Kết quả 1 đến 4 của 4
    thuthukun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bị trễ kinh có làm sao ko???

Bac sĩ ới cho em hỏi... bt em có kinh nguyệt ko được đều ,tháng nào cũng lệch nhau vài ngày
    thời gian gần đây em bị mất kinh nguyệt , em có qh với bạn trai ,hiện đã mất được 1 tháng em thử que thì vẫn 1 vạch và bụng em cứ trướng trướng to ra, Và hocmon cơ thể tiết ra nhiều như bị Kinh nguyệt liệu em có thai ko ạ? và có làm sao ko ạ ?

laylabrown Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi thuthukun Xem bài viết
    Bac sĩ ới cho em hỏi... bt em có kinh nguyệt ko được đều ,tháng nào cũng lệch nhau vài ngày
    thời gian gần đây em bị mất kinh nguyệt , em có qh với bạn trai ,hiện đã mất được 1 tháng em thử que thì vẫn 1 vạch và bụng em cứ trướng trướng to ra, Và hocmon cơ thể tiết ra nhiều như bị Kinh nguyệt liệu em có thai ko ạ? và có làm sao ko ạ ?
    quan trong la 2 pan co su dung bjen phap tranh thaj nao k?Nhug pan da tre 1 thag ma thu que 1 vach thj ko co thaj roj.Co the pan bj roj loan kinh nguyet hay roj loan noj tiet hay cac benh phu khoa khac thoj.Tot nhat pap nen dj kham hay sjeu am o cac co so co uy tin nhe!Cung co the buong trung cua pan co van de j do

thuthukun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi laylabrown Xem bài viết
    quan trong la 2 pan co su dung bjen phap tranh thaj nao k?Nhug pan da tre 1 thag ma thu que 1 vach thj ko co thaj roj.Co the pan bj roj loan kinh nguyet hay roj loan noj tiet hay cac benh phu khoa khac thoj.Tot nhat pap nen dj kham hay sjeu am o cac co so co uy tin nhe!Cung co the buong trung cua pan co van de j do
    Chung em có dùng nhưng mà chỉ dùng khi gần xuất tinh như thế có bị làm sao không ạ, chị có thể cho em biết một số cơ sở có thể khám chữa ở hà nội đc ko, mấy tháng gần đây em có kinh nguyệt rất ít chỉ hết ngày thư 2 là sạch
    Lần sửa cuối bởi thuthukun, ngày 25-06-2013 lúc 08:45 PM.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thuthukun Xem bài viết
    Đã thử que thì khả năng có thai rất thấp bạn ah!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 09:37 PM