Kết quả 1 đến 12 của 12
    vampire0109 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Các bác cho em hỏi??

Em đã khám phá về cái ấy của bạn gái em,và em thấy trên viền mép của cái ấy hơi bị thâm đen,ở dưới thì hồng hào.Vậy bạn gái em có còn trinh không vậy các bác??Có bác nào rành về chuyện này,thì giải thích giúp em với.

tanlong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trời ơi, đã khám phá, thì nhìn luôn thử còn hay ko, chứ bạn nhìn cái mép thấy nó hơi thâm đen nên nghĩ nó mất trinh vì đã quan hệ nhiều lần à.
    Mà có hay ko cũng ko quan trọng, đôi khi do tai nạn thì sao.
    Mà nếu ko thì bỏ người ta àh, thời buổi này mà còn nghĩ vậy nữa, thiệt là....

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chuyện còn hai mất trinh là cả một quá trình mà chỉ có bác sĩ, có chuyên môn mới có thể giải thích và trả lời cho bạn được, đương nhiên là phải khám trực tiếp. bạn ko nên nghe nói lung tung rồi suy nghĩ, gán ghép cho bạn gái mình lung tung như thế, chuyện này ko đúng đâu, đâu thể nhìn cái đó mà xác định dc.

Ý em là để hỏi coi thử,chứ em thấy vậy,nên hỏi thôi.Em thắc mắc là tại sao nó thâm đen thôi.

saranghaeyo_donghae's Avatar
    saranghaeyo_donghae Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Iraq

Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 04:11 AM.
    [FONT="Arial"][/FONT] ^_* Lee Cass *_^
    Keep my head up!:middlefinger:

ChiLe's Avatar

ủa chứ bạn thấy của ai màu trắng hai màu khác rồi à, sắc tố da mỗi người khác nhau có gì đâu mà lạ bạn

Đi sâu vào 1 tí,làm sao có thể thấy đc các bạn??Mình nhìn vào chổ đó,thì nó nhỏ xíu.Mình không giám cho ngón tay vào.

cuchuoi_quaco Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

- Bạn cứ để ý ngay cả dương vật của những đàn ông còn "zin" mà xem. Da nó cũng thâm thâm vào đó thôi.

- Đó là do hệ nội tiết cơ thể mà thôi. Khi đến tuổi dậy thì thì da vùng sinh dục sẽ tập trung nhiều "tế bào hắc tố" (tế bào tạo màu sậm cho da) vì vậy da vùng đó sẽ sậm màu hơn vùng khác. Người nào tập trung nhiều "tế bào hắc tố" thì da sẽ sậm màu hơn người khác. Điều này không hề liên quan đến chuyện còn trinh hay không.

- Chuyện trinh tiết thật sự chỉ là quan niệm mà thôi, mặc dù ở nước ta và một số nước vẫn còn nặng nề chuyện này.

- Về mặt khoa học thì phải khám trực tiếp thì mới biết là màng trinh có còn hay không. Nếu bạn không có kinh nghiệm cũng như không có kiến thức thì bạn có nhìn thì cũng không biết đâu là màng trinh và cũng không biết đánh giá màng trinh đó có bình thường hay không.

- Mình có đọc một tài liệu và họ kết luận rằng "ngay cả những người đàn ông tự cho mình là đầy kinh nghiệm cũng không thể khẳng định được 100% là người con gái có còn trinh hay không khi quan hê với người đó. Vì có những cô gái dày dạn kinh nghiệm có thể qua mặt được tất cả đàn ông (trừ bác sỹ sản phụ khoa). Vả lại bây giờ dịch vụ vá màng tring cũng không có gì xa lạ nữa.

- Vì vậy bạn đừng quan trọng hóa chuyện cái màng mỏng manh đó làm gì.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Đó là do vấn đề sắc tố thôi. Thường thì môi lớn của âm hộ nhiều sắc tố hơn mội bé, không thể căn cứ vào màu sắc mà đánh giá được vấn đề màng trinh còn hay đã rách !

Bữa kia e có xem kĩ lại,thì thấy môi bé của bg e bị dính lại.Chỉ hở 1 lổ nhỏ ổ đầu phía trên và dưới,phần chính giữa thì bị dính lại và có tiết ra 1 chất dịch gì đó màu trắng đục.Vậy bg e có bị bệnh gì không các bác?

ChiLe's Avatar

cái này thì bạn pải hỏi bạn gái mình xem có rát ngứa gì ko?

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Phụ nữ thường có huyết trắng sinh lí, màu đục như nước vo gạo, nếu ko có tình trạng rát, ngứa, dịch đổi màu vàng xanh, hôi... thì xem như huyết trắng bình thường !