Kết quả 1 đến 5 của 5
    quykykyky Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bạn gái không có cảm giác khi quan hệ.

Bạn gái mình nói từ trước tới giờ không có cảm giác khi quan hệ. Cũng không có cảm giác với con gái gì hết nên không phải là les. Bác sĩ cho mình lời khuyên.
    Bạn gái mình 20t và cô ấy khai từ trước tới giờ có quan hệ khoảng 3 4 lần với người yêu cũ nhưng đều không có cảm giác.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi quykykyky Xem bài viết
    Bạn gái mình nói từ trước tới giờ không có cảm giác khi quan hệ. Cũng không có cảm giác với con gái gì hết nên không phải là les. Bác sĩ cho mình lời khuyên.
    Bạn gái mình 20t và cô ấy khai từ trước tới giờ có quan hệ khoảng 3 4 lần với người yêu cũ nhưng đều không có cảm giác.
    Không có cảm giác là không có cảm giác gì ? bạn nên đặt câu hỏi đó với bạn gái. Cảm giác yêu thương hay cảm giác phấn khích của việc quan hệ. 2 thứ này có thể liên quan với nhau và cũng tùy thuộc vào nhiều yếu tố. Khi có ý muốn quan hệ vì yêu thương thì dù thế nào cũng sẽ phải có cảm giác kích thích, còn việc đạt cực khoái hay không còn phụ thuộc vào cách quan hệ, màn dạo đầu, môi trường thuận lợi...

quykykyky Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Không có cảm giác là không có cảm giác gì ? bạn nên đặt câu hỏi đó với bạn gái. Cảm giác yêu thương hay cảm giác phấn khích của việc quan hệ. 2 thứ này có thể liên quan với nhau và cũng tùy thuộc vào nhiều yếu tố. Khi có ý muốn quan hệ vì yêu thương thì dù thế nào cũng sẽ phải có cảm giác kích thích, còn việc đạt cực khoái hay không còn phụ thuộc vào cách quan hệ, màn dạo đầu, môi trường thuận lợi...
    Em có hỏi kĩ bạn gái rồi. Bạn gái vẫn thích đàn ông chứ không phải lesbian. Khi gần bên nhau, hôn nhau và sờ nhau vẫn thấy thích, sờ vào âm vật cô ấy bảo là có một chút cảm giác, có tiết ra chất nhờn rất nhiều nhưng khi đưa dương vật vào cô ấy bảo rằng không có cảm giác gì, chỉ cảm thấy hơi đau thôi. Em có thử kích thích điểm G nhưng cũng không tác dụng, cô ấy chỉ cảm thấy hơi nhói một chút thôi chứ chẳng có cảm giác.

do.minh_hai_01761994 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

BẢNG GIÁ HOA QUẢ NHẬP KHẨU THÁNG 9

Nhà Thỏ mới về rất nhiều hoa quả nhập khẩu. Cả nhà ghé qua của hàng ủng hộ Thỏ nhé:

https://www.facebook.com/hoaquasach/...96366803784942

www.hoaquasach

Kiwi vàng Newzealand: 180,000đ/kg

Kiwi xanh Newzealand: 95,000đ/kg

Nho đen nhập khẩu Úc: 220,000đ/kg

Nho đỏ nhập khẩu Úc: 220,000đ/kg

Nho xanh nhập khẩu Mỹ: 240,000đ/kg

Dâu tây Đà Lạt: 220,000đ/kg

Táo Envy: 135,000 - 150,000đ/kg

Táo Ambrosia: 130,000 - 150,000đ/kg

Call: 04.6275.3582 - 0904.957.996

Cửa hàng: số 31A Ngõ 165/151A Thái Hà (Sau tòa nhà Sông hồng)

https://www.facebook.com/hoaquasach/...96366803784942

www.hoaquasach

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi quykykyky Xem bài viết
    Em có hỏi kĩ bạn gái rồi. Bạn gái vẫn thích đàn ông chứ không phải lesbian. Khi gần bên nhau, hôn nhau và sờ nhau vẫn thấy thích, sờ vào âm vật cô ấy bảo là có một chút cảm giác, có tiết ra chất nhờn rất nhiều nhưng khi đưa dương vật vào cô ấy bảo rằng không có cảm giác gì, chỉ cảm thấy hơi đau thôi. Em có thử kích thích điểm G nhưng cũng không tác dụng, cô ấy chỉ cảm thấy hơi nhói một chút thôi chứ chẳng có cảm giác.
    Có tiết chất nhờn là có cảm giác rồi đấy bạn ạ. Còn tùy vào việc quan hệ của bạn có đủ thỏa mãn hay không mà cảm giác ít hay nhiều thôi !