Kết quả 1 đến 6 của 6
    silip51@yahoo.com.vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định ban gai em co kha nag mang thai hay ko?

ban gai em thuong den ngay ay vao khoang cuoi thang hoac la dau thag tam mung 1 hoac mung2. nhung nhieu lan roi. lan nao em den thag 7 nay tu nhien ban gai em den ngay ma lai chua thay bi. bon em quan he voi nhau cung xuat tinh ra ben ngoai. bon em qhe ko su
    dung bao cao su. may lan truoc thi ko sao. nhung lan nay ban gai em bi cham gan 10 ngay roi. em ko bit co sao ko nua.que thu 4 lan roi ket qua deu la 1 vach. ko bit ban gai em co mag thai ko? bon em co nen tiep tuc quan he ay khi co ay van chua co' kinh hay ko/

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đã thử que rồi thì nhiều khả năng là không có thai bạn ah!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi [email protected] Xem bài viết
    ban gai em thuong den ngay ay vao khoang cuoi thang hoac la dau thag tam mung 1 hoac mung2. nhung nhieu lan roi. lan nao em den thag 7 nay tu nhien ban gai em den ngay ma lai chua thay bi. bon em quan he voi nhau cung xuat tinh ra ben ngoai. bon em qhe ko su
    dung bao cao su. may lan truoc thi ko sao. nhung lan nay ban gai em bi cham gan 10 ngay roi. em ko bit co sao ko nua.que thu 4 lan roi ket qua deu la 1 vach. ko bit ban gai em co mag thai ko? bon em co nen tiep tuc quan he ay khi co ay van chua co' kinh hay ko/
    Nếu trễ kinh lâu thử que 1 vạch tức là không có thai. Tuy nhiên, để đảm bảo thì việc quan hệ nên được bảo vệ an toàn bằng cách dùng bcs hơn là xuất tinh ngoài nhé bạn !

futuredoctor Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi [email protected] Xem bài viết
    Xuất tinh ngoài ko đạt hiệu quả cao đâu nha bạn.Nhất là đối với tuổi trẻ - sức khỏe đang căn tràn...Rất nhiều rủi ro đấy.Tuy nhiên,đã trễ 10 ngày rồi mà thử que 1 vạch thì rất có thể là ko có thai.Nhưng để chắc chắn hơn bạn nên nhắc bạn gái thử lại lần nữa nếu chưa thấy kinh.Nhớ là thử vào lúc sáng sớm mới ngủ dậy,khi chưa ăn gì và thử đúng chỉ dẫn.
    P/S : bcs là biện pháp tránh thai an toàn nhất hiện nay

Huyen8x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Xuất tinh ngoài cũng được xem là một biện pháp tránh thai tuy nhiên nó hoàn toàn không hề an toàn tuyệt đối, khả năng gây ra có thai là khá cao. Khi quan hệ, có nhiều lúc bản thân người nam giới không thể kiểm soát được tình hình do quá hưng phấn và “cậu bé” tiết ra chất nhờn (ra chất nhờn chứ không phải là xuất tinh). Trong chất nhờn đó lại có chứa một lượng tinh trùng chất định và gây ra việc có thai. Điều đó ngay cả bạn trai chưa chắc đã biết.

Bạn gái bạn đã trễ kinh 10 ngày mà que thử 1 vạch thì khả năng có thai là không cao, nhưng để chắc chắn nhất bạn đưa bạn gái đến phòng khám chuyên khoa để được xét nghiệm chính xác nhất

Bạn click tại đây để được tư vấn trực tuyến!

Huyen8x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Xuất tinh ngoài cũng được xem là một biện pháp tránh thai tuy nhiên nó hoàn toàn không hề an toàn tuyệt đối, khả năng gây ra có thai là khá cao. Khi quan hệ, có nhiều lúc bản thân người nam giới không thể kiểm soát được tình hình do quá hưng phấn và “cậu bé” tiết ra chất nhờn (ra chất nhờn chứ không phải là xuất tinh). Trong chất nhờn đó lại có chứa một lượng tinh trùng chất định và gây ra việc có thai. Điều đó ngay cả bạn trai chưa chắc đã biết.

Bạn gái bạn đã trễ kinh 10 ngày mà que thử 1 vạch thì khả năng có thai là không cao, nhưng để chắc chắn nhất bạn đưa bạn gái đến phòng khám chuyên khoa để được xét nghiệm chính xác nhất

Bạn click tại đây để được tư vấn trực tuyến!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-07-2019, 08:11 PM
  2. 20 điều hoang mang khi mang thai
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-08-2017, 10:34 AM
  3. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-04-2017, 11:08 AM
  4. Về vấn đề hoang mang,lo sợ mang thai bác sĩ ơi!!!!!!
    Bởi laylabrown trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 131
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 08:30 AM
  5. 20 điều hoang mang khi mang thai (tiếp)
    Bởi ChiLe trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-01-2011, 06:22 AM