • 1 Post By nhoktjmgirlkute

Chủ đề: Các bác sĩ ơi, cho em hỏi ạ!

yuuki Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Các bác sĩ ơi, cho em hỏi ạ!

Kích thích để bạn gái đạt cực khoái bằng tay bên ngoài, có làm rụng trứng bất thường không ạ, dù hôm đó bạn em vừa mới sạch kinh, giả sử vừa kích thích xong rồi quan hệ ( có bcs), bị tụt lên 1 cm so với gốc dv ( bcs không chặt lắm), xuất tinh ngoài trong bcs, thì có thai không ạ

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

nếu chắc chắn xuất tinh bên trong bcs mà bcs ko bị thủng thì yên tâm bạn nhé còn việc kick thích mà rụng trứng thì chắc do bạn tự nghỉ chứ ko bh có chiện đó bạn nhé khi nào trễ kinh thì hãy nghĩ đến việc có thai
    yuuki likes this.
    Nguyễn Hữu Tuấn 23 tuổi , đang học năm thứ 4 đại học y dược !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi yuuki Xem bài viết
    Kích thích để bạn gái đạt cực khoái bằng tay bên ngoài, có làm rụng trứng bất thường không ạ, dù hôm đó bạn em vừa mới sạch kinh, giả sử vừa kích thích xong rồi quan hệ ( có bcs), bị tụt lên 1 cm so với gốc dv ( bcs không chặt lắm), xuất tinh ngoài trong bcs, thì có thai không ạ
    Chắc chắn là không thể có thai nếu xuất tinh hoàn toàn vào bcs nhé bạn. Còn việc rụng trứng do kích thích bằng tay là điều không thể xảy ra, bạn có thể an tâm !
    yuuki likes this.

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Chắc chắn là không thể có thai nếu xuất tinh hoàn toàn vào bcs nhé bạn. Còn việc rụng trứng do kích thích bằng tay là điều không thể xảy ra, bạn có thể an tâm !
    Nhưng sao em lên mạng thấy có người nói đọc tài liệu ở đâu đó nói người phụ nữ mỗi tháng rụng 1 trứng, còn 1 trứng buồng kia thì có thể bị kích thích tình dục rồi rụng, bác sĩ có thể giải thích dùm em được không ạ

nhoktjmgirlkute's Avatar

Nhưng sao em lên mạng thấy có người nói đọc tài liệu ở đâu đó nói người phụ nữ mỗi tháng rụng 1 trứng, còn 1 trứng buồng kia thì có thể bị kích thích tình dục rồi rụng, bác sĩ có thể giải thích dùm em được không ạ
    trong mỗi tháng của chu kỳ kinh nguyệt sẽ chỉ có một quả trứng chín và rụng thôi bạn nhé !!
    yuuki likes this.

Vậy cho e hỏi là nếu buổi chiều sạch kinh( sau khi có kinh 4 ngày) buổi tối qhe không dùng biện pháp gì, liệu trứng có rụng trong khoảng vài ngày tới để có thai không ạ?

nhoktjmgirlkute's Avatar

Vậy cho e hỏi là nếu buổi chiều sạch kinh( sau khi có kinh 4 ngày) buổi tối qhe không dùng biện pháp gì, liệu trứng có rụng trong khoảng vài ngày tới để có thai không ạ?
    Ngày rụng trứng có thể là ngày 12 cho đến ngày 16 trước ngày đầu tiên của kỳ kinh tiếp theo. bạn qh vào ngày đó tương đối an toàn

Vậy nếu thử que sau đó 6 ngày ( tức là tối ngày 1 qhe, sang ngay 7 thử que 1 vạch, ko có vết mờ j ở vạch 2, vậy là ko co thai phải ko ạ??!)

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Vậy nếu thử que sau đó 6 ngày ( tức là tối ngày 1 qhe, sang ngay 7 thử que 1 vạch, ko có vết mờ j ở vạch 2, vậy là ko co thai phải ko ạ??!)
    Tốt nhất là thử que khi có trễ kinh nhé bạn !