Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 23
    nrbip's Avatar
    nrbip Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking bs cho em hỏi có kinh nguyệt có thể có thai không ạ

năm nay em 18t em và bạn trai em có quan hệ ngoài thôi nhưng vô tình có 1 hôm bạn trai em xt vào âm đạo em.nhưng tháng đó em có kinh nguyệt nhưng mà bị trể 4 ngày và kéo dài tới 6 7 ngày.tháng này em đã ra huyết trắng.nhưng mấy ngày gần đây em tự nhiên ăn nhiều hơn và đoi lúc thèm ăn vặt.đàu vú em lúc tắm nó đau không biết có phải do sắp tới kinh nguyệt không nữa.tại em tính còn cở 4 5 ngày nữa là e có kinh nguyệt.bs cho em hỏi kiệu em có thê có thai ko ạ.

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi nrbip Xem bài viết
    năm nay em 18t em và bạn trai em có quan hệ ngoài thôi nhưng vô tình có 1 hôm bạn trai em xt vào âm đạo em.nhưng tháng đó em có kinh nguyệt nhưng mà bị trể 4 ngày và kéo dài tới 6 7 ngày.tháng này em đã ra huyết trắng.nhưng mấy ngày gần đây em tự nhiên ăn nhiều hơn và đoi lúc thèm ăn vặt.đàu vú em lúc tắm nó đau không biết có phải do sắp tới kinh nguyệt không nữa.tại em tính còn cở 4 5 ngày nữa là e có kinh nguyệt.bs cho em hỏi kiệu em có thê có thai ko ạ.
    kinh nguyệt tháng trước của bạn có giống những kỳ kinh trước đây không ??? nếu bạn chắc chắn là kinh thì bạn không có thai ! còn nếu không thì bạn theo dõi kinh tháng này nhé !
    Nguyễn Hữu Tuấn 23 tuổi , đang học năm thứ 4 đại học y dược !

nrbip's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi nhoktjmgirlkute Xem bài viết
    kinh nguyệt tháng trước của bạn có giống những kỳ kinh trước đây không ??? nếu bạn chắc chắn là kinh thì bạn không có thai ! còn nếu không thì bạn theo dõi kinh tháng này nhé !
    thắng trước nữa e trể 2 ngày cũng kéo dài tới 5-6 hôm thắng vừa rồi em trể 4 ngày và cũng kéo dài 5 6 hôm tháng này em ra huyết trắng rồi và bi jo em thấy ngực em căng vs lại đau nhức khi tắm bs ạ.liệu em gần tới kinh nguyệt hay có thai vây ạ

nhoktjmgirlkute's Avatar

thắng trước nữa e trể 2 ngày cũng kéo dài tới 5-6 hôm thắng vừa rồi em trể 4 ngày và cũng kéo dài 5 6 hôm tháng này em ra huyết trắng rồi và bi jo em thấy ngực em căng vs lại đau nhức khi tắm bs ạ.liệu em gần tới kinh nguyệt hay có thai vây ạ
    nếu tháng này có kinh , thật sự là kinh thì bạn yên tâm là không có thai !

nrbip's Avatar

nếu tháng này có kinh , thật sự là kinh thì bạn yên tâm là không có thai !
    vâng em cảm ơn bs

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Khi nào trễ kinh từ 7-10 ngày thì hãy thử que nha bạn!

nrbip's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Khi nào trễ kinh từ 7-10 ngày thì hãy thử que nha bạn!
    em hôn nay thấy mệt nhưng không phải do sốt.e không biết do khi hậu htay đổi không nữa.nhưng tháng này em vs bạn trai em qh có sử sụng bcs và lúc xong bạn trai em có thử xem bcs có lung ko thì không thấy dấu hiệu bcs hỏng.em rất lo bs cho em câu tl ạ

nhoktjmgirlkute's Avatar

em hôn nay thấy mệt nhưng không phải do sốt.e không biết do khi hậu htay đổi không nữa.nhưng tháng này em vs bạn trai em qh có sử sụng bcs và lúc xong bạn trai em có thử xem bcs có lung ko thì không thấy dấu hiệu bcs hỏng.em rất lo bs cho em câu tl ạ
    quan hệ có sữ dụng bcs thì khả năng mang thai không cao ! nhưng bạn vẫn phải theo dõi !

nrbip's Avatar

quan hệ có sữ dụng bcs thì khả năng mang thai không cao ! nhưng bạn vẫn phải theo dõi !
    nhưng bạn trai em xuất tinh không có xuất bên trong âm đọa em khi mang bcs.chỉ xuất ở ngoài âm đạo thôi a.e nghỉ neeys nv thì % có thai là không thể đúng ko bs

nhoktjmgirlkute's Avatar

nhưng bạn trai em xuất tinh không có xuất bên trong âm đọa em khi mang bcs.chỉ xuất ở ngoài âm đạo thôi a.e nghỉ neeys nv thì % có thai là không thể đúng ko bs
    không tính được số % bạn à ! nhưng xuất tinh trong bcs thì còn phải xem bcs có thủng , rách gì không ! nếu không thì tỉ lệ mang thai thấp !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Quan hệ sử dụng BCS và xuất tinh bên ngoài thì tất nhiên là không có thai rồi!

nrbip's Avatar

bạn gái em có kinh đc gần nữa tháng nay rồi.tụi em đi sn máu thử có thai hay ko nhưng chỉ thấy so 1 vs so 10 la sao ha bs.bạn gái em hỏi bs thì bs nói nhỏ quá bạn gái em ko nghe đc.2 từ có thai vs ko có nó giống giống nhau.bụng bạn gái e to hơn trước ko biết có phải là ăn vs nằm ko nữa.ngồi xuống thấy 1 cục.e lo ko biết có phải là có thai ko nữa.trogn bảng sưt nghiem máu em chỉ thấy 1<....10 á.em ko để ý nữa.bs trả lời dùm em vs

kinguyenit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ngày xưa việc an trí thần vị là một nghi thức rất qua trọng trong mỗi gia đình. Người ta ngày ngày thắp hương kính thần, do đó phải thận trọng chọn ngày, chọn giờ tốt, tìm phương vị thích hợp nhất trong nhà, dùng thước Lỗ Ban để đo dung kích thước cát lợi sau đó mới phụng thần vị, đồng thời khai quang điểm nhãn. Sớm tối thắp hương, bốn mùa dân cúng hoa quả tươi thơm nhằm thể hiện sự kính trọng thần linh của gia đình.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

bạn gái em có kinh đc gần nữa tháng nay rồi.tụi em đi sn máu thử có thai hay ko nhưng chỉ thấy so 1 vs so 10 la sao ha bs.bạn gái em hỏi bs thì bs nói nhỏ quá bạn gái em ko nghe đc.2 từ có thai vs ko có nó giống giống nhau.bụng bạn gái e to hơn trước ko biết có phải là ăn vs nằm ko nữa.ngồi xuống thấy 1 cục.e lo ko biết có phải là có thai ko nữa.trogn bảng sưt nghiem máu em chỉ thấy 1<....10 á.em ko để ý nữa.bs trả lời dùm em vs
    Bạn chụp bảng kết quả xét nghiệm đưa lên để tôi xem thử nhé !

nrbip's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn chụp bảng kết quả xét nghiệm đưa lên để tôi xem thử nhé !
    em đt lên hỏi chổ hôm bữa xn mấu r.người tao nói em xn âm tính là không có.nhưng sao e thấy chóng mặt vs nhức đầu lắm.e ko biết em bị bệnh j ở đầu nữa.trước đi khám người ta nói bị đau nữa đàu xog cho uống thuốc e ko bị nữa nhưng dạo nay em hay bị nhức đầu lăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Rối loạn kinh nguyệt ảnh hưởng đến quá trình thụ thai như thế nào ?
    Bởi thuybac trong diễn đàn Mọi Người Cùng Khỏe
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-06-2013, 05:32 PM
  2. Có thai hay sắp có kinh nguyệt ?
    Bởi huy_li_lac trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-05-2013, 09:49 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  4. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-02-2012, 07:48 PM
  5. Kinh nguyệt không đều có thai được không?
    Bởi mylove1991 trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-10-2011, 09:32 AM