Kết quả 1 đến 4 của 4
    Xh11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Các bác sĩ cho e hỏi với

Bọn em ban đầu chỉ kích thích cho nhau làm dv em xuất tinh sau đó khoảng 5p em ko kiểm chế đc nên đã cho vào âdd của bạn gái e khoảng 2,3p( lúc này bọn em đã lau khoo tinh trùng trc đó e xuất ra). Sau đó bạn gái e coa dùng loại thuốc tránh thai khẩn cấp loại 1 viên ngay sau đó khoảng hơn 1 tiếng. Cho e hỏi bạn gái liệu có mang thai ko ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Xh11 Xem bài viết
    Bọn em ban đầu chỉ kích thích cho nhau làm dv em xuất tinh sau đó khoảng 5p em ko kiểm chế đc nên đã cho vào âdd của bạn gái e khoảng 2,3p( lúc này bọn em đã lau khoo tinh trùng trc đó e xuất ra). Sau đó bạn gái e coa dùng loại thuốc tránh thai khẩn cấp loại 1 viên ngay sau đó khoảng hơn 1 tiếng. Cho e hỏi bạn gái liệu có mang thai ko ạ
    Như vậy thì lượng tinh trùng cũng rất ít, sau đó lại uống thuốc ttkc thì khả năng mang thai càng thấp. Theo dõi và thử que nếu kinh nguyệt bất thường thôi bạn nhé !

Xh11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ ơi em hỏi nếu có thai thì có những hiện tượng gì ạ. Bạn gái e chậm kinh 2 ngày r mà chỉ đau đầu thôi.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Xh11 Xem bài viết
    Bác sĩ ơi em hỏi nếu có thai thì có những hiện tượng gì ạ. Bạn gái e chậm kinh 2 ngày r mà chỉ đau đầu thôi.
    Việc có thai thì biểu hiện khách quan nhất là mất kinh, còn những triệu chứng khác thì không phải ai cũng bị nên không dựa vào đó để chẩn đoán. Muốn biết chính xác có thai hay không thì thử que bạn nhé !