Kết quả 1 đến 5 của 5
    mexuxu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Buồng trứng yếu dần

bác sĩ ơi, em muốn hỏi là vừa rồi vợ chồng em đi khám hiếm muộn, bác sĩ có nói là buồng trứng em đang bị yếu dần có chỉ số gì đó là 2,95. vậy em muốn hỏi nguyên nhân do đâu mà em bị vậy và có thuốc hay thực phẩm gì giúp cải thiện tình trạng trên ko?

mong bac si cho em loi khuyen

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi mexuxu Xem bài viết
    bác sĩ ơi, em muốn hỏi là vừa rồi vợ chồng em đi khám hiếm muộn, bác sĩ có nói là buồng trứng em đang bị yếu dần có chỉ số gì đó là 2,95. vậy em muốn hỏi nguyên nhân do đâu mà em bị vậy và có thuốc hay thực phẩm gì giúp cải thiện tình trạng trên ko?
    Đó chủ yếu là do nội tiết. Cần xác định hormon giảm thấp đó là gì thì sẽ có hướng điều trị. Bác sĩ của bạn có cho chỉ định điều trị gì không ?

Bac si chi noi se dung pp bom tinh trung luon.vi chong em bi yeu tinh trung.chu ko thay cho em cach dieu tri nao rieng ca.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi mexuxu Xem bài viết
    Bac si chi noi se dung pp bom tinh trung luon.vi chong em bi yeu tinh trung.chu ko thay cho em cach dieu tri nao rieng ca.
    Bạn xem lại xét nghiệm của mình xem chất giảm thấp đó là gì nhé. Còn nếu tinh trùng của chồng bạn yếu thì cách bơm tinh trùng là hợp lý, nếu không thành công thì giải pháp thụ tinh trong ống nghiệm sẽ được áp dụng !